[VHGT] Hành trình tìm công lý (phần 1) - Khiếu nại

binhke

Xe buýt
tình hình có gì mới mẻ chưa các cụ !!

xebokeooto

Xe tăng
Khẩn.
Giao thông công chính đang cắm biển ở ngã ba Trần Nhân Tông - Lê Duẩn (chỗ Điện thoại Hoàng Hà) có cụ nào ở đấy ra chụp cho em hay quay clip cho em cái để làm bằng. Không sợ GTCC xóa dấu vết.
Xóa làm sao được dấu vết???

Làm thế là tự tay xiết cà!!!

Cụ đừng lo!!!
Các Cụ có bằng chứng nào chưa, không biết có cụ nào gần đấy ghi lại được sự kiện hôm nay không?

thanh_hoi

Xe điện
Em vừa về qua đó, vẫn chưa dựng biển. Chiều nay, thằng em đi qua thấy bảo nó có biển rồi nhưng chưa dựng được cột. Nhưng chắc chắn là sáng mai họ sẽ dựng.
Sáng mai em xuống dưới Sở GTVT để làm việc. Cụ nào đi qua đó hoặc ở gần đó để ý cho em phát, quay được cả clip thì càng tốt.

tphongtran

Xe tải
Website
facebook.com
Em vừa về qua đó, vẫn chưa dựng biển. Chiều nay, thằng em đi qua thấy bảo nó có biển rồi nhưng chưa dựng được cột. Nhưng chắc chắn là sáng mai họ sẽ dựng.
Sáng mai em xuống dưới Sở GTVT để làm việc. Cụ nào đi qua đó hoặc ở gần đó để ý cho em phát, quay được cả clip thì càng tốt.
Ôi đệt, chúng nó còn dám làm trò mèo này sao?

AccordEX

Xe tải
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cụ làm việc với sở xong chưa? Xong phát lên cập nhập tình hình luôn cụ nhớ! Cháu chỉ hóng thôi mà cũng sốt ruột quá...#:-s

thanh_hoi

Xe điện
Tinh hinh la phai kien thoi cac cu a

Ngoc Phan XLS

Xe container

thanh_hoi

Xe điện
Hôm nay em lên làm việc với bên TTGTCC. Em cùng thằng em nhà em vào làm việc (hôm vi phạm thằng em nó lái và đứng đơn khiếu nại). Thanh tra GTCC không cho em vào với lý do em không có Hợp đồng tư vấn Luật....

Còn cuối cùng nó viện cơ xử phạt em theo Quyết định 7096 về cấm các điểm trông giữ xe trên 262 tuyến phố.

Sau khi em xin phép được ngồi cùng thằng em em để tranh luận, Thanh tra GTCC kiên quyết không cho thế là anh em nhà em rủ nhau đi về. GTCC còn đòi bắt thằng em ở lại, coi bọn em là đương sự. Sau đó em để thằng em ở lại chiến đấu em ra ngoài. Mấy chú lúc sau ra vồ về em, ra điều là chú còn ở HN này lâu, chú có chắc là không vi phạm nữa không. Còn dọa Điều tra cái biển VPQH của em. Em báo em dán chơi ở đấy. Còn sai thì anh cứ xử lý. (Nó tưởng em là con nít dọa vớ, dọa vẩn)

Em trả lời thẳng em luôn tuân thủ pháp luật, và nếu vi phạm thì các anh cứ xử lý. Nhưng các anh xử lý sai em sẽ kiện ra tòa.

TTGTCC sợ em các cụ à hehhee

Chỉnh sửa cuối:

binhke

Xe buýt
thế cuối cùng thế nào cụ, vẫn bị phạt ah. cháu nghe cái clip chẳng rõ gì cả

Khiêm NI

Xe máy
Giờ mình đúng mà xxx sai -- Ghi âm - Chụp Ảnh - Quay Video.
Như vậy mới " có thể " thắng đc.

xeruabo2

Xe điện
Clip hơi khó nghe nhưng có vẻ TTGTCC ko có ý định cầu hòa với cụ nhể ? Chiến thì chiến thôi , e xin góp sỏi cùng chủ thớt ợ !

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hôm nay em lên làm việc với bên TTGTCC. Em cùng thằng em nhà em vào làm việc (hôm vi phạm thằng em nó lái và đứng đơn khiếu nại). Thanh tra GTCC không cho em vào với lý do em không có Hợp đồng tư vấn Luật....
Còn cuối cùng nó viện cơ xử phạt em theo Quyết định 7096 về cấm các điểm trông giữ xe trên 262 tuyến phố.

TTGTCC sợ em các cụ à hehhee
Đưa quyết định cấm trông giữ xe để áp phạt lỗi đỗ xe tại vị trí không có biển cấm đỗ thì quả là một sự ''sáng tạo'' vô biên của các anh TTGTCC!b-(

Kiểu này là sắp tới chúng ta sẽ bị phạt tù vì tội tàng trữ công cụ gây án hấp diêm mất thôi!

Cụ sửa soạn đơn kiện với havu đi thôi!

thanh_hoi

Xe điện

nguvango

Xe buýt
Sao cụ ký như thế nhỉ ?. Sao lại công nhận lỗi ????

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Vậy là họ kết luận đồng bọn của họ đúng, mình vươn (định viết là Vưỡn nhưng giờ em thích chữ Vươn hơn) sai hả bác?