@Hải Nguyễn: Hành trình xuyên việt bắt ếch và hồi bắc trong 48h

raotro

Xe container
Cụ chạy phát 1300km trong 1 ngày thì e đến ạ cụ. Xưa xuyên Việt e chỉ maximum 750km mà oải hết cả người :)
Cưới vợ mới ông nào chả hùng hục....Cháu thề!:D

Hai Nguyen

Xe điện
Xe cụ chạy mấy vạn rồi? Nếu quá 4 vạn thì em dự là phải thay cao xu thanh giằng trước ko chạy nó kêu lục cục. Anten đời này hình như xe nào cũng bị mất, vào hãng thì 3 củ, mua lậu ở ngoài 2 củ rưỡi, tự chế 25.000VNĐ. Còn lại ko phải nghĩ, xe chạy bền, lành, sướng... thôi rồi. Mỗi tội đi off với hội Vịt phải gửi xe ở ngoài.

Quả này hay đấy bác VRC, bổ sung kiên thức cho em nhé, em đang định làm cái chụp ăng ten rồi bắn river kekek

xe này thiết kế máy ngang, có cầu sau - hay nhỉ. Em cứ nghĩ là con nào chạy cầu sau thì máy dọc cơ
để em lập thớt @hải nguyễn - luộc ếch theo tiêu chí tự làm khắc sướng và ngon bổ rẻ , sau em bán lại cho bác
Sao biết ? đang định đặt tên là @Hải Nguyễn -Lẩu ếch ....

HN bắt được Ếch đẹp quá đấy! 4x4 đi ọp với VITCLUB cũng yên tâm.
Loa lắp theo xe thì nghe không nuột lắm (nhưng em tháo ra mang về cơ quan là có mấy cậu em xin luôn), em thay Blaupunt tất tần tật, cả loa tép + Subwoofer rồi, kích thước loa thì em chả để ý vì cụ Duylinh có bộ cữ lắp loa cho Ếch roài, thay loại nào thì lắp loa vào miếng ý rồi lại lắp vào cửa là ok!
Hôm nào cụ tổ chức lẩu Ếch ới em 1 câu nhá!!!!!!!!!!!!!!!
Em vẫn có cặp loa 6x9 và 6.5 nên tính làm dưỡng trước khi tháo lắp

Cụ chạy phát 1300km trong 1 ngày thì e đến ạ cụ. Xưa xuyên Việt e chỉ maximum 750km mà oải hết cả người :)
Cưới vợ mới ông nào chả hùng hục....Cháu thề!:D
hihi, nhớ v thương con nên về sớm,. chẳng la cà, xuât phát từ nha trang lúc 5h thì 9h đã tới quy nhơn bình đinh.... đường vắng cứ thế đạp ga, túc tắc chạy

EZdong

Xe điện
Cụ thay miếng ốp = nhựa bên tài, ngay phía dưới cần gạt mưa đi nhá!

Chữ E - thiếu 1 chữ E! Cái này cụ mua cả chữ ESCAPE (hơn 2 chăm) rồi thay dần:)

Cụ thửa thêm bạt che khoang hành lý (1.8 củ)

Đầu CD của cụ HN là 6 đĩa à?

Hai Nguyen

Xe điện
Đầu 6 đĩa bác Thắng à, bạt che hành lý đắt nhể, em nghĩ xem chế ntn hihihi,. có gì free quảng sang em đê

A_ZIZOU

Xe tải
vịt của cụ trôi dạt về đâu rồi thế, dường như Ếch là sự lựa chọn để nâng cấp tốt nhất cho vịt à các bác

Hai Nguyen

Xe điện
Trôi về bạn của bác Mr.Bean2002 bác ạ

EZdong

Xe điện
vịt của cụ trôi dạt về đâu rồi thế, dường như Ếch là sự lựa chọn để nâng cấp tốt nhất cho vịt à các bác
Nếu em mà đủ xèng thì em chọn Grand Vitara cụ ợ![-O<[-O<[-O<

Vitgia6996

Xe buýt
Con này là La Dalat, xe VN lắp thời còn thuộc Pháp hay thời Diệm gì đó. Bác qua bên OS có 1 thread nói về chú em này

Bác qua Quảng Bình trèo lên đường HCM về HN sẽ đỡ nhiều thời gian & mệt mỏi so với chạy đường 1 :D
Vậy là có 1 thời gian ngắn bác làm 2 quả xuyên Việt để đem xe ra :D Hay bác chuẩn bị chuyển nghề buôn xe SG-HN thế?
Chuẩn con này La Đalat thời Mỹ thiệu cụ ạ ! Cụ H Ng chuyển nghề buôn đg dài thôi .X_XX_XX_X

Vitgia6996

Xe buýt
Em chửa dám show hình hôm qua vì về xe bẩn lắm, hihi,. hôm nay tự tay tắm rửa cho em nó xong

Chìa khóa vẫn khóa cơ, chưa có từ nên có thể lắp thành Keyless + start stop hiihi
Như vầy VỊT nhà ta có 2 ếch ĐỎ và 1 ĐEN ! Đề nghị CT y/c 2 ếch đỏ rửa xe ạ , kô nó gỉ mất đới :o):o):o)

Vitgia6996

Xe buýt
Xe cụ chạy mấy vạn rồi? Nếu quá 4 vạn thì em dự là phải thay cao xu thanh giằng trước ko chạy nó kêu lục cục. Anten đời này hình như xe nào cũng bị mất, vào hãng thì 3 củ, mua lậu ở ngoài 2 củ rưỡi, tự chế 25.000VNĐ. Còn lại ko phải nghĩ, xe chạy bền, lành, sướng... thôi rồi. Mỗi tội đi off với hội Vịt phải gửi xe ở ngoài.
Cụ dìm hàng vừa vừa thui , nhà e mới lớn hãy connnnn.....Ếch của nts đi cả Mù cang chai dới đừng đùa , còn hôm ngày nhà giáo ra bãi S Hồng cụ xem chưa ???:-/

vit29z

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Cái cản sau bị dập mấy phát, vậy nên em dự là toàn bộ phần *** phía sau cũng từng bị dập. Không biết con ếch này đã phải nắn lại xương chậu hay chưa?
Em cứ dìm hàng chút. Cụ chủ đừng ném đá em.:D

EZdong

Xe điện
Cụ dìm hàng vừa vừa thui , nhà e mới lớn hãy connnnn.....Ếch của nts đi cả Mù cang chai dới đừng đùa , còn hôm ngày nhà giáo ra bãi S Hồng cụ xem chưa ???:-/
Em ngó thớt ý roài! Bác bận không tham gia được, tiếc nhể?
Em thì ngồi ghế phụ đi Nam Định, chạy đoạn Phủ Lý - Cầu Giẽ đường thông hè thoáng lắm cụ ợ!b-(b-(b-(
[video=youtube;rIEme8a0zXI]http://www.youtube.com/watch?v=rIEme8a0zXI[/video]