[Funland] Hà nội chán nhỉ.

Linhcuuhoa

Xe hơi
VIết gì xong quên (chối) luôn dc à?
Nhắc lại chủ đề thớt cho khỏi lươn khươn nhé:
Kìa cụ,mất công bôi đen thì tìm những cái đoạn mà cụ nhét chữ vào mồm e đi chứ,cứ lảng lảng đi là sao

khausao

[Tịch thu bằng lái]
Cái nick trên mời next, ko lươn khươn tung hỏa mù làm loãng thớt theo chủ đề:

Năm nào cũng thế. Cứ dịp lễ tết, ngày nghỉ là em lại đi xe máy về. Mà chục năm nay, năm nào cũng vậy. Tắc đến ngẹn cả cổ chai ra. Nghĩ mà nản cái quốc lộ1a đoạn qua hà nội. Chẳng xứng tầm thủ đô tí nào. Bé tẹo, mà còn tắc lòi ra. Không biết khi nào các cụ bên trên mới chịu làm lại cái tuyến đường này. Nghĩ cảnh lễ tết hay hằng ngày xe cont tránh cao tốc toàn đi qua tuyến này nghĩ mà nản cho thủ đô quá. Quốc lộ 1A đoạn qua thủ đô, đúng là thua xa các tỉnh.

Dodge Ram

Xe điện
Đơn giản là tự thấy trong thâm tâm thua kém người khác nên phải gào lên cho mọi người biết cụ ạ,thành phần đó mình nên đọc rồi thình thoảng cười đểu cái xong lại nghe họ trình bày,đó cũng là cái thú,điển hình ở thớt này đó cụ
Thật ra, không phải tất cả những người nhập cư đều mang tâm lý thua kém, thiệt thòi. Bạn bè em đầy người các tỉnh về Hà Nội lập nghiệp, họ thành đạt vì họ có động cơ để cố gắng, quyết tâm đến 200%. Đến khi họ có đk để giúp đỡ gia đình dưới quê… nhưng không bao giờ họ quên hay bỉ bôi nơi mình đang sống.

Chỉ có loại nhỏ mọn, con gà tức nhau tiếng gáy… thì mới hay xúc xiểm, coi thường người khác khi tưởng là mình đã rụng được đuôi.

Chỉnh sửa cuối:

Linhcuuhoa

Xe hơi
Cái nick trên mời next, ko lươn khươn tung hỏa mù làm loãng thớt theo chủ đề:
Đã lươn lẹo rồi còn vòng vo,đuối lý nó khổ thế đấy,Ko đồng bọn nào bênh nổi,hâhhaa,ăn Tết trong ấm ức,hí hí,cụ thớt là khôn nhất,thả bả xong cụ này hứng hết

Linhcuuhoa

Xe hơi
Thật ra, không phải tất cả những người nhập cư đều mang tâm lý thua kém, thiệt thòi. Bạn bè em đầy người các tỉnh về Hà Nội lập nghiệp, họ thành đạt vì họ có động cơ để cố gắng, quyết tâm đến 200%. Đến khi họ có đk để giúp đỡ gia đình dưới quê… nhưng không bao giờ họ quên hay bỉ bôi nơi mình đang sống.

Chỉ có loại nhỏ mọn, con gà tức nhau tiếng gáy… thì mới hay xúc xiểm, coi thường người khác khi tưởng là mình đã rụng được đuôi.
Bạn e ngoại tỉnh đầy,chơi với nhau vui vẻ,giờ quan trọng gì cái gốc gác hả cụ,thời buổi này thằng nào thành công hơn thôi,cơ mà e có kinh nghiệm là càng loser thì càng cay cú,kiểu như tao có tài nhưng do chế độ làm tao Ko giàu được,nhất trên cõi mạng cụ ơi,e bị gắn mác ăn lương 47 lâu rồi

khausao

[Tịch thu bằng lái]
Đã tống 1 con lươn vào blacklist ! :D

khausao

[Tịch thu bằng lái]
Như này mà vẫn gân cổ lên được:

Thi công 'rùa bò', dự án nâng cấp QL1A huyện Thường Tín báo động mất ATGT
Tạp chí GTVT - Được đầu tư gần 250 tỷ đồng cải tạo, nâng cấp đoạn QL1A qua huyện Thường Tín, Hà Nội nhưng dự án thi công ngổn ngang, chậm tiến độ và mất ATGT.

hungtt

[Tịch thu bằng lái]
Mùng 1 đã nườm nượp rồi.
Khoảng dăm năm trở về đây Hà Nội đông đúc hẳn. So ngày Tết là rõ nhất.