Head Doanh Thu và chất lượng dịch vụ nghèo nàn

Lái VIP

Xe máy
Kinh nghiệm của e là bảo dưỡng bên ngoài, chứ vào hãng nó làm lôm côm lắm
Chuẩn, Phương Hà chỗ Lê Văn Lương mình cũng mới làm bảo dưỡng xe LEAD của vợ. Công 380K, làm xong thì xe để ga ăng ty kêu xẹt xét, mang đến họ bảo chỉnh sai ga ăng ty nên nó thế
-> Bảo dưỡng gì mà chỉnh sai sửa lại, vãi.
Tuần sau vợ kêu xăng ăn như uống bia, mang ra kêu cần chỉnh lại lọc oxy gì đó về chạy thử. Chạy vẫn thế, mình chắn quát cho một trần làm ăn như c.
Thế là phải mang ra ngoài, họ cắm vào máy check thấy bướm xăng bị lệch 8 độ. Khả năng lớn là lúc bảo dưỡng xịt xăng vào làm họng giờ không chỉnh về 0 độ dc, cái này cẩm rửa bằng xăng. Thế là phải thay mất 800K, vãi mấy đại lý HEAD mất hết niềm tin.
Kiểm tra thấy bảo dưỡng cũng không làm cổ phốt, vãi chưởng ... chỉ chăm chăm mơi khách hàng thay đồ.

tuannam06

Xe hơi
Chuẩn, Phương Hà chỗ Lê Văn Lương mình cũng mới làm bảo dưỡng xe LEAD của vợ. Công 380K, làm xong thì xe để ga ăng ty kêu xẹt xét, mang đến họ bảo chỉnh sai ga ăng ty nên nó thế
-> Bảo dưỡng gì mà chỉnh sai sửa lại, vãi.
Tuần sau vợ kêu xăng ăn như uống bia, mang ra kêu cần chỉnh lại lọc oxy gì đó về chạy thử. Chạy vẫn thế, mình chắn quát cho một trần làm ăn như c.
Thế là phải mang ra ngoài, họ cắm vào máy check thấy bướm xăng bị lệch 8 độ. Khả năng lớn là lúc bảo dưỡng xịt xăng vào làm họng giờ không chỉnh về 0 độ dc, cái này cẩm rửa bằng xăng. Thế là phải thay mất 800K, vãi mấy đại lý HEAD mất hết niềm tin.
Kiểm tra thấy bảo dưỡng cũng không làm cổ phốt, vãi chưởng ... chỉ chăm chăm mơi khách hàng thay đồ.
Thợ hãng mà kém thế

Được gửi từ iPhone Xs - Otofun

anhkhang906

Xe hơi
trước thay dầu ở đây họ lắp lại ko chặt về nhà bẩn hết nhà

Vuph

Đi bộ
Xin phép kể thêm 1 HEAD dở tệ nữa là Honda Trí Đức ở Trường Chinh Hà Nội nhé các cụ. Mất mấy triệu vào sửa xong xe mang về còn bị hỏng thêm. 3 lần quay lại mà không làm ra hồn, cuối cùng em phải ra thợ ngoài sửa 1 buổi thì xe đi ngon luôn

lamour

Xe hơi
Các bác cứ thích sang chảnh cơ :D

linhanh8x

Xe hơi
em mua xe ở head. dầu em tự thay. xe mới k bao h phải bảo dưỡng gì cả. mấy cái má phanh, nhông xích, nước mát, dây cu roa thì ở tiệm các cụ nên chọn 1 bác thợ uy tín gần nhà là ok nhất để thay. còn đâu xe đi có hỏng nhanh thế đc đâu:))

Lexus Auto

Đi bộ
Mình không thay thì thôi chứ cái gì mà phải thái độ nhỉ?

hoangkhang

Xe tải
Head chỗ mình thì thay nhớt bảo mua thêm phụ gia rồi ốc xả nhớt nam châm. Xe của khách bẩn kg rửa. Chỉ biết thay nhớt tăng sên là xong. Ít ra cg xịt rửa sơ qua cho sạch sẽ. Rồi kg biết có thay nhớt kg nữa vì kg được nhìn.