Hay là em lột Film chống nắng đi?!

T4B

Xe tải
Xe dán kính loại gì mà bị bóng như gương thế hả các bác? Bác có lấy đấy làm lý do để nhìn ngó nghiêng sang hai bên mà không bị bà xã soi không?

audi_hn

Đi bộ
:'( Các bác giải quyết giúp em với, chuyện là thế này:
Em có tật dừng xe đèn đỏ là mắt lơ mày láo, nhìn xung quanh (hiếu động mà).
Nhiều lần thấy rõ ràng có mấy tóc dài cười với mình rõ duyên, kéo kính xuống đáp lễ cho nó nịch sự thì nàng lại quay đi như thể chưa quen => em tẽn tò (ai bảo tưởng bở, cho chết).:s
Có lần còn bị một nàng nguýt cho một cái dài ngoằng, kèm theo một câu chửi tục, có lần bị mấy người xung quanh ì xèo đại khái là đồ háu gái, đồ mất nết...:'(
Nhiều lần được mấy chị, mấy cô nhe răng, nháy mắt, vuốt tóc ngay trước mắt em.:'(
Nhiều lần buổi sáng đi làm còn được mấy bác vừa ăn sáng cúi sát mặt vào kính xe nhe răng ra xỉa, rồi búng hành tỏi về phía trước.*-)
...
Nói chung chỉ tại cái kính chống nắng, ngồi trong xe nhìn ra thì rõ. Ở ngoài nhìn vào thì giống cái gương. Hay là nên lột nó đi cho hết phiền các bác nhể? Cứu em với !(l)
Ối pác ui, em là em đả kích nhiệt liệt cái thể loại film chống nắng... hixhix.. hồi trước chồng iem chở em đi thì chả có film fiếc gì hết, nắng chiếu cháy da cháy thịt làn da châu phi mỏng manh của em, chói cả mắt thằng ku nhà em 8o| :'( thía mà bây giờ, ổng dán chằng chịt, e thấy hãi quá, cái xe đen lòm, mà lại film cả kính trước nhá... Em chả bít, e chỉ tò mò e thắc mắc, e bẩu, anh xã mà dán vậy, nhỡ anh chở phở đi chơi, e không nhìn thấy thì chít em àh??? :)) :)) :)) Anh xã kêu là cho đỡ nóng... thía mà hồi trước nóng vãi có thấy dán diếc gì đâu... ghét thía, mấy anh giai này là lắm trò lắm... e đùa tí

kiamorningfun

Xe tăng
Ối pác ui, em là em đả kích nhiệt liệt cái thể loại film chống nắng... hixhix.. hồi trước chồng iem chở em đi thì chả có film fiếc gì hết, nắng chiếu cháy da cháy thịt làn da châu phi mỏng manh của em, chói cả mắt thằng ku nhà em 8o| :'( thía mà bây giờ, ổng dán chằng chịt, e thấy hãi quá, cái xe đen lòm, mà lại film cả kính trước nhá... Em chả bít, e chỉ tò mò e thắc mắc, e bẩu, anh xã mà dán vậy, nhỡ anh chở phở đi chơi, e không nhìn thấy thì chít em àh??? :)) :)) :)) Anh xã kêu là cho đỡ nóng... thía mà hồi trước nóng vãi có thấy dán diếc gì đâu... ghét thía, mấy anh giai này là lắm trò lắm... e đùa tí
Thì em cũng đang định gỡ nó ra đây. Gỡ ra cho kính nó sáng sủa và sau này quen biết các bác trong OF còn nhận ra nhau mà chào nhau một câu cho nó yêu đời. Lại tránh được ba cái vụ nháy mắt, nhe răng kia... He he :|

kiamorningfun

Xe tăng
Em lại chụp trượt rùi, trước khi em bấm kiểu ảnh này 2 giây, chính cháu này đã chun mũi trước mắt em. Trẻ con bây giờ điệu quá.
Tối nay em ra 65, các bác lột giúp em cái tấm phim đi nhé, em xin đấy !

Phuong Ho

Xe tăng
Cháu này đang có bầu mà bác bảo là trẻ con chun mũi điệu quá à....

Queen_hp

Xe buýt

friendly.vietnam

Xe đạp
lột hẳn ra đi bác ạ, còn không thì dán loại trong hơn. Dán loại gì mà cứ vàng vàng, đen đen là như cái phòng ngủ, ghê quá.

dongnn

Xe tăng
Tưởng nhớ
Em hỏi khí không phải, cái 3M của Khôi Phệ có đạt hiệu ứng tương tư không hở các bác? Nếu đạt thì để em tiết kiệm tiền đi dán kính :D

kiamorningfun

Xe tăng
@ Phuong Ho: Sao bác biết cháu nó có bầu? Bác giải thích đê!*-)
@ Queen hp:Bác nói đúng, tương lai 10 năm nữa bác nhể.:P
@ friendly.vietnam: Bác nói đúng, em sắp nhờ các bác ý lột ra đây, kính gì mà đồi trụy quá.|-)
@ dongnn: Cái đó tùy thuộc vào độ sậm màu của kính bác ợ. Bác không sợ ma thì dán vào cũng được, còn em...:'(
@ All: Cám ơn tất cả các bác đã quan tâm đến em.(l)

kiamorningfun

Xe tăng
Các bác xem đây, em này đang vuốt tóc làm duyên nhé, nhưng lúc ấy vội quá nên em không kịp chỉnh lại máy, đèn Flats bật bị tấm phim nó cản sáng nên không rõ lắm.\:

Còn khi em chỉnh lại máy thì chỉ chộp được thế này thôi:

:)) :)) :))

BMW760Li

Xe tải
Bác kiếm cái máy ảnh đê ! Chụp ảnh thời sự hay đấy

xăng A95

Xe điện
Các bác xem đây, em này đang vuốt tóc làm duyên nhé, nhưng lúc ấy vội quá nên em không kịp chỉnh lại máy, đèn Flats bật bị tấm phim nó cản sáng nên không rõ lắm.\:

Còn khi em chỉnh lại máy thì chỉ chộp được thế này thôi:

:)) :)) :))
Bác mà bóc phim ra em sợ rằng bác không còn cơ hội để sáng tác ảnh đâu.

kiamorningfun

Xe tăng
Bác mà bóc phim ra em sợ rằng bác không còn cơ hội để sáng tác ảnh đâu.
Vầng, hay em để vài hôm nữa, làm bộ ảnh đã rồi lột sau bác nhẩy.
Hôm nay bác về lúc nào mà nhanh thía?:s

Steven

Xe tăng
Gái xinh người ta bịt mặt đeo kính đen hết rồi bác ơi. Trời tối có khi bác lại tiếc vì dán kính đấy.

MINA

Xe buýt
Em mua xe về đã thấy các bác Kim Chi dán sẵn 4 cửa kính như vậy rồi. Thợ khen tốt, em chỉ dán 3M ở kính trước thôi.
Kính này chống nắng tốt rồi, các bác dán phim có nghĩ ra phim chống nhe răng, soi gương... không.
Không có người yếu bóng vía như em về đêm toàn mất ngủ; đêm thì trằn trọc vì tương tư những khuôn mặt đẹp, đêm thì hoảng loạn vì sợ hãi mấy bác nhe răng.:'( :'( :'( Sống thế qué nào được.
Bác đừng khóc lóc vội,sẽ có một ngày đẹp trời.một em xinh như mộng đừng bên hông xe bác,móc tay...................sửa...............áo con(u).Khi đó sợ bác lại muốn dán thêm lớp nữa.:)) :)) :))

kiamorningfun

Xe tăng
Bác đừng khóc lóc vội,sẽ có một ngày đẹp trời.một em xinh như mộng đừng bên hông xe bác,móc tay...................sửa...............áo con(u).Khi đó sợ bác lại muốn dán thêm lớp nữa.:)) :)) :))
Em còn gặp những vụ kinh hơn pác lói nhều :)) , nhưng để đảm bảo sự chong xáng của tiếng Việt, em chả dám kể ra đây.(u) Em xem nhều quá rồi, chỉ nhìn không thôi mệt lém. Phù phù...:P Các bác lột ngay em đi |-)

kiamorningfun

Xe tăng
:)) Em bóc phim chống nắng rồi các bác ơi, không chịu được nữa, nhiều pha khiếp quá.:)) :)) :))

captivaltz

Xe điện
Ơ! Bùn cười nhề?????:^) :^) :^) :^) :^)
Em lại vừa được bác MK dán xong nhưng chưa gặp tình huống nào khó xử như bác, hay tại bác soi kỹ...!:D

xăng A95

Xe điện

coneli

Xe tải
Sao phải bóc làm gì bác,hôm nào bác rình có e nào chỉnh lại nút áo bác chụp phát cho anh em mở mang tầm mắt nhé