Head Doanh Thu và chất lượng dịch vụ nghèo nàn

Asmye

Xe tải
Bẩm các cụ , số là hôm rồi em đưa con "vợ " của em , mua tại Doanh Thu 2 trên đường NGuyễn Khánh Toàn em mới hiểu thế nào là đưa xe đi kiểm tra định kỳ nếu không thay cái gì sẽ được Head đối xử như thế nào ? Khi nhân viên hỏi em là anh có thay dầu , ... gì không em trả lời là anh vừa thay rồi thì nhân viên đổi thái độ ngay. Trước em mua xe ở đây không phải vì tiếng tăm của cái head này mà vì em ở ngay đường Nguyễn Khánh Toàn chỉ cần bật tường ra là tới DOanh Thu 2 nên mua luôn ở đấy cho tiện. Số là em bị rơi mất giấy tờ mà hôm kia nó là chủ nhật em không bới đâu ra chỗ cà số khung số máy nên tiện xe đến thời gian kiểm tra định kỳ ở đấy em lôi xe tới . Em muốn có số khung số máy để gửi về quê vì em đăng ký biển ở quê . EM hỏi cái con bé nhận xe là cà giúp anh số khung số máy được không nó quạt luôn mặt em : " Ai bán xe cho anh anh nhờ người ấy , ở đây thợ không biết cà " . Em vào trong hỏi luôn thằng cha bán cái xe ấy cho em . Hắn cười tươi hứa hẹn với em đủ điểu em cũng tin tưởng. đến lúc em nhận xe em quay lại hỏi thì hắn cử 1 thằng nhân viên ra còn bảo câu " Em ra cà số khung số máy cho anh kia giúp anh " , cậu nhân viên này ra ngoàic chỗ xem cùng em nhưng ko cà mà đứng giải thích quanh co : nào là anh ra nhờ người ta cà cho rõ hơn , ... anh làm lại giấy tờ thì công an họ phải cà ... em nhất quết bảo nó cà hộ em và em cũng sẽ trả tiền thì nó kêu : " bọn em chỉ cà số khung , số máy cho khách mua xe mới nhận đăng ký ở Head anh thông cảm " . Em điên quá đếch thèm nhờ nữa thế là phi thẳng trong tức tối tìm khắm khu chùa hà với nguyễn văn huyên ko ai cà vì hôm ấy chủ nhật. Cực chẳng đã em phi ra Head Phương Hà 4 ở đầu Lê Văn Lương thì lại được nhân viên ở đây niềm nở cà cho mà không cần giải thích nhiều dù ở đấy đang bán được khá nhiều xem mà nhân viên họ bận dán xe . Qua đây em cũng preview lại cho ae cùng chia sẻ và chọn cho mình Head nào dịch vụ tốt nhất . Giờ em thấy hối hận vì trước mua xe cũng hứa hẹn qua chỗ cụ Phương Hà lấy nhưng vì lười và thấy giá 2 chỗ như nhau mà em chọn cái Doanh Thu 2 cho gần

Metiendung

Xe máy
Ôi, nói tới dịch vụ. Em mua xe ở Kường Ngân, quyển sổ bảo hành nó hẹn nay hẹn mai đưa. Em để cho 2 tháng sau mới quay lại lấy thì nó báo hãng chuyển qua đại lý nào nên thất lạc ròai. Bây giờ nếu có cần sổ thì phải cung cấp giấy tớ rồi abcxyz... Em bực mình về luôn, sau mang ra hãng chỉ cần nó tra số khung hay gì đó thế là em được bảo hành. Còn cà số khung, số máy thì đại lý có cà thì mình ra công an, họ cũng cà lại bác ạ

nghiemkhai90

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
katavina.com
Hình như đại lý nó giữ sổ bảo hành để nó lấy quyền lợi của khách đó :D

Asmye

Xe tải
Giờ số khung số máy nó đều lưu lại trên hệ thống mà các cụ . Mà không biết mua 1 HEad , bảo hành 1 Head khác liệu có được không nhỉ các cụ ? :D

thangngo

Xe tăng
bảo hành ở đâu cũng dc, em mua doanh thu vẫn ra phương hà bình thường, thợ ở đây cũng tạm ổn

nghiemkhai90

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
katavina.com
Ui thế ạ? Quyền lợi của khách có những gì ạ?
Thay dầu bảo dưỡng. Bình thường nó giữ sổ thì nó tích hết lượt bảo dưỡng thì nó lấy được của hãng hết sản phẩm khuyến mại với tiền công thợ.

uran

[Tịch thu bằng lái]
Em thì chả thèm mang xe ra cho nó kiểm tra định kỳ nữa vì em cũng biết chúng nó làm những j. Dầu hãng h toàn đóng thùng phuy mới ghê. Giá bán 1 đằng ghi hóa đơn 1 nẻo. Chính quyền chả hiểu mù hay làm lơ, khả năng báo vtv

Walls

Xe hơi
Có khi phải báo VTV tìm hiểu soi xét chuyện bán hàng xe máy honda ở các head í chứ. mới thấy dân mình đã nghèo còn hành nhau. người tiêu dùng luôn là người chịu thiệt. chả đúng với câu khách hàng là thượng đế gì cả.

thanhtung19

Xe tải
Em nói thật. E cạch Doanh Thu đến già. Hôm t7 tuần trước e đi lấy sh mới. Hỏi doanh thu( cả 2 head ở NKT và PVĐ) đều báo 77.5. Ở NKT nv bán hàng còn tử tế. Em ra PVĐ hỏi và báo giá xong. Em nói chỗ khác báo e 74. Xem lại xem vì e lấy quen ở DT rồi. Cậu NV quay mặt xuống chơi điện thoại tiếp và nói gọn lỏn "không có đâu". Quá buồn cho kiểu thái độ bán hàng. Hồi DT mới mở đến giờ nhà em mua 4 xe ở đấy rồi. Giờ làm ăn được cái khác hẳn.

Asmye

Xe tải
Em nói thật. E cạch Doanh Thu đến già. Hôm t7 tuần trước e đi lấy sh mới. Hỏi doanh thu( cả 2 head ở NKT và PVĐ) đều báo 77.5. Ở NKT nv bán hàng còn tử tế. Em ra PVĐ hỏi và báo giá xong. Em nói chỗ khác báo e 74. Xem lại xem vì e lấy quen ở DT rồi. Cậu NV quay mặt xuống chơi điện thoại tiếp và nói gọn lỏn "không có đâu". Quá buồn cho kiểu thái độ bán hàng. Hồi DT mới mở đến giờ nhà em mua 4 xe ở đấy rồi. Giờ làm ăn được cái khác hẳn.
Cụ ạ , vắt chanh bỏ vỏ . Em cay từ cái lần 1 đi kiểm tra xe nó đã tự tiện thay dầu + nước làm mát châm thêm cho em mà không hỏi ý kiến em rồi, đến khi thanh toán em ms té ngửa chả biết chúng nó làm cái mẹ gì xe mình mà lại đòi thu tiền vs 2 cái lý do ấy nên em cạch ko đi kiểm tra nữa , mãi đến hôm rồi ms lôi xe tiện đi kiểm tra thì lại thế đấy . Làm ăn quá vớ vẩn

gi0lanh

Xe hơi
Kinh nghiệm của e là bảo dưỡng bên ngoài, chứ vào hãng nó làm lôm côm lắm

Metiendung

Xe máy
Thay dầu bảo dưỡng. Bình thường nó giữ sổ thì nó tích hết lượt bảo dưỡng thì nó lấy được của hãng hết sản phẩm khuyến mại với tiền công thợ.
À, e vẫn đi bảo hành định kỳ vì nó tra số khung, sm trên hệ thống. Vẫn free cụ ạ

Metiendung

Xe máy
Vậy trên mạng e tham khảo nhiều ng khen thế, chả có nhẽ lại là thuê à? Đợt e với xã đi mua lead, e gọi điện bên doanh thu hỏi giá, nó bảo để nó hỏi sếp nó giá cuối cùng, đến thì bảo ng quen của anh này ann kia nhé.... Thế mà em đi check với Kuobg Ngân, DT cao hơn gần 1 trẹo

Asmye

Xe tải
Vậy trên mạng e tham khảo nhiều ng khen thế, chả có nhẽ lại là thuê à? Đợt e với xã đi mua lead, e gọi điện bên doanh thu hỏi giá, nó bảo để nó hỏi sếp nó giá cuối cùng, đến thì bảo ng quen của anh này ann kia nhé.... Thế mà em đi check với Kuobg Ngân, DT cao hơn gần 1 trẹo
Kinh nguyệt của em là quảng cáo trên mạng thì ko thể tin được mợ ạ. Em thấy bọn decal4bike quảng cáo rất ác liệt nhưng dịch vụ cũng lởm . Doanh thu có đợt tự tin quảng cáo : " giá tốt nhất hà nội " nhưng thực ra có nhiều nơi giá tốt hơn mà dịch vụ em nghĩ không bựa như DOanh Thu

handukims

Xe buýt
Sao cụ k vào kêu ngay thằng quản lý. E thấy dịch vụ ở đó cũng tạm. Nhưng tay nghề thì k cao thôi.

Asmye

Xe tải
Em thì chả thèm mang xe ra cho nó kiểm tra định kỳ nữa vì em cũng biết chúng nó làm những j. Dầu hãng h toàn đóng thùng phuy mới ghê. Giá bán 1 đằng ghi hóa đơn 1 nẻo. Chính quyền chả hiểu mù hay làm lơ, khả năng báo vtv
Cụ ơi nhưng cũng nên kiểm tra xem xe sau 1 thời gian dài nó vận hành như nào chứ :D

Asmye

Xe tải
Sao cụ k vào kêu ngay thằng quản lý. E thấy dịch vụ ở đó cũng tạm. Nhưng tay nghề thì k cao thôi.
Thái độ nó đánh giá tới 75% chất lượng dịch vụ mà cụ , em làm bên ngành nghề nặng về dịch vụ mà :D tay nghề có kém nhưng thái độ tốt thì chả ai người ta bực tức làm gì . đằng này tay nghề kém mà thái độ cũng kém thì ...

Asmye

Xe tải
Lần sau cụ bảo dưỡng hay kiểm tra định kỳ tạt ngay vào 86 nguyễn khánh toàn nhé cụ !!! ở bên đó không như chỗ head cụ nói đâu nv khá nhiệt tình . Cụ cứ yên tâm
Em sẽ lưu ý chỗ cụ khi có nhu cầu thăm khám về xe :D

PeuGeot.Cycles

Xe hơi
Tiện đây em cũng xin Góp ý các cụ Head Kuong Ngân cũng làm việc tương tự như thế các cụ nhé
Khi mua xe thì hứa hẹn, ngọt nhạt
mua xong rồi chỉ chăm chăm chém mình khi bảo dưỡng thôi.
Thái độ phục vụ vô cùng khó chịu