[Funland] Hàng loạt ô tô bị đập cửa kính ở Hà Đông

Boyngoan

Xì hơi lốp

bao nhiêu thôi!

Tuấn 3s

Xe tăng
Longlon khu này và quán cụ tả khả năng cao là nhà Tiệm Sâm, ngon có tiếng khu này mỗi tội giá hơi cao thôi, giờ vẫn mở đều
Ý cụ là quán này ạ? (em vừa google ra)
quán em ăn khác cơ, chắc ko đc lọt top đâu :))

Phỗng new

Xe điện
Longlon khu này và quán cụ tả khả năng cao là nhà Tiệm Sâm, ngon có tiếng khu này mỗi tội giá hơi cao thôi, giờ vẫn mở đều
Tiệm Sâm thì bên Mộ Lao chứ?
Thế deck nào em lại thấy lòng nhà này ko vừa mồm. Cái dồi nhà Thức nó có xương sông, hợp khẩu vị em hơn, với cháo nhà Thức nó cũng ngon.
Tổ phó my.eb êi, iem với tổ trưởng ZynZyn chờ mãi mà sấm chớp lâu quá chửa thấy mưa nhá.

Dọc đường Nguyễn Khuyến mới thu phí trở lại từ năm ngoái thôi cụ, trước đỗ bét nhè, thu phí lại thì chỉ còn xe lạ đỗ, chứ đội ở đây lại tạt vào đường nhánh hết rồi.
Mới thu phí trở lại cũng ko đảm bảo giấy phép còn hạn. Cứ phải xem văn bản thì mới biết được cụ ạ

toechuoi

Xe tăng
Trong Linh Đàm các cụ cũng đỗ vỉa hè nhiều lắm. Trc đỗ thoải mái, xong có đội kẻ vạch thu tiền, mà đc mấy hôm té mất, chắc thu k đủ nộp nên lại bỏ.

Được gửi từ iPhone Xs Max - Otofun

quanfgv35

Xe tăng
Website
tamthoikhongco.com
Đội trông xe dọc đường Nguyễn Khuyến và quanh chung cư Skyline cũng láo nháo lắm.
Dọc đường Nguyễn Khuyến mới thu phí trở lại từ năm ngoái thôi cụ, trước đỗ bét nhè, thu phí lại thì chỉ còn xe lạ đỗ, chứ đội ở đây lại tạt vào đường nhánh hết rồi.
Nguyễn Khuyến và trước Skyline giờ bỏ rồi Cụ , các bốt bằng tôn cho đội thu phí ngồi giờ để chổi và hót rác cho cty vệ sinh rồi ạ . Phường cũng đầu tư ác , cả dãy đó nuôi hơn chục chú nhưng thu đc chắc ít quá không đủ nuôi quân nên bỏ rồi ạ :-". Trước đây cửa siêu thị xe oto đỗ thoải mái , nhưng từ khi có thu phí trông xe oto thì bà con chuyển sang đi xe máy là chính (Ra mua mớ rau bìa đậu 30k tiền gửi xe 30K nữa có mà điên) Dàn quân được đâu nửa năm không hiệu quả nên giờ bà con lại thoải mái rồi ạ . Kiếm nhất là đầu phố NK chỗ đăng kí xe , nhưng chỗý chưa chắc đã đến lượt phường
Ngay gần Học viện An ninh Nhân dân nữa chứ, an ninh quá.
Công an phường cách 2 tòa CT8A&B này 100m chim bay Cụ ạ :D

Diep1979

Xe container
Sở cẩm truy là ra ngay thôi
Phá hoại tài sản

my.eb

Xe điện
Tiệm Sâm thì bên Mộ Lao chứ?
Thế deck nào em lại thấy lòng nhà này ko vừa mồm. Cái dồi nhà Thức nó có xương sông, hợp khẩu vị em hơn, với cháo nhà Thức nó cũng ngon.
Tổ phó my.eb êi, iem với tổ trưởng ZynZyn chờ mãi mà sấm chớp lâu quá chửa thấy mưa nhá.
Cụ anh ko sợ longlon xong em lái thẳng vào PQ à ;))

QD092000

Xe điện
Hồi đầu nhà e về đấy, dãy em 8 nhà có nhõn 2 nhà hoàn thiện. Chung cư cạnh đó cũng chưa đông. Ấy thế là cứ đỗ xe là các xe “free” nhè đối diện nhà e đỗ cho … có tí yên tâm vì khu mới cũng vắng vẻ. Có lần e bảo dịch lên trên chút để e ra xe cho dễ thì ý kiến đúng kiểu đá vào mồm nhau: đất nhà ông ở đây ah. Mà nhà e nói rất nhẹ nhàng, lịch sự chứ chả phải quát tháo, ra lệnh gì đâu. Cái gì cũng có 2 mặt của nó. Lên án việc cửa hàng đuổi khách đỗ xe, cũng thành ra sinh mấy con giời, hở tí là xổ ra đất mày đến đây ah. Bực cả mình.

Ngay 2 tuần trước; nhà e thậm chí còn bị chắn lối ra xe (bên phía nhà e); gọi điện xong phải chờ gần 30 phút họ mới ra. Ra họ xin lỗi vì còn vướng tí việc ko ra ngay được, nhà e cũng rất thoải mái mặc dù trước đó cũng bực. Nhưng lắm con giời cứ ra bảo đất nhà ông … thực lòng chỉ muốn sút cho 1 phát.
Nhiều đứa đỗ láo lắm, hở ra là chen vào đỗ bậy. Chỗ e đường giao nhau nó đỗ thò đuôi xe ra 1/3 đường ra vào luôn, ra vào vướng víu và nguy cơ va quệt tai nạn cao. Ngay 1 ngã tư gần 2 tòa cc rất rộng là lối ra vào với lưu lượng xe lớn mà cũng đua nhau đỗ hết đường ra vào, để lại đúng 1 làn. Đỗ free ko mất 1.5tr lại chen nhau về gần nhà cụ ợ.
Bức xúc lắm, giá có a tải nào khó ở dẹp đc e hoan nghênh!

vkthang

Xe container
Nguyễn Khuyến và trước Skyline giờ bỏ rồi Cụ , các bốt bằng tôn cho đội thu phí ngồi giờ để chổi và hót rác cho cty vệ sinh rồi ạ . Phường cũng đầu tư ác , cả dãy đó nuôi hơn chục chú nhưng thu đc chắc ít quá không đủ nuôi quân nên bỏ rồi ạ :-". Trước đây cửa siêu thị xe oto đỗ thoải mái , nhưng từ khi có thu phí trông xe oto thì bà con chuyển sang đi xe máy là chính (Ra mua mớ rau bìa đậu 30k tiền gửi xe 30K nữa có mà điên) Dàn quân được đâu nửa năm không hiệu quả nên giờ bà con lại thoải mái rồi ạ . Kiếm nhất là đầu phố NK chỗ đăng kí xe , nhưng chỗý chưa chắc đã đến lượt phường
Công an phường cách 2 tòa CT8A&B này 100m chim bay Cụ ạ :D
Mấy thằng thu tiền ở đấy e lạ gì, hôm nào đi qua chả thấy mặt chúng nó cụ ơi, mấy thằng giá đến trẻ nhìn như thiểu năng, mới đi thu tiền lẻ cho các anh.

harrynh

Xe container
May ko mưa to, chứ dột vào xe thì khốn nạn mùi

Xe nội lước

Xe container
GIờ ra hàng đành phải khuất mắt trông coi thôi :( . Có hàng lòng nào ngon với đảm bảo vs loanh quanh HĐ cụ mách em phát.
Cụ chịu khó vào Cổ Bản đi.( cây xăng Đồng Mai rẽ trái ) . Hoặc gần hơn cụ vào sau L V Can Hà Đông.

ubisapro

Xe trâu
Nhiều đứa đỗ láo lắm, hở ra là chen vào đỗ bậy. Chỗ e đường giao nhau nó đỗ thò đuôi xe ra 1/3 đường ra vào luôn, ra vào vướng víu và nguy cơ va quệt tai nạn cao. Ngay 1 ngã tư gần 2 tòa cc rất rộng là lối ra vào với lưu lượng xe lớn mà cũng đua nhau đỗ hết đường ra vào, để lại đúng 1 làn. Đỗ free ko mất 1.5tr lại chen nhau về gần nhà cụ ợ.
Bức xúc lắm, giá có a tải nào khó ở dẹp đc e hoan nghênh!
Kiểu gì cũng cố chen…, lên hè, gần giao cắt … Chỗ e hở đâu chui đấy, ko lọt được xe ghép ngang thì lùi mít, nửa dưới đường, nửa trên hè. Đó là khi ngay chỗ cua giao cắt hết lốt đó cụ. Trông nhếch nhác kinh khủng.

Nhớ đợt trước có thớt về tệ nạn này rồi nhỉ. Hay vụ này mới nhỉ Cụ thớt

Quê bầm

Xe điện
Đã tóm được chưa hở các cụ?
Em có đứa cháu họ, nó làm phó phường của 1 phường dưới đó mà có lần Tết nó chạy lên nhà mấy phút trên chung cư chạy xuống còn bị xơi mất đôi gương Bỉm

taton7983

Xe buýt
Ngoài khu Vin có bảo vệ khoá càng thì hầu hết các chung cư là đỗ xe vòng quanh 😁