[Funland] Hành trình đi tìm những siêu cổ phiếu

khoainuongchip

Xe buýt
Chúc mừng cccm ăn dày và nhìu. Em ko đủ trình để theo được. Chán quá. Cụ Hunt cũng kén ng lắm

Hunterelite

Xe tải
Các cụ tung hứng lùa gà kinh quá :))
Các cụ tung hứng lừa gà làm em phì cười, thế mà em vừa còm 1 câu thì cụ đã phải vội tặng em ly vang làm em lại càng thấy cụ trẻ con, trình của các cụ như thế thì chỉ chăn được mấy con gà còi cọc bé tí thôi
Nếu xem mà thấy có gì không vừa ý thì các cụ, các mợ đừng xem nữa. Các cụ đến nhà người khác nói vài câu xỉa xói người ta thì cũng đâu phải là chuyện hay ho gì đâu. Một mợ mới 19 tuổi, một cụ mới 26 tuổi, cũng có vài bài tự PR, tự khen cổ phiếu mình đang nắm giữ thì em nghĩ mấy cái chuyện đó của cụ mợ cũng quá tầm thường.
Nếu em lùa gà thì chắc hẳn Topic không tồn tại được đến cả gần trăm trang, không có cả nghìn lượt xem mỗi ngày đâu. Em tuổi cũng trẻ nhưng cũng dám đưa ra lời khuyên với các cụ mợ là chuyện gì cũng phải tìm hiểu cặn kẽ rồi mới nên nói, sống sao đừng để hổ thẹn với lương tâm, hổ thẹn với bàn dân thiên hạ khi nghĩ lại những việc mình đã làm. Nếu còn những suy nghĩ tiêu cực thì khó làm lên nghiệp lớn lắm.
Tks cụ mợ.

Gaconchoichung

Xe buýt
Nếu xem mà thấy có gì không vừa ý thì các cụ, các mợ đừng xem nữa. Các cụ đến nhà người khác nói vài câu xỉa xói người ta thì cũng đâu phải là chuyện hay ho gì đâu. Một mợ mới 19 tuổi, một cụ mới 26 tuổi, cũng có vài bài tự PR, tự khen cổ phiếu mình đang nắm giữ thì em nghĩ mấy cái chuyện đó của cụ mợ cũng quá tầm thường.
Nếu em lùa gà thì chắc hẳn Topic không tồn tại được đến cả gần trăm trang, không có cả nghìn lượt xem mỗi ngày đâu. Em tuổi cũng trẻ nhưng cũng dám đưa ra lời khuyên với các cụ mợ là chuyện gì cũng phải tìm hiểu cặn kẽ rồi mới nên nói, sống sao đừng để hổ thẹn với lương tâm, hổ thẹn với bàn dân thiên hạ khi nghĩ lại những việc mình đã làm. Nếu còn những suy nghĩ tiêu cực thì khó làm lên nghiệp lớn lắm.
Tks cụ mợ.
Chấp làm gì ba kẻ trẻ ranh rồi tiểu nhân thế cụ? :)
Người ta định nghĩa: Kẻ trưởng thành là kẻ biết RÙNG MÌNH, chứ đâu phải là kẻ trên 18 tuổi đâu :)) :)) :))

FTIR

Xe hơi
Mỗi người một khẩu vị, hôm nay em ăn hơi nhiều :))

Thôi cứ mong cụ Hunt up tt tk của cụ ngay sau khi cụ nhập hàng thế này để gà như bọn em tham khảo và cũng là đối chiếu chiêm nghiệm với pp của cụ, còn ai chạy theo mã nào hay không là tuỳ qd của mỗi ng, hoàn tonaoèm không có ý xin cụ phím hàng mà chỉ muốn biết học dc cái "cần câu" mà cụ cũng đã có ý định chia sẻ, kính cụ 1 ly.

transyhuan

Xe buýt
Thôi cứ mong cụ Hunt up tt tk của cụ ngay sau khi cụ nhập hàng thế này để gà như bọn em tham khảo và cũng là đối chiếu chiêm nghiệm với pp của cụ, còn ai chạy theo mã nào hay không là tuỳ qd của mỗi ng, hoàn tonaoèm không có ý xin cụ phím hàng mà chỉ muốn biết học dc cái "cần câu" mà cụ cũng đã có ý định chia sẻ, kính cụ 1 ly.
E cũng có ý kiến giống cụ này. Theo hay ko là việc của mỗi người, tuyệt đối ko oán trách.

Escape2015

Xe tải
Thớt đang hay lại có cụ vào ném đá nhỉ. Em thấy phương pháp cụ chủ đưa ra có độ chuẩn cao, ít nhất là từ hồi cụ lập thớt đến giờ. Em đang cố học mà chưa được đây

Gaconchoichung

Xe buýt
Thớt đang hay lại có cụ vào ném đá nhỉ. Em thấy phương pháp cụ chủ đưa ra có độ chuẩn cao, ít nhất là từ hồi cụ lập thớt đến giờ. Em đang cố học mà chưa được đây
Thấy người khác ăn đc nhiều, TK mình thì lỗ chỏng vó sinh ra nghi ngờ, ghanh ghét, đố kị thôi cụ :)) :)) :))

hungmanhTNG

Xe buýt
Tổ Sư Cô lại dậy sóng ah cụ Hunt, cụ gà.

heoconjapan

Xe máy
Toàn thấy tung hứng để chăn gà, tìm mãi chẳng thấy cụ nào đứng đắn
Tối hôm qua bận không vào nhà. Bạn mới vào chưa hiểu gì sao phát biểu linh tinh nhỉ. Không thích thì đừng vào. Nếu nghĩ ở đây chăn gà thì đừng vào . Ở đây mọi người ai cũng tôn trọng chủ topic này đó bạn.

heoconjapan

Xe máy
Hôm nay tớ mới vào TSC . sáng nay nhìn lệnh thấy có biến rồi nên là múc khẩn trương.

Hunterelite

Xe tải
Ko có dcs à bác ơi?
Có cụ ạ.

Xem gì nữa cụ, đến đoạn này múc thì hên xui thôi :)) :)) :))
:-bd:-bd:-bd

Tổ Sư Cô lại dậy sóng ah cụ Hunt, cụ gà.
Vâng, em để ý nó từ hồi 8.x, lúc đó cũng thấy "có gì đó sai sai" trong cách giao dịch, nên đã chờ và phục hận. :)

Tối hôm qua bận không vào nhà. Bạn mới vào chưa hiểu gì sao phát biểu linh tinh nhỉ. Không thích thì đừng vào. Nếu nghĩ ở đây chăn gà thì đừng vào . Ở đây mọi người ai cũng tôn trọng chủ topic này đó bạn.
Chắc cụ mợ ấy chưa đọc kỹ nên mới nói vậy thôi mợ. :)

Mà hình như cụ chưa show hết, hôm qua em nghe cụ phân tích về TLH và TSC thì có vẻ như ý cụ là muốn múc rồi, nhất là em gái Cần Thơ ấy??? :-?:-?:-?
Thì em nói là em ăn hơi nhiều mà, show nhiều quá thì các cụ ấy lại nói em lùa gà :)). Yep, phiên qua em nói rồi, ở thời điểm này em thích đánh TSC hơn TLH :)

Gaconchoichung

Xe buýt
:-bd:-bd:-bd

Vâng, em để ý nó từ hồi 8.x, lúc đó cũng thấy "có gì đó sai sai" trong cách giao dịch, nên đã chờ và phục hận. :)

Thì em nói là em ăn hơi nhiều mà, show nhiều quá thì các cụ ấy lại nói em lùa gà :)). Yep, phiên qua em nói rồi, ở thời điểm này em thích đánh TSC hơn TLH :)
Hí hí, bảo sao hôm nay nó thượng cẳng chân, hạ cẳng tay luôn rồi. Cụ lại chuẩn :)) :)) :))