Hay là em lột Film chống nắng đi?!

pipi

Xe hơi
Bác bóc đi.... phí của. Sao em chẳng được các em chiêu đãi tí nào ( mà e còn đeo cả kính râm nữa cơ )

TheOne

Xe điện
bác Fun chỉ được cái giống em :)) , cũng bức xúc với film chống nắng lắm vì xe em dán loại tối om om :(

embi

Xe máy
Bé cái lầm

:'( Các bác giải quyết giúp em với, chuyện là thế này:
Em có tật dừng xe đèn đỏ là mắt lơ mày láo, nhìn xung quanh (hiếu động mà).
Nhiều lần thấy rõ ràng có mấy tóc dài cười với mình rõ duyên, kéo kính xuống đáp lễ cho nó nịch sự thì nàng lại quay đi như thể chưa quen => em tẽn tò (ai bảo tưởng bở, cho chết).:s
Có lần còn bị một nàng nguýt cho một cái dài ngoằng, kèm theo một câu chửi tục, có lần bị mấy người xung quanh ì xèo đại khái là đồ háu gái, đồ mất nết...:'(
Nhiều lần được mấy chị, mấy cô nhe răng, nháy mắt, vuốt tóc ngay trước mắt em.:'(
Nhiều lần buổi sáng đi làm còn được mấy bác vừa ăn sáng cúi sát mặt vào kính xe nhe răng ra xỉa, rồi búng hành tỏi về phía trước.*-)
...
Nói chung chỉ tại cái kính chống nắng, ngồi trong xe nhìn ra thì rõ. Ở ngoài nhìn vào thì giống cái gương. Hay là nên lột nó đi cho hết phiền các bác nhể? Cứu em với !(l)
Thế bác đã bóc nó đi chưa bác?
Ớ... ớ.... thế mà em vẫn cứ tưởng hai bác này có liên quan gì đó với nhau cơ mà, vì thấy hai bác đi xe cùng nhau này, hát cùng nhau này, ngủ cùng phòng này, cùng yêu một bà này (l) ... Thế mà... hóa ra ứ phải, vì thấy mỗi việc bóc chưa ... chưa bóc cũng không biết phải hỏi :))

kiamorningfun

Xe tăng
Ớ... ớ.... thế mà em vẫn cứ tưởng hai bác này có liên quan gì đó với nhau cơ mà, vì thấy hai bác đi xe cùng nhau này, hát cùng nhau này, ngủ cùng phòng này, cùng yêu một bà này (l) ... Thế mà... hóa ra ứ phải, vì thấy mỗi việc bóc chưa ... chưa bóc cũng không biết phải hỏi :))
Ke ke... cháu nó hỏi xem bóc chưa để thuổng, dán vào mũ bảo hiểm. :)) :)) :))

sv_ngheo

Xe điện
Bác in lấy cái tờ A4, nội dung: "SOI CÁI ÉO GÌ, KHOÁ QUẦN CHƯA KÉO KÌA !"

rồi khi nào thấy bị soi thì với tay dí cái tờ A4 đấy áp vào kính để đối tượng đọc được, đảm bảo hài vãi FUN luôn !

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
Cần gì phải bóc, bác chỉnh cái núm phun nước rửa kính vào đúng tầm, em nào láo phụt cho 1 phát bay hết son phấn xem thế nào :D

kiamorningfun

Xe tăng
Cần gì phải bóc, bác chỉnh cái núm phun nước rửa kính vào đúng tầm, em nào láo phụt cho 1 phát bay hết son phấn xem thế nào :D
Oái, phũ phàng quá (lấy gì mà chiêm ngưỡng) Em quen rồi, giờ lại thấy.... SƯỚNG!:)) :)) :))

Newchampion

Xe đạp
:'( Các bác giải quyết giúp em với, chuyện là thế này:
Em có tật dừng xe đèn đỏ là mắt lơ mày láo, nhìn xung quanh (hiếu động mà).
Nhiều lần thấy rõ ràng có mấy tóc dài cười với mình rõ duyên, kéo kính xuống đáp lễ cho nó nịch sự thì nàng lại quay đi như thể chưa quen => em tẽn tò (ai bảo tưởng bở, cho chết).:s
Có lần còn bị một nàng nguýt cho một cái dài ngoằng, kèm theo một câu chửi tục, có lần bị mấy người xung quanh ì xèo đại khái là đồ háu gái, đồ mất nết...:'(
Nhiều lần được mấy chị, mấy cô nhe răng, nháy mắt, vuốt tóc ngay trước mắt em.:'(
Nhiều lần buổi sáng đi làm còn được mấy bác vừa ăn sáng cúi sát mặt vào kính xe nhe răng ra xỉa, rồi búng hành tỏi về phía trước.*-)
...
Nói chung chỉ tại cái kính chống nắng, ngồi trong xe nhìn ra thì rõ. Ở ngoài nhìn vào thì giống cái gương. Hay là nên lột nó đi cho hết phiền các bác nhể? Cứu em với !(l)
Bác đang vừa đi vừa mơ ah bác :)))

kimhoan021

Xe máy
hài nhất mấy bác đi ăn sáng về ... :))