Hàng hot - LÊN XUỐNG KÍNH TỰ ĐỘNG CHO LACETTI ,các bác cho ý kiến..

chuvitpanpan

Xe tải

tranhuutuan76

Xe máy
Thế này thì em lại phải tự nghiên cứu khoa học vụ đấu mạch này rồi
Cụ thích mai em gủi cụ cái ảnh mạch 6 rơ le. Tự cụ đấu ok ngay. Mà còn tuỳ xe cụ xe gì. Có những xe đơn giản là không có lệnh mình phải tạo lệnh cho nó. Cứ xem nó cần gì thì mình cấp cho nó cái đấy cụ ạ

Ravine

Xe máy
Cuối tuần nhà cháu đi lắp rồi, cắm phụp phát như cắm usb là xong. Bấm khóa, gương chạy vè vè. Ngon, bổ, rẻ. Cảm giác như xe hịn, happy rồi. Cụ nào lăn tăn đi mua lắp đi :D

Pitt

Xe điện
Các cụ đặc biệt cân nhắc lắp bộ lên kính tự động, theo em rất nguy hiểm đối với trẻ em. Mo tơ lên kính chỉ dừng lại khi quá dòng, em đã thử chặn kính bằng tay và phải dùng lực khá lớn. Với trẻ em có thể gây thương tích nặng hoặc gây chết người. Nếu chủ xe lơ đễnh mà rút chìa, vô tình hé kính, trên xe có trẻ em mà không để ý. Vâng cự kỳ nguy hiểm ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Naviman

Xe tăng
Các cụ đặc biệt cân nhắc lắp bộ lên kính tự động, theo em rất nguy hiểm đối với trẻ em. Mo tơ lên kính chỉ dừng lại khi quá dòng, em đã thử chặn kính bằng tay và phải dùng lực khá lớn. Với trẻ em có thể gây thương tích nặng hoặc gây chết người. Nếu chủ xe lơ đễnh mà rút chìa, vô tình hé kính, trên xe có trẻ em mà không để ý. Vâng cự kỳ nguy hiểm ạ.
Chuẩn. Em đã từng bị 1 phát: F1 lớn đang thò cằm ra ngoài, F1 nhỏ (dưới 2T) móc nút lên kính, F1 lớn kêu á.. á.. mấy phát, may mà còn có em và gấu trong xe. Hú hồn. Đấy là em còn chưa lắp tự động.