[Funland] Hai thủ khoa khối A00 trượt nguyện vọng 1

PhongFood

Xe điện
Các cụ cãi nhau nhiều quá.
Vấn đề quan trọng nhất là ĐHBKHN không tin khả năng thẩm định chất lượng sinh viên đầu vào của cái đề thi tốt nghiệp.
Họ tin kết quả giải quốc tế, quốc gia thậm chí kỳ thi năng lực họ tự tổ chức hơn.
Đúng vậy, theo em nên đóng thớt vì có gì mà tranh luận.
Nhiều cụ cứ thích níu kéo để bảo vệ cái "thủ khoa". Trường ptth làm quái gì có Khoa mà gọi Thủ :))

Batman

Xe điện
Nhiều cụ cứ thích níu kéo để bảo vệ cái "thủ khoa". Trường ptth làm quái gì có Khoa mà gọi Thủ :))
Thủ mới cả khoa, đội chắc xuất nó còn nghiễm nhiên vào ĐH và chỉ chờ thi tốt nghiệp không dính điểm liệt, điểm số quan trọng quái gì. :))

ubisapro

Xe trâu
Đâu rồi cái thời 17-18 điểm hiên ngang đỗ :D. Giờ đề dễ quá nên toàn siêu nhân :D

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Thủ khoa thì nó vào tận đại học theo các phương thức xét tuyển 1 rồi, còn phải đấu đá gì vụ này nữa. F1 nhà em thi tốt nghiệp cũng chỉ cho đủ thủ tục, dĩ nhiên, để thi được điểm thủ khoa là điều không tưởng.
F1 nhà tui thi ĐGTD được 64đ ko đủ vào CNTT - Việt Nhật cháu khóc đỏ hoe.
Tôi bảo cháu tư duy con tốt và nghị lực của con phi thường thì đừng quá buồn. Con xem có nhiều tỉ phú bỏ học đại học giữa chừng 👉 Mark Zuckerberg, Bill Gates, Larry Page và nhiều tỉ phú tự thân giàu có khác từng bỏ học và lập nên những công ty tỉ đô.

Đam mê kỹ thuật mà lách sang làm kinh doanh mí hay.

Batman

Xe điện
Tôi bảo cháu tư duy con tốt và nghị lực của con phi thường thì đừng quá buồn. Con xem có nhiều tỉ phú bỏ học đại học giữa chừng 👉 Mark Zuckerberg, Bill Gates, Larry Page và nhiều tỉ phú tự thân giàu có khác từng bỏ học và lập nên những công ty tỉ đô.

Sếp đùa, đứng sau những đứa con thành công là nhưng bậc phụ huynh Tỉ phú. :))

cuckhoai

Xe tăng

Cụ làm em tý sặc. Trước thằng nhõi nhà em cũng nói em câu chuyện như cụ kể. Em nói nó con biết bố mẹ họ là ai không? Bố là ai con biết không? Bố mày lấy đít trâu làm thước ngắm con ạ. :D :D :D

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Cụ làm em tý sặc. Trước thằng nhõi nhà em cũng nói em câu chuyện như cụ kể. Em nói nó con biết bố mẹ họ là ai không? Bố là ai con biết không? Bố mày lấy đít trâu làm thước ngắm con ạ. :D :D :D
Cháu nhà em nó học năm nhất CNTT-KTQD rồi. Nó thích CNTT-ĐHBK nên năm nay nó tự ôn 3 tháng rộc cả người. Nghị lực của cháu làm em tin vào tương lại của nó, chỉ cần thêm yếu tố mai mắn là em sau yên tâm nhắm mắt chia tay kiếp này.

Batman

Xe điện
Cháu nhà em nó học năm nhất CNTT-KTQD rồi. Nó thích CNTT-ĐHBK nên năm nay nó tự ôn 3 tháng rộc cả người. Nghị lực của cháu làm em tin vào tương lại của nó, chỉ cần thêm yếu tố mai mắn là em sau yên tâm nhắm mắt chia tay kiếp này.
Ủa, con nhà anh Sần cũng học năm thứ nhất năm nay á, cháu thứ mấy vậy anh?

cuckhoai

Xe tăng
Em thi lại Lịch sử đảng, thầy còn khuyên riêng môn này em đừng có sáng tạo,vì em nói phét kinh quá nên trượt :D
Trước em thi LSĐ đến lần thứ 3. Nói thì ngại nhưng em quay cóp và bị vồ. Giáo viên thu tài liệu của em thấy có dấu thư viện trường NAQ. Thày hỏi sao anh có cái này? Em nói lý do thày bảo tôi chịu anh, đáng nhẽ tôi đuổi anh khỏi phòng thi nhưng thôi tôi thu tài liệu. Ơn thầy lần đó em được 5 điểm.

Batman

Xe điện
Em thi lại Lịch sử đảng, thầy còn khuyên riêng môn này em đừng có sáng tạo,vì em nói phét kinh quá nên trượt :D
Mấy môn xã hội thì em qua cái rụp, riêng mỗi môn Tiếng Anh nó là một rào cản. :D

Smile1102

Xe container
Trước em thi LSĐ đến lần thứ 3. Nói thì ngại nhưng em quay cóp và bị vồ. Giáo viên thu tài liệu của em thấy có dấu thư viện trường NAQ. Thày hỏi sao anh có cái này? Em nói lý do thày bảo tôi chịu anh, đáng nhẽ tôi đuổi anh khỏi phòng thi nhưng thôi tôi thu tài liệu. Ơn thầy lần đó em được 5 điểm.
Em chưa bao giờ quay cóp ợ, em học thuộc rất tốt luôn. Chết vì chủ quan bình loạn quá đà thôi ợ, em thi lại đc 7 luôn :)

cuckhoai

Xe tăng
Học KTQD cũng tốt mà cụ. Nếu được chọn lại và được quyền lựa chọn em sẽ không cho thằng nhóc học BKHN. 😪😪😪

Batman

Xe điện
Em chưa bao giờ quay cóp ợ, em học thuộc rất tốt luôn. Chết vì chủ quan bình loạn quá đà thôi ợ, em thi lại đc 7 luôn :)
Điểm này mợ giống em, em chưa bao giờ quay cóp trong mọi kỳ thi, ngay cả việc học đại học, từng điểm cũng là điểm thật.

Smile1102

Xe container
Mấy môn xã hội thì em qua cái rụp, riêng mỗi môn Tiếng Anh nó là một rào cản. :D
Em chết vì chủ quan thôi cụ, mấy môn thuộc lòng em toàn 7 trở lên, vậy mà môn này sáng tác quá đà nên mới tạch. Thi lại phát là lại ngon.
Em là hệ đa năng, môn nào em cũng xơi đc hết từ môn tự nhiên tới XH tới thể dục thể thao và cả món ăn chơi bài bạc :D. TA cũng là môn em dốt nhất toàn 5-6 nên kéo hết cả điểm xuống.

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF