[Funland] Goldmark city có biến ạ?

thongnv

Xe điện
...................,

AKAN_N

Xe buýt
Em định mua nhà khu này :(

BivaMin

Xe buýt
KK cụ sướng chứ em ko thấy sướng. Khổ bỏ mẹ ra!
Đang nhiên bỏ tiền cho thằng khác nó quản mình, em là em éo chơi!
Hồi trước có ông anh ở quận 2, sang chơi thấy phải chui xe xuống hầm + lấy thẻ là em quay xe ra quán rồi gọi xuống. Nhà bố vợ ở cc tầng 8 em phải leo thang bộ mấy lần rồi, giờ còn lâu em mới lên. Cứ đỗ xe ở dưới rồi gọi xuống và đi đâu thì đi, bảo em lên là em ko lên!
CC chỗ người nhà cụ đúng là lởm thật, ai lại đi thang bộ lên tầng 8 bao giờ. Mạnh dạn đoán từ thời chống Mỹ

thongnv

Xe điện
Ở nhà riêng làm gì có thằng nào thịt được mình hả cụ? Tổ trưởng dân phố đến nói ko lọt tai đuổi thẳng cổ luôn ấy chứ!
Ở CC động tí họ cắt điện cắt nước, thu đủ loại phí nọ phí kia... Nhà mình mua tiền tỉ mà sửa chữa lại phải làm đơn xin thằng khác duyệt, ko thể chấp nhận được!
Còn thẻ đi sao chép thì còn gì tính an ninh? Thế mà cụ nói thẻ là an toàn nhất, kaka!
Thực tế chung cư có cái hay của nó và nhà đất cũng có cái hay

Ngoctungnguyen

Xe tải
E cư dân Goldmark đây
Chiều nay còn tắc cứng chỗ thang máy
Không hiểu sao hôm nay nhốn nháo vậy

Chắc ảnh của cụ chỉ để minh họa cho cái "CĂNG" của GM hiện nay thôi, chứ e nhìn là biết cái thang máy này ko phải ở GM rồi. Thang GM là thang Kone thang trong hình là Mitsubishi =))

Thành Thị 1

Xe điện
Ở nhà riêng làm gì có thằng nào thịt được mình hả cụ? Tổ trưởng dân phố đến nói ko lọt tai đuổi thẳng cổ luôn ấy chứ!
Ở CC động tí họ cắt điện cắt nước, thu đủ loại phí nọ phí kia... Nhà mình mua tiền tỉ mà sửa chữa lại phải làm đơn xin thằng khác duyệt, ko thể chấp nhận được!
Còn thẻ đi sao chép thì còn gì tính an ninh? Thế mà cụ nói thẻ là an toàn nhất, kaka!
cụ có quả văn hóa tiền đặc trưng ở Việt Nam, cụ sang tây, nhà cụ xây ntn, phải trồng cây gì cũng do thằng khác quyết, ko phải cụ muốn làm j thì làm đâu nhé.

thongnv

Xe điện
Chắc ảnh của cụ chỉ để minh họa cho cái "CĂNG" của GM hiện nay thôi, chứ e nhìn là biết cái thang máy này ko phải ở GM rồi. Thang GM là thang Kone thang trong hình là Mitsubishi =))
Kone ngon hơn hay Mitsubishi ngon hơn hả cụ?

lowschool

Xe tải
cụ có quả văn hóa tiền đặc trưng ở Việt Nam, cụ sang tây, nhà cụ xây ntn, phải trồng cây gì cũng do thằng khác quyết, ko phải cụ muốn làm j thì làm đâu nhé.
Dân chung cư chắc cũng cảm thấy may mắn khi mấy ông kiểu đấy không mang văn hoá bản sắc nhà đất đem lên chung cư cụ nhỉ? e fun tí :P

BivaMin

Xe buýt
Nói thật là e ko thích những người cứ đi miệt thị người khác hoặc những người cứ nói vống ưu, nhược điểm lên để dìm hoặc tôn 1 phía.

manhhubt

Xe máy
Golden season hình như cũng có vụ như này

CDX2011

Xe tăng
Website
casca.vn
Sang Tây làm gì hả cụ, sống ở đâu được tự do nhất thì mình sống chứ.
Đây k phải văn hóa tiền, mà là sự tự do của mình. Sướng nhất là các ông ở thành phố tỉnh, rộng rãi lại đủ dịch vụ. Càng chui vào chỗ đông thì bị quản lý, và mất tự do đi. Tất nhiên ko phải những việc làm phiền hàng xóm.
Ví dụ nhà mặt đất, e thích ngăn phòng thế nào, sân lát gạch gì... tự e quyết éo phải xin xỏ đứa nào.