Gỏi nhệch và lẩu mèo Nam Định ký sự!

BSK

Xe tăng
E cũng ghê tởm mấy bác ăn thịt chó mèo. Trong khi bọn chúng nó lại rất hy sinh vì con người, con người lôi ra giết chỉ để ăn sướng cái mồm, bọn trâu bò lợn gà cá cua....nó ngu thì k nói. Sorry e thật sự nhìn bọn chó mèo bị giết e rất xót xa
P/s : E nói thêm mấy kụ kinh doanh thịt chó mèo nhìn mà làm gương...Trần Mục, Anh Tú....nhưng quán nổi tiếng kd chó mèo thịt đấy, quả báo cả 3 thế hệ luôn

Chỉnh sửa cuối:

NamLeader

Xe tải
giời ạ. đang đêm nhìn món gỏi nhệch mà thèm quá !!!!!!!!!

vucanhtung

Xe tăng
E cũng ghê tởm mấy bác ăn thịt chó mèo. Trong khi bọn chúng nó lại rất hy sinh vì con người, con người lôi ra giết chỉ để ăn sướng cái mồm, bọn trâu bò lợn gà cá cua....nó ngu thì k nói. Sorry e thật sự nhìn bọn chó mèo bị giết e rất xót xa
P/s : E nói thêm mấy kụ kinh doanh thịt chó mèo nhìn mà làm gương...Trần Mục, Anh Tú....nhưng quán nổi tiếng kd chó mèo thịt đấy, quả báo cả 3 thế hệ luôn
Bác ko ăn thì thôi, e cũng ko ăn nhưng các bác khác thích thì kệ chứ, ko nên kỳ thị thế :)
Ps. Lòng mèo trước e thấy toàn phơi khô làm dây nỏ thôi nên e nghĩ nó dai lắm :) ko ngờ lại ăn đc.

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nhệch thì không nói nhưng nói món ăn đến mèo thì không ổn. Hay ho gì cái trò ăn thịt mèo này đâu mà khuyến khích hay giới thiệu ở đây

ZizuZizu

Xe hơi
cụ làm em thèm quá ...chẹp ...chẹp...