[Funland] Hè về nói chiện kính "dâm" bảo vệ mắt cho ofer và gđ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Gaffer

Xe tăng
Sao không thấy cụ nào dùng Polaroid giống em nhỉ, ngon bổ rẻ, em xài 5 năm rồi vẫn đang ngon :D

luxus

Xe tăng
Giá mấy cái kính râm em mua Gucci: 6,9 tr VND (Milano Hanoi) - Dunhill: 450USD (Hongkong) - Cartier: được một xxx tặng khi đi công tác Pháp quốc.

thanhlich

[Tịch thu bằng lái]
Website
kinhmat.com.vn
Cụ đùa à? không biết hay giả vờ ko biết vậy?
Cụ chỉ cho cháu ở Kengnam, Vincom quầy nào bán kính nhái em hứa sau 24 tiếng quầy đó đóng cửa luôn. :-o

linhkienxehoi

Xe điện
www.linhkienxehoi.com - Mua bán xe hơi cũ mới miễn
Website
www.linhkienxehoi.com
Cụ chỉ cho cháu ở Kengnam, Vincom quầy nào bán kính nhái em hứa sau 24 tiếng quầy đó đóng cửa luôn. :-o
Hàng bọn đấy ko phải nhái mà rất nhái, đa phần là đểu. E đã từng vào kho hàng F1 của bọn khựa

italy_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Ở Hàng Bông có 1 cửa hàng cụ ah, dãy chẵn (số nhà khoảng 50-đến 80 ở giữa phố e ko chắc lắm) có bán Oakley nhập từ nước ngoài về, kính hịn nhưng giá e ko dám bàn tới tại họ bán phải cộng thêm nhiều chi phí mẫu mã cũng hạn chế, e thì mua ở nước ngoài, các cụ có dịp đi thì nhiều lựa chọn hơn giá cũng rẻ loanh quanh khoảng 500 obama ah, Cụ Odaiba chính xác đấy ah, Oakley tuyền dân xe đạp, golf và dân thể thao dùng và quan trọng là dáng xipo rất hợp với thanh niên
Chuẩn cụ. Năm ngoái cháu cũng mua ở đấy. Nhiều kính đẹp nhưng mắc nên cháu mua tạm con Air Force hơn 2 củ. Thế là được rồi.

Bin0512

Xe buýt
Em thì làm một con Replay kiểu cổ điển và một con Levis kiểu thể thao ( mua ở Changi Airport )để thay đổi tuỳ mục đích sử dụng. Mấy năm nay vưỡn ổn phết các cụ ợ ;)

odaiba

Xe tăng
Cụ chém kinh quá, Kengnam, Vincom bố thằng nào dám mang hàng nhái vào:-o

Chẳng có ông nào tiêu tiền triệu mà gà cả.
E đã dám khẳng định câu nào là bọn nó bán hàng nhái đâu ạ, chỉ đang thắc mắc là sao giá lại rẻ vậy thôi ạ? Cụ xem tầng 1 parkson Thái Hà, quầy kính đối diện shiseido, sát cổng vào đường Thái Hà, toàn bán Hogo Boss giá 9 lít??? Thế là sao nhỉ???
Hehe. Gà đầy mà cụ, mua trên Hàng Bông toàn bị lòe mà. Ai dùng đồ hiệu rồi thì sẽ thắc mắc, ko hiểu sao ở nhà rẻ thế, nên có điều kiện hầu như chẳng ai dại gì mua ở vn cả, còn e thì chưa đủ khả năng đánh giá hàng thật hay nhái.

Chỉnh sửa cuối:

Vũ Dũng

Xe hơi
Kính monblan bán ở Hilton là chính hãng phải không các cụ? Em mua cái dây lưng sô đó ngó sang hàng kính thây dẻ nhất cũng 8,5 củ. Các cụ cho em hỏi mua Ray an ở hà môi mua ở chỗ nào La tốt và chĩnh hãng

Da xong

Xe tăng
Kính monblan bán ở Hilton là chính hãng phải không các cụ? Em mua cái dây lưng sô đó ngó sang hàng kính thây dẻ nhất cũng 8,5 củ. Các cụ cho em hỏi mua Ray an ở hà môi mua ở chỗ nào La tốt và chĩnh hãng
MB ở đấy chuẩn đấy cụ, cụ lấy ở đấy tuyệt đối yên tâm luôn. Em cũng có 1 cái được ông em tặng mua ở đấy.

Phong Vân

Xe buýt
Đúng món thế này mà không thấy cụ Dauroi vào cho ý kiến nhể. Kính của em toàn "tăng xin giảm mua" nên em ứ dám có ý voi, chỉ có ý kiến là nên chọn hàng chuẩn một chút để bảo vệ cái cửa số tâm hồn thôi ạ. Đắt nó sắt ra miếng mà.

odaiba

Xe tăng
Cháu thấy các cụ miên man rồi, mấy hãng MB và Catier là dòng cao cấp rồi, nhưng chủ yếu là chuyên về gọng kính nhiều hơn, còn về kính dâm thì nên dùng nhất là RB thôi, vì các hãng cùng đẳng cấp còn lại chủ yếu đều do 1 công ty của Ý sản xuất thôi. Còn vấn đề mua ở đâu thì nếu có điều kiện thì nên mua ở nc ngoài cho yên tâm, còn nếu muốn đóng góp thuế cho nhà nc thì mua ở trong nc cũng đc, mua dc kính xịn thì ko sao, chứ chẳng may mua phải kính nhái thì ko tốt chút nào, nhất là cho f1.

9Dragon

Xe tăng
Em mua cái kính Polaroid, đây là loại kính phân cực, đeo rất thích? Mang kính này vào nhìn xe nào có dán phim cách nhiệt là phát hiện ra liền, hay thế

xebo

Xe bò ! ©
Ngay trên OF này cũng có gian hàng bán kính hịn của cụ Dilusso, sao các cụ không vào để tham khảo nhỉ. Năm ngoái em làm con RB 8303, đeo cực ổn !

phuongtv_76

Xe container
E cũng sắm cái hugoboss black bên KLCC malaysia, giá giảm 40% mà ra tiền vn vẫn là 4tr, các cụ bảo có đc hàng xịn ko, e đeo thấy rất mát và trong, ko cảm thấy mỏi mắt, đấy là so với cái kính cũ noname của e

trancongdung

Xe điện
cháu chưa có điều kiên lắm nên đang dùng hàng face hin thôi ạ

Da xong

Xe tăng
Cháu thấy các cụ miên man rồi, mấy hãng MB và Catier là dòng cao cấp rồi, nhưng chủ yếu là chuyên về gọng kính nhiều hơn, còn về kính dâm thì nên dùng nhất là RB thôi, vì các hãng cùng đẳng cấp còn lại chủ yếu đều do 1 công ty của Ý sản xuất thôi. Còn vấn đề mua ở đâu thì nếu có điều kiện thì nên mua ở nc ngoài cho yên tâm, còn nếu muốn đóng góp thuế cho nhà nc thì mua ở trong nc cũng đc, mua dc kính xịn thì ko sao, chứ chẳng may mua phải kính nhái thì ko tốt chút nào, nhất là cho f1.
Cụ nhầm rồi ạ. Mỗi tội giá nó không dễ chịu thôi còn kính râm của nó ko thể nói là đẹp được mà phải nói cực đẹp. Tuy chưa phải là đỉnh nhưng MB và CT là ngang cấp với nhau tuy nhiên xu hướng 2 hãng lại khác nhau.
+ Mb chuyên cho chính khách, công chúc
+ Ct thì chù yếu dân chơi, thời trang
Rb ko bao giờ có thể so sánh về mọi mặt được với 2 hãng kia được vì là hàng phổ thông
Còn về chất lượng của RB hàng ý các cụ đừng đùa nếu đúng hàng xịn đảm bảo trục năm không phải nghĩ nhé.

VNimation

Xe buýt
Website
www.vni.pro.vn
Cụ dauroi giờ chuyển nick Da xong phải không nhỉ! Cụ biết chỉ e chỗ lắp mắt râm-cận với, nắng quá mà e chưa mua dc kính râm

Vũ Dũng

Xe hơi
Em nghĩ ở Hilton thì ko có hàng fake, có điều hàng chính hãng nhưng sx ở đâu thôi ạ. Nhưng hình như mông bờ lăng này ko sx ở nước thứ 2 thì phải. Rayban thì em đã tìm vài nơi phổ thông bính dân thì thấy Việt Tín 345 Cầu Giấy + Việt Tín Giảng Võ hoặc kính mắt SG 138 Giảng Võ cũng có. Nhưng khi mua nên gặp quản lý CH hỏi cặn kẽ hàng sx ở đâu ... bắt nó ghi vào hóa đơn những gì nó nói với mình. Ko nên nói chuyện với mấy người nhân viên bán hàng vì họ chỉ khua môi múa mép những gì đã được học thuộc lòng từ trước. Còn kiến thức, và con mắt đánh giá nhận biết thì kém xa người đã từng dùng (họ có được SD bao giờ đâu mà có cảm nhận để đánh giá).
Cảm ơn cụ em đeo thử mongblanl thấy cũng kiểu dáng cũng đẹp, phom gàn giống RB. Để em làm quả rồi pots lên các cụ ngắm xem.

Trạng thái
Thớt đang đóng