[Funland] Golfer người Quảng Nam oánh caddie

quochiep

Xe tăng
Trích:
"Đại biểu Hội đồng nhân dân là người đại diện cho ý chí, nguyện vọng của Nhân dân địa phương, chịu trách nhiệm trước cử tri địa phương và trước Hội đồng nhân dân về việc thực hiện nhiệm vụ, quyền hạn đại biểu của mình..." (Khoản 2, Điều 6, Luật Tổ chức chính quyền địa phương)

Thế mà nó dám:

View attachment 7561867
View attachment 7561868

Các cụ bảo trông mặt mà bắt hình dong.
Cái mặt này mà dám làm đại biểu cho ý chí và nguyện vọng của nhân dân à!?
Coi thường nhân dân quá!!!
Phải xem xét cả cái thằng cấp cho thằng này cái giấy chứng nhận đb nữa!!!
Công nhận nhìn thằng này đúng chuẩn nhân vật phản diện luôn , chuẩn câu : đã xấu còn đóng vai ác !

lamhoang_760

[Tịch thu bằng lái]

Susu77

Xe tăng
Trích:
"Đại biểu Hội đồng nhân dân là người đại diện cho ý chí, nguyện vọng của Nhân dân địa phương, chịu trách nhiệm trước cử tri địa phương và trước Hội đồng nhân dân về việc thực hiện nhiệm vụ, quyền hạn đại biểu của mình..." (Khoản 2, Điều 6, Luật Tổ chức chính quyền địa phương)

Thế mà nó dám:

View attachment 7561867
View attachment 7561868

Các cụ bảo trông mặt mà bắt hình dong.
Cái mặt này mà dám làm đại biểu cho ý chí và nguyện vọng của nhân dân à!?
Coi thường nhân dân quá!!!
Phải xem xét cả cái thằng cấp cho thằng này cái giấy chứng nhận đb nữa!!!
Lần sau còn bị khua dậy bắt đi bầu cử nữa là em gạch tuốt, đỡ phải áy náy mình bỏ sót đứa nào làm đại diện cho mình. Nay cụ trích dẫn em mới biết hoá ra bọn này đại diện cho ý chí và nguyện vọng của dân trong đó có em, phát gớm.

dhela

Xe tăng
Lần sau còn bị khua dậy bắt đi bầu cử nữa là em gạch tuốt, đỡ phải áy náy mình bỏ sót đứa nào làm đại diện cho mình. Nay cụ trích dẫn em mới biết hoá ra bọn này đại diện cho ý chí và nguyện vọng của dân trong đó có em, phát gớm.
Thôi thì cố mà chọn lấy cái mẹt nào có vẻ phúc hậu hiền lành tử tế nhất cụ ạ. Chứ ko, cái phiếu bầu của cụ lại thành ko hợp lệ. Nó phí cái quyền của mình đi :D

HungThuy7699

Xe buýt
Đã là pháp luật, thì nơi sân golf với nơi gầm cầu khác gì nhau, vì sao phải nhấn mạnh chuyện thượng lưu với văn minh? Thực tế là về làng quê, ra đường phố... xô xát kiểu phang 1 nhát thế này chẳng bao giờ làm lớn chuyện lên cả, cảnh cáo, xin lỗi, hòa giải, thuốc men dăm triệu là xong, vì đã đến khung đâu mà xử? Cụ đừng nói là cụ sống ở thế giới khác em nhé :))

Các cụ mới là người ác cảm với quan chức và người giàu, vì cứ đòi tăng nặng với bọn họ.
Cụ hiểu đúng vấn đề. Nhiều cụ cứ sồn sồn đòi bỏ tù. Tù mà dễ thế thì ở Việt Nam không có chỗ mà nhốt. Quốc có quốc pháp, gia có gia quy. Có cụ còn đắt điều này luật nọ ra khép tội, nếu đủ điều kiện bỏ tù thì bọn cờ vàng nó chả bám vào đấy kêu gào lâu rồi.

matizvan2009

Xe ba gác
Tay này giác ngộ kinh người nhỉ. Vào đ ảng tháng 7 năm 2014 , mà năm 2008 đã làm bí thư chi bộ rồi.

View attachment 7562240

View attachment 7562242
Lại nhớ chuyện học ccct. Hồi đấy quê em học ccct dễ, ông kia toàn sai lái xe đi học. Em toàn trêu "ông X (lx) mà vào đảng thì thành bí thở luôn vì chưa vào đã có lý luận ccct"
Một ông khác sai 1 thằng cu hơi hâm hâm đi học thay, thằng này chuyên gia cãi nên nhiều khi cãi lại cả giảng viên. Còn có lần đi học muộn, chạy đến giáo vụ để điểm danh, giáo vụ hỏi "tên gì" nó bảo "em tên A, à quên em tên B"

botom

Xe tăng
Caddie chỉ là người phục vụ thôi chứ sao lại tính được gậy cho mấy golfer nhỉ.
Môn này thể hiện rõ bản chất của người chơi, vì tính gậy dựa trên sự tự giác và chính trực của golfer. Các Caddie thường được nhờ tính toán, đếm gậy kiểm tra giúp golfer. Trường hợp này, chắc bác kia tính gian, bị Caddie của golfer chơi cùng bóc mẽ đếm gian, nên cả giận mất khôn. Nhìn mặt bác này khá là xôi thịt, chắc quen kiểu đội trên, đạp dưới rồi. Nên ra sân golf vẫn nghĩ là ở hội đồng nhà mình. Nói chung các môn thể thao nó bộc lộ tính cách ghê lắm. Môn golf này ông nào quen ăn gian, dối trên, lừa dưới, thì lúc ra sân, sẽ vẫn quen mui, khó bỏ. Bị bóc mẽ, sẽ rất quê độ, lộ rõ bản chất ngay.

Thành Thị 1

Xe điện
"Tuy nhiên do bất đồng với cách tính số gậy trong một hố khi đánh golf, chị N.A.L đã có hành vi xúc phạm đến danh dự, uy tín và nhân phẩm cá nhân tôi. Trong lúc cự cãi, do bức xúc, thiếu kiềm chế, nóng giận nhất thời nên tôi đã đập cây gậy golf phát bóng sượt qua nón của chị L., hướng xuống dưới đất khiến cây gậy golf bị gãy làm đôi và bật lại dẫn đến chị L. bị thương nhẹ phần mềm ở vùng mặt”, ông Dũng giải trình."
Bí thư mà còn đòi hất bùn sang ao, thì còn cứng đầu lắm. Chắc Caddie nó bảo đến con lợn nó còn ko ăn gian như anh, thì nó tưởng xúc phạm nó. *** mẹ, đấy là xúc phạm con lợn đấy chứ!!!

hd-vt

Xe container
Môn này thể hiện rõ bản chất của người chơi, vì tính gậy dựa trên sự tự giác và chính trực của golfer. Các Caddie thường được nhờ tính toán, đếm gậy kiểm tra giúp golfer. Trường hợp này, chắc bác kia tính gian, bị Caddie của golfer chơi cùng bóc mẽ đếm gian, nên cả giận mất khôn. Nhìn mặt bác này khá là xôi thịt, chắc quen kiểu đội trên, đạp dưới rồi. Nên ra sân golf vẫn nghĩ là ở hội đồng nhà mình. Nói chung các môn thể thao nó bộc lộ tính cách ghê lắm. Môn golf này ông nào quen ăn gian, dối trên, lừa dưới, thì lúc ra sân, sẽ vẫn quen mui, khó bỏ. Bị bóc mẽ, sẽ rất quê độ, lộ rõ bản chất ngay.
Cụ kinh nghiệm đầy sẹo, chất ạ hehe.

Mr.Chem

Xe điện
Như vụ này, tay dạy dỗ phụ nữ bằng gậy gốp đến đi viện, mà xảy ở những nước phương tây thì như nào nhỉ, em ếch ngồi đáy giếng nên không dám...gáy hehe.
Em nghĩ cụ hỏi mấy diễn đàn bên tây là chuẩn nhất, ở đây các cụ nhà mình toàn viết tiếng Việt, trả lời sao được tâm ý của dân tây.

sthd

Xe lăn
"Tuy nhiên do bất đồng với cách tính số gậy trong một hố khi đánh golf, chị N.A.L đã có hành vi xúc phạm đến danh dự, uy tín và nhân phẩm cá nhân tôi. Trong lúc cự cãi, do bức xúc, thiếu kiềm chế, nóng giận nhất thời nên tôi đã đập cây gậy golf phát bóng sượt qua nón của chị L., hướng xuống dưới đất khiến cây gậy golf bị gãy làm đôi và bật lại dẫn đến chị L. bị thương nhẹ phần mềm ở vùng mặt”, ông Dũng giải trình."
Bí thư mà còn đòi hất bùn sang ao, thì còn cứng đầu lắm. Chắc Caddie nó bảo đến con lợn nó còn ko ăn gian như anh, thì nó tưởng xúc phạm nó. *** mẹ, đấy là xúc phạm con lợn đấy chứ!!!
có đúng thằng D nói thế không?
caddie là người phục vụ, đặc biệt là BRG thì dạy dỗ caddie kĩ lắm. chắc chắn không bao giờ có chuyện caddie của BRG mà lại dám cãi lại khách, chưa nói đến xúc phạm khách.

caddie ngày ít thì lội sân chục km, ngày nhiều thì 20km. mệt bỏ bà ra. ruồi đậu vào mép có khi còn chả buồn đuổi. lại làm ăn lương của khách. thực tế nếu khách không yêu cầu, nó còn chả thèm tính gậy hộ. vậy mà thằng này bảo là caddie của người khác nhưng nhảy sang tính sai cho nó, rồi lại còn xúc phạm khách! thật là nói dối quá trắng trợn.
sân của BRG nếu có chuyện caddie nói to thôi, khách phản ánh, là đã bị đuổi rồi. cần gì chờ ông ra tay

nên đúng là thằng này hết thuốc chữa thật. gian dối có nghề.
mô tả "gõ nhẹ vào caddie" đã là nói dối
vu khống caddie xúc phạm là quá gian dối
chắc vụ gian dối tính gậy là có thật
gian dối là bản chất rồi

Chỉnh sửa cuối:

Fraternité

[Tịch thu bằng lái]
Website
thietbieu.vn
Chìm chưa các cụ, căn bản vụ này cũng bé, thằng béo có tiền chạy, các bộ ban ngành thì bận kiếm cái tết.

hd-vt

Xe container
Tại thấy cc trên thông địa lý dưới tường thiên văn thì em xin tý chất xám thôi ạ. Có dì căng hả cụ. :D
Em nghĩ cụ hỏi mấy diễn đàn bên tây là chuẩn nhất, ở đây các cụ nhà mình toàn viết tiếng Việt, trả lời sao được tâm ý của dân tây.

The Route

Xe tải
Cô bé Lành này là em của cô bạn em, thực ra thì câu chuyện nó khác chứ không hẳn là như báo đăng và dân mạng xôi xục lên mấy hôm nay. Còn như mấy cụ trên bảo cô bé caddy xúc phạm hay gì đến tay Dũng thì không có đâu, chỗ cháu cũng đang đào tạo caddy, họ dạy dỗ kỹ lắm không có chuyện caddy cãi nhau với khách đâu.

.Bo My

Xe lăn
Cô bé Lành này là em của cô bạn em, thực ra thì câu chuyện nó khác chứ không hẳn là như báo đăng và dân mạng xôi xục lên mấy hôm nay.
ý cụ là nghị Dũng chăm lo rất tốt, chỉ là hiểu lầm à! Nói luôn ra đi còn bày đặt úp mở.

1.25 ton

Xe điện
Cô bé Lành này là em của cô bạn em, thực ra thì câu chuyện nó khác chứ không hẳn là như báo đăng và dân mạng xôi xục lên mấy hôm nay. Còn như mấy cụ trên bảo cô bé caddy xúc phạm hay gì đến tay Dũng thì không có đâu, chỗ cháu cũng đang đào tạo caddy, họ dạy dỗ kỹ lắm không có chuyện caddy cãi nhau với khách đâu.
Cụ bật mí bí mật đi cụ, chắc là phải khác so với chuyện tay Dũng nhợn tự kiểm điểm rồi.

Lệ Cẩm

Xe điện
Đây là bài đính chính sự việc của người nhà bạn Lành. Mời các cụ đọc.

LVP2021

Xe hơi
Ha ha, cụ còm phải bật cười , chắc bạn nữ chỉ bảo anh học đếm ko bằng trẻ lớp 1, nên anh ấy cáu. Mà bgio bảo diễn lại vụ gậy golf vụt xuống đất gãy làm đôi được, xong lại bật lên gây thương tích thì có lẽ là phim chưởng Tàu.