Hàng hot - LÊN XUỐNG KÍNH TỰ ĐỘNG CHO LACETTI ,các bác cho ý kiến..

huephuong

Xe buýt
cụ cho em cái giá với...em múc luôn...tiện cho e hỏi là đời 2012 có thêm chức năng j ợ ????
Thêm chức năng tự quản lí sự đóng mở của cửa kính, dĩ nhiên khi quên đóng cửa bấm là cửa tự lên, ngoài ra có chức năng 1 chạm, có nghĩa cụ thò đầu ra ngoài cửa thì đang kéo lên, trúng đầu cụ lập tức nó hạ xuống ngay!

LACETTI 17

Xe hơi
Thêm chức năng tự quản lí sự đóng mở của cửa kính, dĩ nhiên khi quên đóng cửa bấm là cửa tự lên, ngoài ra có chức năng 1 chạm, có nghĩa cụ thò đầu ra ngoài cửa thì đang kéo lên, trúng đầu cụ lập tức nó hạ xuống ngay!
Chiều về em thử cái của em xem có chức năng này không? Có nữa thì cũng nể cái món này đấy..

toankiss

Xe tải
Cụ nói cụ thể hơn hay có tý ảnh,video nào cụ up lên cho anh em cùng xem..
xe em cứ khóa xe là kính bốn cửa tự động kéo lên hiii từ khi mua xe rồi.cái này nhiều bác biết chắc k phải show anh a.

LACETTI 17

Xe hơi
Cụ thử xong chưa ạ????
Em thử rồi cụ ạ,cái của em cũng lên xuống kính được theo ý muốn (muốn dừng ở vị trí nào cũng được ) và cũng có chức năng 1 chạm khi gặp chướng ngại vật thì tự động nó đi xuống.. Cái này đúng là ngon-bổ-rẻ thật. Chắc nhiều xe phải gen tị với CDX của em mất. :))

LACETTI 17

Xe hơi
xe em cứ khóa xe là kính bốn cửa tự động kéo lên hiii từ khi mua xe rồi.cái này nhiều bác biết chắc k phải show anh a.
Xe cụ là xe gì vậy?Có hết các chức năng như khi đã lắp thiết bị này rồi à ? Cụ Show lên để em mở rộng tầm mắt với..Bản thân xe em và nhiều xe La - Cru chưa có chức năng này nên em Show khoe anh em thôi. Cái dòng đỏ đỏ nên để các cụ khác phán .. :)) :)) :)) :))

buicongchuc

Xe ba gác
Nghe các cụ nói về cái đóng mở kính tự động điều kiển xa này em thấy hay quá. Em cũng đã ít nhất là 02 lần chưa đóng hết kính. 01 lần chưa đóng hết kính sau sáng hôm sau ra bãi lấy xe thấy ghế ướt hết, 01 chưa đóng hết kính bên ghế phụ (mà lần này lại để trong cốp mấy buộc, vừa đi mượn về để sáng hôm sau đi đáo nợ ngân hàng), may bác bảo vệ gọi điện đêm ra đóng lại.
Có lần em còn đãng trí quên khóa cửa xe nữa chứ. Không biết cái này có luôn tác dụng khóa cửa xe tự động nếu không tự khóa (sau khi tắt máy và rút chìa khóa) sau thời gian yyy phút không hả các cụ? Giá mà kết hợp được cả hai chức năng đó nữa càng tốt các cụ nhỉ?!
Mở ngặc thêm: xe em Cruze LS, bi lượt bớt hết nên trơ quá các cụ ạ!

huephuong

Xe buýt
Nghe các cụ nói về cái đóng mở kính tự động điều kiển xa này em thấy hay quá. Em cũng đã ít nhất là 02 lần chưa đóng hết kính. 01 lần chưa đóng hết kính sau sáng hôm sau ra bãi lấy xe thấy ghế ướt hết, 01 chưa đóng hết kính bên ghế phụ (mà lần này lại để trong cốp mấy buộc, vừa đi mượn về để sáng hôm sau đi đáo nợ ngân hàng), may bác bảo vệ gọi điện đêm ra đóng lại.
Có lần em còn đãng trí quên khóa cửa xe nữa chứ. Không biết cái này có luôn tác dụng khóa cửa xe tự động nếu không tự khóa (sau khi tắt máy và rút chìa khóa) sau thời gian yyy phút không hả các cụ? Giá mà kết hợp được cả hai chức năng đó nữa càng tốt các cụ nhỉ?!
Cụ hỏi em trả lời luôn:
- Khi bấm 1 bấm khóa cửa, tất cả các cửa đều lên kính (nếu quên đóng)
- Có thể điều khiển dừng kính bất cứ lúc nào.
- Chống kẹt cửa kính (cửa kính 1 chạm)
- Nếu quên khóa xe, sau 3 phút sẽ tự động khóa.
Như vậy cụ thì hài lòng cho cụ rồi phải khong?

LACETTI 17

Xe hơi
Lacetti hay Cruze LS của cụ lắp cái này đều được,nhiều tính năng hay mà giá cũng không đắt..Cụ máu thì lắp luôn dùng cho sướng...

buicongchuc

Xe ba gác
Bộ này hay thật đấy..Em với ông anh họ cũng lắp cái này hôm qua ở Long Thịnh 900 loét,thấy cụ Thịnh bảo mới về lô hàng thỏa mái mua..
Cụ longthinh bán thế giá hoi cao, cho cụ huephuong lọai cao nhất có 650K. Không biết chất lượng có hơn chỗ cụ huephuong hay không>?

M3Fun

Xe hơi
Cái này chỉ cho họ LAC thồia các cụ?

buicongchuc

Xe ba gác
Cái này chỉ cho họ LAC thồia các cụ?
Cụ hỏi cụ huephuong hoặc cụ longthinh thì rõ!

Cụ longthinh chưa trả lời em. Loại củ cụ có tính năng gì khác hoặc chất lượng hơn cụ huephuong mà của cụ giá cao hơn?

LongThinhTech2

[Tịch thu bằng lái]
Cụ hỏi cụ huephuong hoặc cụ longthinh thì rõ!
Cụ longthinh chưa trả lời em. Loại củ cụ có tính năng gì khác hoặc chất lượng hơn cụ huephuong mà của cụ giá cao hơn?
Chào cụ ! Em xin trả lời câu hỏi của cụ.
1.Về tính năng : Giữa sản phẩm bên em đang phân phối giống sản phẩm của cụ huephuong..
2. Giá # nhau : Do bên em bán sản phẩm này khác hoàn toàn với cụ ấy về mẫu mã , còn chất lượng thì em không dám nói đến (bên em bảo hành 1 năm đổi mới và chuyển hàng miễn phí trong địa bàn Hà Nội & mua với số lượng lớn sẽ được giảm giá.. ).
Em có ít ảnh so sánh đây :
- SẢn phẩm do Long Thịnh phân phối :

- Còn đây là hàng của cụ huephuong :

Các cụ chú ý chỗ em khoanh tròn đỏ nhé ..
- Ngoài Lacetti - Cruze bên em đang có hàng cho RAV4 và CRV..Các dòng xe khác bên em đang đặt hàng. Các cụ có nhu cầu cần tư vấn sản phẩm thì Pm hoặc alo em nhé..!

cvcvc

Xe hơi
Khoanh tròn có ý nghĩa gì hả bác,.

LongThinhTech2

[Tịch thu bằng lái]
E nghĩ như nhau thôi, đều hàng tầu hết
Cụ không nên đánh đồng với nhau như vậy..Đều là hàng tàu nhưng hàng tầu cũng có đến mấy loại & sản phẩm này cũng không phải là ngoại lệ.Sản phẩm đa dạng về mặt chủng loại thì các cụ càng dễ lựa chọn..