[Thảo luận] gửi em gái đi Forte màu nòng súng vào cafe Highland Nhà thờ trưa ngày 22-May

inochi

Xe điện
Ý em ý là thích nhìn chị à, đợi chị xin lỗi nữa à, đợi nhé vớ vẩn chị cho cái bóp vào đầu giờ
Chia vui cùng cụ

em gái thân mến,
lúc anh đến đó thì xe em đang đỗ ngang giữa đường để quay đầu, anh có thể đi qua vì lúc đó phần đường đủ để anh lách qua, nhưng anh dừng lại để nhường em vì anh thấy có vẻ là em cầm lái còn lúng túng. vậy mà khi anh nhường em rồi, em đỗ vào lề đường để vào cafe, còn anh đỗ ngay sau xe em thì em lại lùi đánh uỳnh 1 cái vào đầu xe của anh. anh chạy xuống ngó...phù...máy quá xe anh ko sao, chỉ hơi cong tí biển xe thôi, mông xe em cũng ko sao. nhưng cái anh hơi khó chịu là em ko chịu xuống xe ngay lúc đấy, mà em lại bình thản tiến lên phía trc, đỗ lại ngay ngắn, rồi xuống xe khóa cửa và đi vào cafe. khi em đi qua anh em chỉ trợn mắt lên nhìn mà ko mở mồm ra xin lỗi anh đc 1 câu. nói thật là lúc đó anh chỉ muốn tát cho em 1 phát, đâm vào xe người khác mà cứ như ko có chuyện gì xẩy ra. nhìn em thật là xinh, mặc váy lệch vai thật đẹp và quyến rũ, nhưng cái đầu em nó ko tương xứng với cái xe, với cái váy và với vẻ đẹp của em!

(bẩm các cụ, em ko muốn đưa biển số xe của em gái xinh xinh kia lên, nhưng nếu cụ nào mà là người nhà em ý thì cụ nhắc em ý hộ em là lần sau sai thì nên xin lỗi nhé! em đó đi Forte màu nòng súng (em cũng ko biết cái màu đó có phải đc gọi là màu nòng súng ko :??) vì em chắc là em đó sẽ kể lại cho chồng/bồ/người yêu/bạn bè rằng trưa ngày 22-May ở phố Nhà Thờ em ý đã lùi xe mình vào xe khác! )

ZAD Viet

Xe điện
Ối dào! Mợ ấy đụng chạm thế quen rồi.
K đụng là thấy thiếu.
CỤ bỏ quá đi.
Sáng nay đưa F1 đi học, tắc trên Nguyễn Phong Sắc-Trần đăng Ninh, em đã phải nhường cho các xe làn hẹp ra rồi.
Tự dưng có 1 mợ đi I30 đỏ đi ngược chiều từ cây xăng ra, cứ muốn đè mẹt em để sang đường, điên quá đã thế em dí mẹt em vào cho mợ ấy đè,
thế mà mợ ấy lại lùi lại, sau đó em thương quá cho mợ ấy qua.
Kết luận tốt nhất là nhường các Mợ ấy cho lành.

thuysinh.tl

Xe container
Lại một người đẹp mà văn hóa ứng xử không đẹp. Thôi thì cụ chủ cứ nghĩ là em đó nó dồn vào hết cái đẹp bên ngoài rồi, còn đầu óc em ấy nó phải chịu thiệt thòi

hatmit

Xe tải
Cụ ơi cáu làm gì.
Hôm trước em dừng đèn đỏ ở Đại Cổ Việt và Phố Huê, Bạch Mai.Có một em xinh tươi đi xe Yaris đâm vào phía sau xe em đánh Uỳnh một cái.Em xuống xe và cô ấy vẫn ngồi trong xe không mở kính với chồng hay bồ gì đó.Em phải ra hiệu lùi lại cô ấy mới lùi xe ra cơ cụ ạ.lùi xong xe cô ấy cũng không nói không rằng gì cả: Không xin lỗi không hạ kính xuống nói 1 câu nào.
Em thấy chán thật - Trên xe có anh chồng hay người yêu gì đó cười khoái trá nữa.
KHÔNG HIỂU HỌ NGHĨ GÌ NHỈ?HAY LÀ NHỮNG NGƯỜI TỪ HÀNH TINH KHÁC TỚI THĂM CHÚNG TA? Em phân vân mãi không giải thích được.
em gái thân mến,
lúc anh đến đó thì xe em đang đỗ ngang giữa đường để quay đầu, anh có thể đi qua vì lúc đó phần đường đủ để anh lách qua, nhưng anh dừng lại để nhường em vì anh thấy có vẻ là em cầm lái còn lúng túng. vậy mà khi anh nhường em rồi, em đỗ vào lề đường để vào cafe, còn anh đỗ ngay sau xe em thì em lại lùi đánh uỳnh 1 cái vào đầu xe của anh. anh chạy xuống ngó...phù...máy quá xe anh ko sao, chỉ hơi cong tí biển xe thôi, mông xe em cũng ko sao. nhưng cái anh hơi khó chịu là em ko chịu xuống xe ngay lúc đấy, mà em lại bình thản tiến lên phía trc, đỗ lại ngay ngắn, rồi xuống xe khóa cửa và đi vào cafe. khi em đi qua anh em chỉ trợn mắt lên nhìn mà ko mở mồm ra xin lỗi anh đc 1 câu. nói thật là lúc đó anh chỉ muốn tát cho em 1 phát, đâm vào xe người khác mà cứ như ko có chuyện gì xẩy ra. nhìn em thật là xinh, mặc váy lệch vai thật đẹp và quyến rũ, nhưng cái đầu em nó ko tương xứng với cái xe, với cái váy và với vẻ đẹp của em!

(bẩm các cụ, em ko muốn đưa biển số xe của em gái xinh xinh kia lên, nhưng nếu cụ nào mà là người nhà em ý thì cụ nhắc em ý hộ em là lần sau sai thì nên xin lỗi nhé! em đó đi Forte màu nòng súng (em cũng ko biết cái màu đó có phải đc gọi là màu nòng súng ko :??) vì em chắc là em đó sẽ kể lại cho chồng/bồ/người yêu/bạn bè rằng trưa ngày 22-May ở phố Nhà Thờ em ý đã lùi xe mình vào xe khác! )

hung303

Xe điện
cụ ko cho số xe lên hoặc ảnh chụp làm bằng thì chuyển sang bên cafe OF hợp hơn ạ! :))

Captiva HN-SG

Xe buýt
Em ra đường mà mợ nào đè em em càng sướng ( thịt đè người nhé, không chơi lấy xe đè đâu)

trungvg

Xe đạp
Lần sau cụ cứ nhẹ nhàng mà nhắc nhở em nó. cho em nó biết. biết đâu lại làm quen được thì sao.

chinh_rua

Xe tăng
không phải nàng mà thằng thì ăn hoa cải của cụ chủ roài nhể?!. cái ức của các hảo hán là gặp phải các nàng, ức mà éo làm gì đc.:-??

haitran

Xe tải
lần sau cụ mời em nó vào làm ly cafe luôn đi ạ.

sylilave

Xe buýt
Cụ lại TYPN (Số đỏ - Vũ Trọng Phụng) rồi nên không nỡ đưa cái mặt mẹt biển số của ẻm lên OF. Chấp làm gì cụ. CAVE lái xe mà, làm gì có văn hóa. Vod cho cụ hai quại để hạ hỏa nhé.

Mr.Cayowl

Xe hơi
thực ra có 1 chi tiết em chưa nói là trên xe lúc đó có 2 em gái (xinh như nhau) và đều trợn mắt lên nhìn em khi xuống xe! :))
ủa thế cũng 2 em gái hả cụ :-<

Cụ lưu ý nhé, nếu 1 mợ bật xinhan Trái thì chưa chắc mợ í đã rẽ ... phải đâu nhé mà rất có thể mợ í đi thẳng đấy!
Còn chuyện quay đầu ở ngã tư (nhìn thể loại này ngứa mắt lắm) thì mời cụ xem lại thớt sau đây, một số Offer còn cho việc này là đúng nữa cơ:
http://www.otofun.net/threads/198669-quay-dau-trong-khu-dan-cu-x-dinh-nat-em-nhung-ko-duoc
lúc đó xe em ấy chả xi nhan hay nháy đén nháy đóm gì cả cụ a. nói chung là có thể luật không cấm nhưng chúng ta phải tránh tối đa những hành vi gây cản trở và mất an toàn khi tham gia giao thông. quay đầu ở ngã tư nào vắng thì còn chấp nhận được chứ cái ngã tư LTN-TĐN này thì phải gọi là loạn chứ chả phải là đông đúc bt.

nolovetoday

Xe tải
Thế có tóc vàng hoe không bác? Các mợ(một số) đi xe toàn làm cho 2 tai lúc vẹo lên lúc vẹo xuống thôi, chán ghê.

Mazda_TayBac

Xe buýt
Nhà cháu sợ là em í không biết mình đã lùi vào cụ đâu ạ. Thấy cụ nhìn lại tưởng trêu ghẹo ây chứ.he he. Ai bảo mắt cụ trông gợi tình lắm cơ

Metal

Xe tải
Theo em những cái đầu toàn bã đậu như em gái ấy thì cần phải được nêu biển số xe để anh em biết mà tránh bác ạ

tuanzs

Xe container
Có một cái xe nó lùi vào đầu cụ chủ
Lái xe đó lại là Gái xinh
Nên nó có cái thớt này
Nếu lái xe là đầu mèo thì thớt nó nằm ở mục khác roài

=))

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Em viết chữ to cho cụ chủ thớt nhìn nhé.
Cụ sai rồi.
Còn tại sao lại sai thì cụ hãy vào vai của em ấy xem nhé. Nếu khi cụ mới lái xe , hoặc lái lâu năm. Lúc khi lùi vào mặt xe của cụ mà ả đó không biết mình đã đụng xe sau thì sao?
- Không có gì xuống xe khoá cửa như bình thường
Trợn mắt nhìn cụ là vì:
-Bắt được ánh mắt , không hiểu D hay soi mói gì mình chăng.
- Quăng lại cho cái nhìn âu yếm đầy lòng trắng
Nếu cụ không sai thì cụ phải hỏi.
Em ơi ! Em có biết là em mới lùi vào xe anh không ?
Hoặc em ơi! sao không xem lại xe mình có hỏng không ? còn xe anh nó cong veo cái... của anh rồi :)

Chỉnh sửa cuối:

Taykue

Xe đạp
Hôm nọ em đi làm có một mụ cứ chèn em, suýt huých vào em, không lên được cứ le te vượt phải, vượt em xong vẫn cứ lete vượt phải các xe khác Giờ em ra đường thấy íag lái xe cũng cứ phải ôm mông mà chạy.

DuongNV

Xe buýt
Thôi cụ bình tĩnh lại đi! Chấp làm gì

subi

Xe buýt
Đấy là lý do vì sao các cụ nhà ta ngày xưa có câu Cái nết đánh chết cái đẹp đấy cụ ạ. Cụ có biết là con trai như cụ và em, yêu và phang thì thích gái xinh nhưng cưới làm vợ thì lại rất bình thường không. Vì xinh đẹp mà như cái em lùi mông vào mặt xe cụ ý thì gọi là gì không ạ: đó là cục vật chất( trích lời Cố GSTS Đinh Trung Kiên- trường XHNV).