[Funland] Hè về nói chiện kính "dâm" bảo vệ mắt cho ofer và gđ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bọ Cạp

Xe tải
ST Dupont thiết kế mắt khoan kiểu cổ nhưng lại là mẫu hoàntoàn mới của 2012, tuy là mắt khoan nhưng kính lại rất nhẹ và chắc chắn vớicàng mầu sâm panh rất nhẹ nhàng và đầy sang trọng. Các chi tiết rất tinh tế vàđầy thuyết phục. Kính có xuất sứ từ nhật bủn nước thứ hai chắc vì kính gọngkhoan giờ chỉ còn dân châu Á chuộng

Cái này hôm trước bác vẫn chưa cho e xem nhé, nhìn lại thích rồi

hihuccadem

Xe tải
Thành thực sorry bác D nhé. Hôm nay em phải ở lại cơ quan để hoàn thiện nốt gói thầu cho kịp tiến độ nên chưa qua nhà bác được. Xin phép hẹn bác ngày khác bác nhé.
Cụ thể em sẽ alo hoặc nhắn tin cho bác trước ạ.

T91

Xe container
Trời nắng, cháu đi 2B nên mới gắng tậu cái kính râm 150k mà đeo đã xướng, mát lắm rồi
Gớm kính các cụ toàn tính bằng đô không biết đeo nó như nào nữa

Alexandre Ciskob

Xe điện
Nhà cháu đang dùng Mauijim, có cụ nào biết nó là cái hãng gì ko ạ? :D

AF6677

Xe buýt
Báo cáo cụ nó chính là cái này đây ạ nhưng cùa em là phiên bản hạn chế của đúng itali sản xuất, đắt khủng khiếp nhưng đúng là ngo ngoe định vào hạng sang nên nhìn cũng khác thật. Của em nó để trắng trơn ko có chữ hay sô hiệu gì hết đúng là chơi khó, dập mỗi số side hết
Hàng này nước thứ hai hiếm phết đấy, bác cứ từ từ em kiếm cho vì nó cũng ko bán nhiều và ồ ạt như hàng 3025.

QUOTE=Da xong;9223239]Rayban kiểu dáng Unisex phiên bản đặc biệt hạn chế, chínhhãng của ‎ý sản xuất. Điều đặc biệt trên càng không có bất cứchữ hay mã ký hiệu gì hết, bao da mầu đỏ chói lọi luôn. Các tin đồn về kính RBcủa Italia có độ bền kém, nhanh bạc mầu cá nhân tôi bác bỏ vì thấy chất lượngcó thể nói rất tốt với thời hạn sử dụng tầm mươi năm không phải nghĩ. Nhưng phải là đồ xịn. HàngFake không tính.

[/QUOTE]
Vẫn rất đẹp sau khoảng thời gian dài phải ko cụ, cảm ơn cụ cho ngắm em nghĩ người nhỏ thích dùng Rb chắc loại này là hợp hơn Aviato phải ko ạ.

cloudriver

Xe tải
Vẫn rất đẹp sau khoảng thời gian dài phải ko cụ, cảm ơn cụ cho ngắm em nghĩ người nhỏ thích dùng Rb chắc loại này là hợp hơn Aviato phải ko ạ.[/QUOTE]
Em thì đã thử qua và khá ưng cây này nhưng nếu bác chưa thử thì em nghĩ bác nên ra store trực tiếp mang thử xem sao! Hoặc là bác mượn tạm chính cái phiên bản hạn chế của bác Da xong mà thử :D

namđịnh_auto

Xe buýt
Website
hoangtungauto.com
Cụ Da Xong giúp em 1 cây RB giống cây đấu giá SN 06 được không cụ? Nếu được em xin chuyển khoản trước, đợi tin cụ.

Chỉnh sửa cuối:

Wakeup

Xe điện
Maui Jim cũng khá nổi tiếng ở nước ngoài, nhưng ở VN không nhiều người biết.
Em cũng đang lùng 1 em Maui Jim nhưng giá hơi đắt.

gia doi

Xe điện
Cụ Da Xong giúp em 1 cây RB giống cây đấu giá SN 06 được không cụ? Nếu được em xin chuyển khoản trước, đợi tin cụ.
Cụ cứ chuyển xèng cho em lúc nào em về NĐ em đưa cho theo em cụ nên lấy loại P. Hôm trước cụ cho em cái địa chỉ quán ăn lúc cụ với crv đi đánh dậm em tìm mãi không thấy. :)

namđịnh_auto

Xe buýt
Website
hoangtungauto.com
Cụ cứ chuyển xèng cho em lúc nào em về NĐ em đưa cho theo em cụ nên lấy loại P. Hôm trước cụ cho em cái địa chỉ quán ăn lúc cụ với crv đi đánh dậm em tìm mãi không thấy. :)
Chết chửa:) seo anh hẻm gọi lại cho em để em chỉ tiếp! Chỉ tại thèng Sờ Vê ló zủ dê, chớ không nà em ở nhà tiếp anh vài ly rùi:((:((:(( . Em đang kiếm cái kính đi SN6 cho ló đỡ chói anh ạ:D vâng! P cũng được, cơ bản cụ Da Xong có giúp em không thui ạ.

Chỉnh sửa cuối:

namđịnh_auto

Xe buýt
Website
hoangtungauto.com
Em đang hop các cụ đừng alo nhé. Tầm 12h em về các cụ lên nhà em lấy.
Các cụ nao thích lấy cứ để cm em sẽ lấy giúp nhưng các mẫu phổ thông thì thường có ngay chứ các mẫu độc thì phải có thời gian đôi khi có thể có ngay nhưng đôi khi là ko có cơ hội nữa. tuần này tịt rồi. Để sang tuần tiếp tục các cụ nhé.
Cụ giúp em 1 cây 3025 P cụ nhé. Em ở xa cho em chuyển khoản ạ. Em xin số TK của cu? Để em đưa cái mặt mẹt em lên, tiện cụ tư vấn kích cỡ. Cám ơn cụ.

Chỉnh sửa cuối:

G_nud

Xe tải
Cụ Da xong quả là sành kính ạ, e vào hóng hớt mà cũng ngộ ra nhiều

thanhlich

[Tịch thu bằng lái]
Website
kinhmat.com.vn
Mauijim là thương hiệu mới của Tây ban Nha (2003) do giám đốc Marketing Rayban về điều hành.

Chiến lược kinh doanh, xây dựng thương hiệu đúng phong cách Mỹ.

thanhlich

[Tịch thu bằng lái]
Website
kinhmat.com.vn
Mắt với kiểu này là gia nhiệt ép thẳng vào gọng vì vậy chỉ có thể bằng platich
Thương hiệu bolon mới quá và chất liệu sản xuất dạng công nghiệp theo em nó rất khó để có giá hơn 2m.
Vì nếu chỉ cần đến 3m ở nước ngoài có thể mua được nike hoặc adidat rồi ạ, cùng phom, cùng chất liệu nhưng uy tín và thương hiệu cao hơn nhiều
Bolon thương hiệu Hồ Cẩm Đào, lại còn nhái của anh Hồ khác là Balong. 250k.:D

answer

Xe hơi
thiếu các mợ kính "dâm" biến mất

namđịnh_auto

Xe buýt
Website
hoangtungauto.com
Ko cần đâu cụ ơi, có hơn 3m thì việc gì chuyển khoản cho rách việc. Lúc nào em cầm về rồi cụ lên lấy trả cũng được, hoăc ko em cứ gửi về cho cụ, khi nào lên hn cụ chuyển cho em.
Nếu cụ thực sự áy náy thì em sẽ cho cụ số tk, nhưng theo em ko cần thiết ạ
Vâng, cụ dậy em xin nghe. Khi nào kính về cụ hú giúp em, em nhờ người đến nhà cụ lấy để không làm mất thời gian của cụ. Cám ơn cụ ! Số ĐT của em 0937 186886

Phuong Ho

Xe tăng
không biết khi nào mới đến lượt em đc lấy kính... he he hy vọng sẽ có kịp đeo mấy ngày nắng nóng :)

Da xong

Xe tăng
Của cụ Bocap đây nhé, em đã thay mắt tro râm cận 1,5 diop khoảng cách đồng tử 66 cho cụ rồi.
Cặp mắt zin cụ nên cân đi cẩn thận nếu vỡ sẽ không thể kiếm lại được đâu, tất cả các mắt kính bán rời không theo kính đều là loại 2 có khoảng cách chất lượng khá xã với mắt xịn đi theo kính.

Da xong

Xe tăng
Thật thiếu sót khi không đưa kính của các mợ lên, nó cũngbúa bổ và giá thì cũng vã mồi hôi hột nhưng thực sự cũng rất đẹp.

Montblanc – một thiết kế nổi tiếng nhất của hãng trong dòngkính nữ, thiết kế này đã tạo nên trào lưu cho giòng mắt hở mà hàng loạt mẫukhác đã ra đời của các hãng ăn theo.
Tại các cửa hàng của Montblanc khi đã bầy ảnh mẫu kính nữbao giờ mẫu này cũng được bầy ở khu vực trung tâm và nó trở thành như niềm kiêuhãnh của Montblanc.

Trạng thái
Thớt đang đóng