[Funland] Hành trình đi tìm những siêu cổ phiếu

Gaconchoichung

Xe buýt
Năm nay là năm thứ 3 em mò mẫm trong chứng trường, nhưng mới có tròn 2 tuần em dc tận hưởng những giây phút vui vẻ khi nói về chứng khoán.
Cảm ơn ng bạn đã giới thiệu cho em biết Topic này...
Cảm ơn cuộc sống đã đẩy em đến hoàn cảnh đó...
Cảm ơn chính mình khi đã có lựa chọn đúng đắn và đặt niềm tin đúng chỗ...
Và đặc biệt cảm ơn cụ Hunter...

Thôi, ko cảm ơn nữa, giờ là khoe TK phình :)) + 316.4tr rồi, Há há :)) :)) :))

Hunterelite

Xe tải
Năm nay là năm thứ 3 em mò mẫm trong chứng trường, nhưng mới có tròn 2 tuần em dc tận hưởng những giây phút vui vẻ khi nói về chứng khoán.
Cảm ơn ng bạn đã giới thiệu cho em biết Topic này...
Cảm ơn cuộc sống đã đẩy em đến hoàn cảnh đó...
Cảm ơn chính mình khi đã có lựa chọn đúng đắn và đặt niềm tin đúng chỗ...
Và đặc biệt cảm ơn cụ Hunter...

Thôi, ko cảm ơn nữa, giờ là khoe TK phình :)) + 316.4tr rồi, Há há :)) :)) :))
Phình nhanh quá cẩn thận kẻo vỡ :))

Em mua cả 5.5 5.6 5.7 cụ ạ. Nhưng mua 5.7 từ sớm chiếm tỷ lệ nhiều nhất ạ :D
Trong pp của em thời điểm là rất quan trọng, cụ nên đặc biệt lưu ý yếu tố này.

Typhudo79

Xe hơi
ATA đang dần hiện rõ là Siêu cổ phiếu! mức tăng giá cũng đã tính bằng vài lần rồi...
Khiếp thật

Hunterelite

Xe tải
Vậy thì em vẫn cứ nhờ qua cụ, cụ chuyển tới những chỗ cần chuyển mà cụ kể với em mấy bữa trước nhé. Tks cụ :)
Vâng, vậy thì em sẽ chuyển giúp và nói là của cụ. Thay mặt họ, em chân thành cảm ơn cụ rất nhiều. :)

Gaconchoichung

Xe buýt
Hôm trước ko chén lại em gái Cần Thơ, giờ nhìn em ấy mơn mởn thế kia lại ngậm ngùi. Thôi, đâu cũng là bài học, hzzz

Gaconchoichung

Xe buýt
Chán quá, nhìn mãi Tk ko chịu phình thêm. Thôi em té đây, các cụ đừng táng BGM nữa nhé, kẻo mai kia lại tiếc hùi hụi :))

Hunterelite

Xe tải
Chán quá, nhìn mãi Tk ko chịu phình thêm. Thôi em té đây, các cụ đừng táng BGM nữa nhé, kẻo mai kia lại tiếc hùi hụi :))
Cụ gà rút kinh nghiệm lần sau nhé:
1 - Bán rồi thì nói bán rồi, tránh trường hợp mọi người tưởng cụ vẫn còn giữ, rồi mọi người nuôi hi vọng.
2 - Trong topic của em không PR cổ phiếu, trong cách đánh này cũng thế, cụ có gì nói cho mọi người nghe thì được, nhưng tuyệt đối không được PR cổ phiếu mình đang nắm giữ để hô hào mọi người mua theo, đẩy giá lên.

Hy vọng đây là lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng em nhìn thấy, nghe thấy cụ làm việc này. Cảm ơn cụ.

Hunterelite

Xe tải
Cụ xem cho em chơi con NDF từ lúc 2.2 đến giờ có đc gọi là Siêu CP ko? Nên đi tiếp hay dừng?
Siêu cổ phiếu theo em thì phải là ăn gấp chục lần cụ ạ, dưới 5 lần thì vẫn chỉ quan niệm là cổ phiếu hót thôi :)

Gaconchoichung

Xe buýt
1 - Bán rồi thì nói bán rồi, tránh trường hợp mọi người tưởng cụ vẫn còn giữ, rồi mọi người nuôi hi vọng.
2 - Trong topic của em không PR cổ phiếu, trong cách đánh này cũng thế, cụ có gì nói cho mọi người nghe thì được, nhưng tuyệt đối không được PR cổ phiếu mình đang nắm giữ để hô hào mọi người mua theo, đẩy giá lên.

Hy vọng đây là lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng em nhìn thấy, nghe thấy cụ làm việc này. Cảm ơn cụ.
Vâng cụ, em sẽ đặc biệt ghi nhớ điều này :)

HaiCham

Xe đạp

Tính cách của cụ làm em cảm phục và tin tưởng người như cụ. Người như cụ trong các diễn đàn chứng khoán khá ít. Mong cụ chỉ đường dẫn lối cho anh em otofun chơi chứng thành công.

Hunterelite

Xe tải
Em đọc liền một mạch hết gần 60 trang, cảm nhận thấy thực sự 'choáng váng' với những gì cụ Hunter đã chia sẻ, và cũng 'sửng sốt' với cụ Gacon, trong hơn 2 tuần dc hướng dẫn đã tạo ra được khoản lợi nhuận đáng mơ ước. Thật sự ko phải ai cũng có duyên để biết đến topic này và cụ Hunter, qua đây em cũng rất mong sẽ có dịp dc gặp và học hỏi những kiến thức mà cụ sẵn lòng chia sẻ.
Cảm ơn cụ

Tính cách của cụ làm em cảm phục và tin tưởng người như cụ. Người như cụ trong các diễn đàn chứng khoán khá ít. Mong cụ chỉ đường dẫn lối cho anh em otofun chơi chứng thành công.
Em cũng hy vọng cách em chia sẻ sẽ giúp dc những ng thực sự muốn theo pp này :)

Chỉnh sửa cuối:

Typhudo79

Xe hơi
Mời các cụ nghiệm thêm mấy ngày cuối tuần rồi cho Nhận định về xu hướng Tuần tới,