[CCCĐ] Hải Tiến - Có gì để tiến!

Mr Fun

Xe hơi
Hehe, em thuê cả đi & về có 2.8tr đố cụ nào nhà mềnh chạy dc, duy nhất có một cụ tàu ngầm có cty chạy nên phối kết hợp đón trả khách ở Sầm Sơn nên rất ngon, mợ cần em pm số mà chốt
Lão cho em cái số tuần tới em đi.

MauNhiemBun

Xe hơi
Chào cccm, nhà cháu dự định đi Hải Tiến vào cuối tuần sau, phiền cccm tư vấn giúp nên ăn uống ở nhà hàng nào với ạ. Hôm qua nhà cháu đi Sầm Sơn về bị chém đẹp luôn, chả thấy tức chỉ cảm thấy rất tiếc cho SS đẹp và hiện đại nhưng làm du lịch yếu quá.

Bupket

Xe điện
Chào cccm, nhà cháu dự định đi Hải Tiến vào cuối tuần sau, phiền cccm tư vấn giúp nên ăn uống ở nhà hàng nào với ạ.
Hôm qua nhà cháu đi Sầm Sơn về bị chém đẹp luôn, chả thấy tức chỉ cảm thấy rất tiếc cho SS đẹp và hiện đại nhưng làm du lịch yếu quá.
Em quất lên cho mợ lamkhanh868 và cụ dmdviet vào tư vấn tại chỗ ạ :))

fanta95

Xe hơi
Em cũng hóng xem có cụ nào vào tư vấn cho vụ này. :)
Chào cccm, nhà cháu dự định đi Hải Tiến vào cuối tuần sau, phiền cccm tư vấn giúp nên ăn uống ở nhà hàng nào với ạ. Hôm qua nhà cháu đi Sầm Sơn về bị chém đẹp luôn, chả thấy tức chỉ cảm thấy rất tiếc cho SS đẹp và hiện đại nhưng làm du lịch yếu quá.

dmdviet

Xe cút kít
He, Hải Tiến có gì em viết đó. Còn ăn uống thì chưa thấy cụ nào nói chặt chém. Hầu hết đều có giá đầy đủ nên cứ lên đường thôi ạ.

trung 1977

Xe tải
Em mới ở HT về đây . So với đợt 30/4 vừa rồi thì biển sạch đẹp lên hẳn ạ.
Em ở Ánh Phương, thành thật khuyên các cụ là nếu ở AP thì thuê bên AP3 chứ đừng ở bên AP1 vừa cũ bẩn vừa phục vụ kém.
Còn về ăn thì các cụ cẩn thận cái nhà hàng ở khách sạn Sao Biển cho em. Hôm 30/4 em ăn bữa trưa lúc thanh toán thì thấy món sườn chua ngọt tính 150k (thực đơn 120k). Em hỏi thì bảo chắc em nhớ nhầm. Vì có 1 bàn nên em cũng k xem lại và thanh toán. Lúc tối em gọi đồ ăn thì thấy thực dơn vẫn 120k em thắc mắc thì các chị bảo là thực đơn cũ năm nay tăng rồi. Ok, vì đầu mùa nên chưa in mới em cũng chỉ nói các chị thay mới đi. Hôm vừa rồi ăn AP1 chán quá ,tối em chuyển sang Sao biển lại bị tính tiền chênh so với thực đơn. Vẫn bài cũ ạ, nhà em chưa thay giá, đây là giá năm ngoái. Em ạ các chị ý luôn, thay giá nhưng k báo khách. Chỉ thay khi ăn xong thôi ạ.

Em không chụp đc thực đơn vì lúc tính tiền các chị ý cất, không cho xem lại đâu ạ. Em chỉ nhớ đc vài món lệch so với lúc gọi nên hỏi lại.

MauNhiemBun

Xe hơi
He, Hải Tiến có gì em viết đó. Còn ăn uống thì chưa thấy cụ nào nói chặt chém. Hầu hết đều có giá đầy đủ nên cứ lên đường thôi ạ.
Thanks cụ! Nếu không vì lí do thời tiết thì đương nhiên cuối tuần nhà cháu vẫn Tiến ạ. Nhà cháu tuyền đi trong ngày, ăn hai bữa nên cũng không đặt nặng vấn đề gì quá, có điều vẫn nên tìm hiểu để giúp mình thông thái hơn vẫn tốt các cụ nhỉ.

lamkhanh868

Xe tải
Có bảng giá đó cụ ưng món nào thì chọn làm giề mà bị chém đẹp hở cụ :D

seven009

Xe hơi
hải tiến ít khi chém lắm. em hay ăn cái quán gì mà sân rộng rộng có các con thú ấy ạ. hàu nướng ngon lắm ạ. mấy món ướp đều ngon cả

MauNhiemBun

Xe hơi
Có bảng giá đó cụ ưng món nào thì chọn làm giề mà bị chém đẹp hở cụ :D
Vấn đề là sản phẩm không tương xứng với giá cụ ạ. Cụ tỉ dư lày, vì cả gấu và f1 nhà em đều kết món cá thu sốt, thấy bẩu 125k/1đĩa em nghĩ chỉ được 1 khúc thôi nên gọi 2 đĩa. Họ đưa ra chung 1 đĩa 2 khúc..cơ mà nó mỏng manh lắm, em mà ném một phát vào tường đảm bảo dính luôn còn lâu mí rơi xuống được, em thật! =)) nhiều thứ khác cũng tương tự. SS năm nào em cũng đi, sang năm vưỡn đi, thực tâm mà nói ẩm thực đắt và còn tình trạng chặt chém cụ ạ.

Bupket

Xe điện
Vấn đề là sản phẩm không tương xứng với giá cụ ạ. Cụ tỉ dư lày, vì cả gấu và f1 nhà em đều kết món cá thu sốt, thấy bẩu
125k/1đĩa em nghĩ chỉ được 1 khúc thôi nên gọi 2 đĩa. Họ đưa ra chung 1 đĩa 2 khúc..cơ mà nó mỏng manh lắm, em mà ném một phát vào tường đảm bảo dính luôn còn lâu mí rơi xuống được, em thật! =)) nhiều thứ khác cũng tương tự. SS năm nào em cũng đi, sang năm vưỡn đi, thực tâm mà nói ẩm thực đắt và còn tình trạng chặt chém cụ ạ.
Năm nào cụ cũng đi mà vẫn bị chém thì tâm tư thật .
Cụ nên xem lại công tác chuẩn bị và tìm hiểu kĩ thêm về thông tin địa chỉ, giá cả các khách sạn, nhà nghỉ, quán ăn ở nơi cụ sẽ đến . . giờ thông tin đâu có thiếu đâu, cụ cứ tặc lưỡi thế thì những cửa hàng chặt chém mới có cơ hội tồn tại chứ

lamkhanh868

Xe tải
Vấn đề là sản phẩm không tương xứng với giá cụ ạ. Cụ tỉ dư lày, vì cả gấu và f1 nhà em đều kết món cá thu sốt, thấy bẩu 125k/1đĩa em nghĩ chỉ được 1 khúc thôi nên gọi 2 đĩa. Họ đưa ra chung 1 đĩa 2 khúc..cơ mà nó mỏng manh lắm, em mà ném một phát vào tường đảm bảo dính luôn còn lâu mí rơi xuống được, em thật! =)) nhiều thứ khác cũng tương tự. SS năm nào em cũng đi, sang năm vưỡn đi, thực tâm mà nói ẩm thực đắt và còn tình trạng chặt chém cụ ạ.
Đi nhiều vậy thì lần sau cụ vào các diễn đàn tìm hiểu kỹ chọn địa điểm vui chơi ăn uống cảm thấy ưng cái bụng thì lên đường. Cứ gà mờ thì không tránh khỏi. Cứ la thế lọ thế chai mà e thấy vẫn đông như quân nguyên ý :D