[Thảo luận] gửi em gái đi Forte màu nòng súng vào cafe Highland Nhà thờ trưa ngày 22-May

Cerato0607

Xe tải
việc chẳng may húc vào ai đó thì em ko trách, xinh hay xấu thì cũng có thể húc đc, nhưng cái việc Văn hóa xin lỗi nó chui vào lỗ nào đó rồi thì mới đáng bàn ah!

Sao cụ không chui vào xe, tông lại cho em ý 1 phát nhể? Đi với bụt mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy!
Gái xinh mà lái ô tô thì thường là như thế. Cái này cháu thật, các mợ có giận thì cháu cũng kệ, ná! :D

harilama1908

Xe hơi
hic, chỉ là em ý hành xử với bác chưa đẹp thôi chứ người đẹp mà bác vùi dập ác quá

hoangru

Xe tải
Chắc mợ ấy vừa mua BCS xong đang cầm trên tay nên cuống đấy ợ. Kụ thông cảm!

xanh

Xe điện
em gái thân mến,
lúc anh đến đó thì xe em đang đỗ ngang giữa đường để quay đầu, anh có thể đi qua vì lúc đó phần đường đủ để anh lách qua, nhưng anh dừng lại để nhường em vì anh thấy có vẻ là em cầm lái còn lúng túng. vậy mà khi anh nhường em rồi, em đỗ vào lề đường để vào cafe, còn anh đỗ ngay sau xe em thì em lại lùi đánh uỳnh 1 cái vào đầu xe của anh. anh chạy xuống ngó...phù...máy quá xe anh ko sao, chỉ hơi cong tí biển xe thôi, mông xe em cũng ko sao. nhưng cái anh hơi khó chịu là em ko chịu xuống xe ngay lúc đấy, mà em lại bình thản tiến lên phía trc, đỗ lại ngay ngắn, rồi xuống xe khóa cửa và đi vào cafe. khi em đi qua anh em chỉ trợn mắt lên nhìn mà ko mở mồm ra xin lỗi anh đc 1 câu. nói thật là lúc đó anh chỉ muốn tát cho em 1 phát, đâm vào xe người khác mà cứ như ko có chuyện gì xẩy ra. nhìn em thật là xinh, mặc váy lệch vai thật đẹp và quyến rũ, nhưng cái đầu em nó ko tương xứng với cái xe, với cái váy và với vẻ đẹp của em!

(bẩm các cụ, em ko muốn đưa biển số xe của em gái xinh xinh kia lên, nhưng nếu cụ nào mà là người nhà em ý thì cụ nhắc em ý hộ em là lần sau sai thì nên xin lỗi nhé! em đó đi Forte màu nòng súng (em cũng ko biết cái màu đó có phải đc gọi là màu nòng súng ko :??) vì em chắc là em đó sẽ kể lại cho chồng/bồ/người yêu/bạn bè rằng trưa ngày 22-May ở phố Nhà Thờ em ý đã lùi xe mình vào xe khác! )
Em thay mẹt con bồ em xin lỗi cụ chủ , hôm đó em bận nên đưa vợ 2 cho nàng tự đi , Có gì cụ chủ và các cụ đại xá . Iem sẽ bổ túc tay lái và kiến thức ứng xử cho nàng sau .
Nhân tiện cụ chủ cho em hỏi bồ em trông được không ợ ?:-|

Chỉnh sửa cuối:

Mr.Cayowl

Xe hơi
chiều nay khoảng 15h40 em đi đón bạn học ở KTQD về, đến ngã tư Trần Đại Nghĩa- Lê Thanh Nghị gặp 2 girl đi Forte màu xám hay nòng súng gì đó, em không nhìn kỹ xem ăn mặc thế nào.
thấy 2 em ấy đi từ phía Giải Phóng lại, xe em đang dừng đèn đỏ trên đường TĐN, em ấy đi vèo 1 cái lượn qua đầu xe em làm em giật cả mình, em đang tưởng xe đó muốn đi thẳng tiếp LTN nhưng nhầm đường rẽ phải vào TĐN nên lượn ra, ai ngờ em ấy lượn tròn vòng hẳn lại hướng ngược ra Giải Phóng. mà cái ngã tư đó thì có vắng vẻ gì cho cam, bao nhiêu xe phanh dúi dụi vì em ấy.
bạn em ngồi cạnh nói "xinh,tổ lái, ngon" em thì mắt kém chả xìn rõ đc xinh hay không, nhưng mà trước mắt là không ưa gì kiểu ý thức tham gia giao thông ntn.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Cái vấn đề ý thức, tri thức, trí thức...thức thức của các "chân dài" đã tốn rất nhiều giấy mực rồi các cụ ạ, một số ít những "chân dài" có mấy vấn đề em đã nêu ở đầu tỉ lệ nghịch với độ dài của đôi chân. Sorry em không ám chỉ ai nhưng quả là thế thật.

Chỉnh sửa cuối:

volga1990

Xe tăng
Thôi, cụ bỏ qua đi, nóng làm gì cho mệt với loại như thế

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
thôi bỏ qua đi cụ.chắc e nó trốn chồng đi bắt gà nên hơi vội

Dogia

Xe điện
From: cerato0607
To: Gái

Sub: Thư gửi em gái Phò Te
"em gái thân mến,
lúc anh đến đó thì xe em đang đỗ ngang giữa đường để quay đầu, anh có thể đi qua vì lúc đó phần đường đủ để anh lách qua, nhưng anh dừng lại để nhường em vì anh thấy có vẻ là em cầm lái còn lúng túng. vậy mà khi anh nhường em rồi, em đỗ vào lề đường để vào cafe, còn anh đỗ ngay sau xe em thì em lại lùi đánh uỳnh 1 cái vào đầu xe của anh. anh chạy xuống ngó...phù...máy quá xe anh ko sao, chỉ hơi cong tí biển xe thôi, mông xe em cũng ko sao. nhưng cái anh hơi khó chịu là em ko chịu xuống xe ngay lúc đấy, mà em lại bình thản tiến lên phía trc, đỗ lại ngay ngắn, rồi xuống xe khóa cửa và đi vào cafe. khi em đi qua anh em chỉ trợn mắt lên nhìn mà ko mở mồm ra xin lỗi anh đc 1 câu. nói thật là lúc đó anh chỉ muốn tát cho em 1 phát, đâm vào xe người khác mà cứ như ko có chuyện gì xẩy ra. nhìn em thật là xinh, mặc váy lệch vai thật đẹp và quyến rũ, nhưng cái đầu em nó ko tương xứng với cái xe, với cái váy và với vẻ đẹp của em!"

Em rả vờ biên tập lại thôi nhá =))

cuongduyS5568

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em thay mẹt con bồ em xin lỗi cụ chủ , hôm đó em bận nên đưa vợ 2 cho nàng tự đi , Có gì cụ chủ và các cụ đại xá . Iem sẽ bổ túc tay lái và kiến thức ứng xử cho nàng sau .
Nhân tiện cụ chủ cho em hỏi bồ em trông được không ợ ?:-|
Đây này!
Cụ chủ cứ tìm cụ này mà bắt vạ này!

Tungbin

Xe buýt
e ý chảnh chờ cụ mở mồm làm quen

typn1975

Xe tăng
khi em đi qua anh em chỉ trợn mắt lên nhìn mà ko mở mồm ra xin lỗi anh đc 1 câu. nói thật là lúc đó anh chỉ muốn đâm vào người em 1 phát, đâm vào xe người khác mà cứ như ko có chuyện gì xẩy ra.
Loại này zờ đi đâu cũng gặp ý ạ, nói chung chỉ muốn đâm cho 1 phát...

Cerato0607

Xe tải
em bỏ qua rồi, cũng chả bực thêm làm gì hại sức khỏe, em chỉ post cái bài này lên hy vọng là có người quen của em kia đọc đc thì nhắc em nó, qua đó cải thiện đc văn hóa nói chung thôi ah! :P
Cái vấn đề ý thức, tri thức, trí thức...thức thức của các "chân dài" đã tốn rất nhiều giấy mực rồi các cụ ạ, một số ít những "chân dài" có mấy vấn đề em đã nêu ở đầu tỉ lệ nghịch với độ dài của đôi chân. Sorry em không ám chỉ ai nhưng quả là thế thật.
Thôi, cụ bỏ qua đi, nóng làm gì cho mệt với loại như thế
thôi bỏ qua đi cụ.chắc e nó trốn chồng đi bắt gà nên hơi vội
Cụ bức xúc nhỉ??? Thế giờ đã hạ hỏa chưa cụ???

Cerato0607

Xe tải
thực ra có 1 chi tiết em chưa nói là trên xe lúc đó có 2 em gái (xinh như nhau) và đều trợn mắt lên nhìn em khi xuống xe! :))

Captiva HN-SG

Xe buýt
em gái thân mến,
lúc anh đến đó thì xe em đang đỗ ngang giữa đường để quay đầu, anh có thể đi qua vì lúc đó phần đường đủ để anh lách qua, nhưng anh dừng lại để nhường em vì anh thấy có vẻ là em cầm lái còn lúng túng. vậy mà khi anh nhường em rồi, em đỗ vào lề đường để vào cafe, còn anh đỗ ngay sau xe em thì em lại lùi đánh uỳnh 1 cái vào đầu xe của anh. anh chạy xuống ngó...phù...máy quá xe anh ko sao, chỉ hơi cong tí biển xe thôi, mông xe em cũng ko sao. nhưng cái anh hơi khó chịu là em ko chịu xuống xe ngay lúc đấy, mà em lại bình thản tiến lên phía trc, đỗ lại ngay ngắn, rồi xuống xe khóa cửa và đi vào cafe. khi em đi qua anh em chỉ trợn mắt lên nhìn mà ko mở mồm ra xin lỗi anh đc 1 câu. nói thật là lúc đó anh chỉ muốn tát cho em 1 phát, đâm vào xe người khác mà cứ như ko có chuyện gì xẩy ra. nhìn em thật là xinh, mặc váy lệch vai thật đẹp và quyến rũ, nhưng cái đầu em nó ko tương xứng với cái xe, với cái váy và với vẻ đẹp của em!

(bẩm các cụ, em ko muốn đưa biển số xe của em gái xinh xinh kia lên, nhưng nếu cụ nào mà là người nhà em ý thì cụ nhắc em ý hộ em là lần sau sai thì nên xin lỗi nhé! em đó đi Forte màu nòng súng (em cũng ko biết cái màu đó có phải đc gọi là màu nòng súng ko :??) vì em chắc là em đó sẽ kể lại cho chồng/bồ/người yêu/bạn bè rằng trưa ngày 22-May ở phố Nhà Thờ em ý đã lùi xe mình vào xe khác! )
Đấy, cụ thấy em đẹp là văn hóa dâng cao, nếu là đực cầm lái con Forte chắc cụ cho vỡ alô rồi nhẩy

Cerato0607

Xe tải
nếu là đực có khi nó lại chạy ngay ra ngoài và hỏi: "Thích đánh nhau ah?" =))
Đấy, cụ thấy em đẹp là văn hóa dâng cao, nếu là đực cầm lái con Forte chắc cụ cho vỡ alô rồi nhẩy

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
chiều nay khoảng 15h40 em đi đón bạn học ở KTQD về, đến ngã tư Trần Đại Nghĩa- Lê Thanh Nghị gặp 2 girl đi Forte màu xám hay nòng súng gì đó, em không nhìn kỹ xem ăn mặc thế nào.
thấy 2 em ấy đi từ phía Giải Phóng lại, xe em đang dừng đèn đỏ trên đường TĐN, em ấy đi vèo 1 cái lượn qua đầu xe em làm em giật cả mình, em đang tưởng xe đó muốn đi thẳng tiếp LTN nhưng nhầm đường rẽ phải vào TĐN nên lượn ra, ai ngờ em ấy lượn tròn vòng hẳn lại hướng ngược ra Giải Phóng. mà cái ngã tư đó thì có vắng vẻ gì cho cam, bao nhiêu xe phanh dúi dụi vì em ấy.
bạn em ngồi cạnh nói "xinh,tổ lái, ngon" em thì mắt kém chả xìn rõ đc xinh hay không, nhưng mà trước mắt là không ưa gì kiểu ý thức tham gia giao thông ntn.
Cụ lưu ý nhé, nếu 1 mợ bật xinhan Trái thì chưa chắc mợ í đã rẽ ... phải đâu nhé mà rất có thể mợ í đi thẳng đấy!
Còn chuyện quay đầu ở ngã tư (nhìn thể loại này ngứa mắt lắm) thì mời cụ xem lại thớt sau đây, một số Offer còn cho việc này là đúng nữa cơ:
http://www.otofun.net/threads/198669-quay-dau-trong-khu-dan-cu-x-dinh-nat-em-nhung-ko-duoc