[Thảo luận] Hai vợ chồng xe Altis 1.8 oánh em tại gần ngõ nhà em -> Gấu quá!

Trạng thái
Thớt đang đóng

_MBBG_

Xe điện
ko thấy cụ chủ thớt í ới gì nữa...chắc na ta xa roàii

cwise

Xe container
Cụ chủ máu quá, VC nhà kia nói cụ chắc sợ đâm vào xe nó nhưng cụ ngang cụ không nghe cứ lùi nên mới xảy ra cơ sự này, mong cụ hoà giải êm thấm nhé!
em nghĩ nhận xét này của bác là tương đối chuẩn.

tranhainam

Xe điện
hay quá, em cổ vũ, giờ đi xe 0 đc lành quá, chết có ngày
gấu thì chết chậm hơn

cuongdk

Xe tải
Đau đầu đây, cố gắng làm sao đừng để đánh nhau cụ ạ, cái gì bỏ qua được thì bỏ qua. Đánh nhau là chuyện không hay nhưng nhịn ko được nữa thì bem cho em. Gấu với chẳng chó, cũng phải cho nó ăn đòn 1 vài lần nó mới kinh cụ ạ. Cứ tưởng ai cũng hiền mà nổi máu côn đồ bắt nạt.

gia doi

Xe điện
Kiểu này hai bên đều mất xiền cho xxx rùi thui cụ chủ nhịn đi cho lành tết nhất đến nơi rùi mà oánh nhau như thế này mệt lắm

cuongdk

Xe tải
Có cảm giác là gấu HP chính hiệu cơ. Mà đúng là bác chủ cũng nóng mà, hành động của bác cũng gấu. Bác mà cứ nói đôi vợ chồng Gấu kia thì xong. Đây bác cứ lẳng lặng lùi! Nói chung là bác mà không báo phường gấp thì nguy cơ huyết chiến thật :-ss
Gấu HP nhà em thì ăn đạn rồi, chứ ko lằng nhằng dư này đâu :)). Bác đừng đổ tội, em lại tủi thân :((

ceracera

Xe buýt
nói thế thôi, đã ra phương rồi các chú nó ko dám manh động nũa đâu. có chuyện là xích hết ngay

Astonmartin139

Xe máy
mình bỏ qua đi cụ ợ.đanh nhau bị bắt là nguy hiểm.lai mất tiền oan.thôi chúc bác sớm gq xong nha.hòa giải thôi bác ah

arsenal8660

Xe tăng
dĩ hòa vi quý, chúc cụ chủ và mấy ông ẻm giải quyết êm vụ này.

volga3110

Xe buýt
nhà cụ chủ có phải ở Nghi Tàm không nhỉ?

hoinhap

Xe tăng
Đã giải qyết xong chưa hả cụ?

sieusoc.vn

Xe đạp
Em ủng hộ cụ ..điềm đạm vậy là phải rồi chứ không là to chuyện

tuanha72

Xe tải
Website
www.vgi-vn.com
Nhẫn là chữ quan trọng cụ chủ ợ.... êm bị quệt phát vào mũi xe ngay trước cửa nhà, và cụ này cũng ở nơi khác đến chơi nhà bạn ở trong ngõ nhà em.... và kết quả là em cũng bị ăn các loại thương hiệu ĐCM và TSB nhưng em xin lỗi và cuối cùng cụ va chạm với em thì không tha cho em nhưng mà các cụ đi cùng cụ ý thì tha cho em đới ạ.
Chuyện thì dài nhưng em kể lại vắn tắt thôi ... em đỗ xe trước cửa nhà em, cụ kia chắc chắn vừa ép phê ở đâu rồi chở bạn về qua nhà em... đi tránh cái cột điện chênh chếch trước cửa nhà em và cụ ý hôn nhẹ lên má vợ hai em ( nhẹ và rất nhẹ thôi) cụ ý xuống xe nói ngõ này có hơn 6 m mà ....TSB nhà mày.... mày đỗ thế này thì ai đi ai đừng.... trong khi trước đó khoảng 25 phút có cụ đi xe trộn bê tông qua nhà để vào đổ bê tông ở khu đô thị phía trong.
Em thì chỉ nói thôi nếu đó là lỗi của em thì em xin lỗi anh ... anh về nhà nghỉ ngơi đi, khi anh đàm đạo người anh toàn mùi hồng xiêm chín đi ra đường nguy hiểm lắm.
Thế là cụ ý nhảy vào song phi với cả dở la hán quyền để chiến em... em thì bé tẹo cụ ý thì to đùng nhưng tóm vai em cụ ý đấm em còn trượt. Các bạn cụ ý nhảy xuống cụ thì mũ cối cụ thì kính đen ... xin lỗi em và nói thông cảm cụ ý say quá thôi em đừng chấp....
Dạ vâng ... em có nói gì đâu thôi các anh đưa anh ý về đi ạ, anh ý say rồi. Chuyện chỉ có vậy thì chẳng sao nhưng cụ gây ra lỗi tỏ ra rất nguy hiểm, cụ ý bảo các bạn cụ ý xê ra để cụ bốc máy gọi đệ đến thịt em.. hị hị.
Em sợ quá đành phải đi vào trong nhà để cho các cụ ý đi nhưng cụ ý không cho em vào nhà bắt em bồi thường, lúc đó dân trong ngõ đến hóng cũng đông... dân tình nhao nhao lên nhất là mấy cụ ( không bao giờ đội mũ BH khi tham gia giao thông trong quận) ở trong ngõ nhà em đã định e hèm. Em chỉ gật đầu một cái thì có huyết chiến nhưng em ... sau khi châm được điếu thuốc ngẫm nghĩ nhà cụ ý hỏi mấy cụ bạn trong ngõ thế nào cũng ra nhưng việc bé xé ra to thì chẳng để làm gì nên cuối cùng em quyết định thôi nhịn và cố khuyên các bạn cụ kia đưa cụ ý về nhà và tốt nhất không nên để cụ ý cầm vo lăng, sự việc đến đây là kết thúc. Em cứ ngẫm nghĩ nếu mình mà không nhịn hôm đó thì chắc là chiến mà chả biết ai hơn ai... còn về mặt pháp luật chắc chắn em không sai khi xe em đỗ trước cửa nhà em... ngõ tuy bé ( rộng có 6 hay 7 m gì đó) nhưng đối diện không có xe đỗ, không có trướng ngại vật, không có biển cấm đỗ ... hị hị cụ kia đúng chẳng được phần nào mà sai thì em dám chắc đến mười phần.

tuananhhypo

Xe tải
Đánh nhau thì có được gì đâu, cả 2 bên đều nuôi xxx tất nên theo em hòa được thì hòa vì dù sao mấy chú em nhà cụ cũng tẩn nó rồi. Bây giờ mình hòa thì mình cũng vẫn thắng cơ mà. Cụ khg nóng nữa và khuyên mấy chú em không được manh động đang cơn nước lửa mà nói phải quấy kiểu tay chân và hoa cải là hỏng đấy.

CIB

Xe điện

vietanh_car

Xe tăng
đúng là pó tay với vợ chồng nhà đi Altis kia ^:)^

Trạng thái
Thớt đang đóng