[Funland] Góc thật lòng: Giá trị mà OF mang lại cho các cụ là gì

dexom

Xe Cứu Trợ
Ọp toàn thằng nghèo kiết xác lên đây chém gió thì có giá trị gì?

CherryOne

Xe điện
ngoài ra còn những vụ lừa tình lừa tiền rất ngoạn mục nữa kia, nạn nhân thường rơi vào nhữcòn7mợ trẻ có tí nhan sắc nhưng cả tin ham chơi đua đòi. Kết cục là ôm quả đắng mà không dám nói ra, còn ê chề đắng cay hơn trong thang máy nhiều.
còn ba cái vụ lùm xùm từ thiện, đi nhờ cùng người lạ....... ko nói
Toàn 18+ nên e không gọi đó là lừa tình, đã đủ tuổi và đủ trí tuệ để biết việc chịch xoạc theo bản năng hay nhu cầu khác.

Virus Love

Xe buýt
Ở nhà vợ nuôi không vào of lại đàn đúm chỗ khác hư người

Lambretta 550

[Tịch thu bằng lái]
Toàn 18+ nên e không gọi đó là lừa tình, đã đủ tuổi và đủ trí tuệ để biết việc chịch xoạc theo bản năng hay nhu cầu khác.
Ơ hay, nói như mợ thì vụ trong thang máy là do mợ kia chủ động đứng chờ tên biến thái đến làm chuyện đồi bại ấy phỏng ???
Không ngờ mợ quan niệm dễ dãi và thoáng trong chuyện chịch xoạc đến thế :-o

meotamthe

Xe cút kít
Ba phải nịnh thô thi ăn vang nhé :))
Cụ rượu vang mà không nói gì thì em hiểu là cụ không cùng quan điểm, nhưng cụ vang rồi lại còn còm nói em ba phải nịnh thô thì nhận định về cụ trong mắt em tuột rất nhiều bậc.

Vang mới chả viếc =))

sactimtn

Xe tăng
Chém gió mà không phải trả tiền trà chanh cụ ạ!
Đôi khi cũng bị ăn chửi ức lắm nhưng may mà cõi of chứ ở ngoài lại rút dao xiên nhau thì đi rất xa...
Như tiêu đề, em muốn chia sẻ trước. OF mang lại cho em nhiều thứ
1. Bán hàng, mục đích ban đầu của em cũng là như vậy luôn, nhiều khách hàng qua cửa hàng em là từ OF
2. Tranh cãi: nhiều khi lên đây cãi nhau cũng xả xì trét rất tốt
3. Nhìn nhận quan điểm đa chiều: thật sự lên OF e nhìn nhận vấn đề bớt tiêu cực hơn rất nhiều, vì có nhiều quan điểm đa chiều và thật sự sâu sắc từ các OFer.
Vậy, theo các cụ, giá trị OF mang lại cho các cụ là gì ạ?

CherryOne

Xe điện
Ơ hay, nói như mợ thì vụ trong thang máy là do mợ kia chủ động đứng chờ tên biến thái đến làm chuyện đồi bại ấy phỏng ???
Không ngờ mợ quan niệm dễ dãi và thoáng trong chuyện chịch xoạc đến thế :-o
Cụ đang nói về việc gái trẻ ham chơi đua đòi, thích ăn diện, thích đi chơi, thích có 1 thằng bồ giàu có để khoe với bạn. Nói thật luôn, méo có thằng ngu nào đi hầu hạ các bà nàng free những thứ như vậy, nó chịch xoạc thì cũng coi như 1 thứ trao đổi công bằng.
Vụ trong thang máy lại khác, cô gái kia có quen cái thằng biến thái ý đâu. Do cái thằng vừa xấu vừa bẩn ấy nó bày trò dê cụ, nhìn cái mặt xấu tởm lợm đã phát buồn nôn.

tranmanhha

Xe điện
Cũng vui và bán hàng.
1 KDCN said.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Cụ rượu vang mà không nói gì thì em hiểu là cụ không cùng quan điểm, nhưng cụ vang rồi lại còn còm nói em ba phải nịnh thô thì nhận định về cụ trong mắt em tuột rất nhiều bậc.

Vang mới chả viếc =))
Lên OF mới thấy cứ ngồi đút chân gầm bàn cả ngày vẫn biết trên thế giới vừa xảy ra sự vụ gì, update từng giây luôn í cụ Mèo ạ! :D

CherryOne

Xe điện
Mợ nhận xét theo kiểu tiên trách kỷ hậu trách nhân, nhưng mà em thích kiểu tư duy đó :)
:-bd 1 e làm cùng e đây này, nó mở zalo của chồng ra xem, toàn thấy gái chủ động nhắn tin tán tỉnh, chồng nó sn 94 đẹp trai và nhà rất giàu. Biết anh zai có vợ rồi, gái vẫn cứ nhắn tin đong đưa, tán tỉnh không hề ngại ngùng.
xã hội bây giờ thế. Chỉ là mình có chấp nhận được cái mảng tối đó hay không?

meotamthe

Xe cút kít
:-bd 1 e làm cùng e đây này, nó mở zalo của chồng ra xem, toàn thấy gái chủ động nhắn tin tán tỉnh, chồng nó sn 94 đẹp trai và nhà rất giàu. Biết anh zai có vợ rồi, gái vẫn cứ nhắn tin đong đưa, tán tỉnh không hề ngại ngùng.
xã hội bây giờ thế. Chỉ là mình có chấp nhận được cái mảng tối đó hay không?
Cuộc sống mà mợ, vốn dĩ là cạnh tranh điên cuồng, không muốn chấp nhận cũng phải chấp nhận, nhưng mình lơi là thì đó là lỗi của mình thôi, em cho là mình dẫu không làm người ta thiệt thì cũng cố gắng không được để người ta làm mình thiệt, quan trọng nhất là không để quá đà, chỉ có điều không phải lúc nào cũng tỉnh táo để hành xử như vậy.

CherryOne

Xe điện
Cuộc sống mà mợ, vốn dĩ là cạnh tranh điên cuồng, không muốn chấp nhận cũng phải chấp nhận, nhưng mình lơi là thì đó là lỗi của mình thôi, em cho là mình dẫu không làm người ta thiệt thì cũng cố gắng không được để người ta làm mình thiệt, quan trọng nhất là không để quá đà, chỉ có điều không phải lúc nào cũng tỉnh táo để hành xử như vậy.
:-bd các chị em dạo này e thấy đăng ký đi học lớp kiểu đả thông tư duy, tham gia học sẽ suy nghĩ sẽ khác đi, một cái nhìn khác về cuộc sống, đề cao tư tưởng Buông bỏ.
Đa số đến với lớp học do chồng cặp bồ, thậm chí có chị kể là chồng bế con riêng ở ngoài về cho chị ấy nuôi, có học viên thì muốn thay đổi 1 vấn đề gì đó rất quan trọng của cuộc sống.
E thấy giống club điều trị tâm lý, bạn e nó đang phát cuồng lên với lớp học này cứ rủ rê lôi kéo bọn e đến lớp.
E bảo nó là Tôi có 1 cái đầu lạnh và 1 trái tim lạnh, học phí xiền.

meotamthe

Xe cút kít
:-bd các chị em dạo này e thấy đăng ký đi học lớp kiểu đả thông tư duy, tham gia học sẽ suy nghĩ sẽ khác đi, một cái nhìn khác về cuộc sống, đề cao tư tưởng Buông bỏ.
Đa số đến với lớp học do chồng cặp bồ, thậm chí có chị kể là chồng bế con riêng ở ngoài về cho chị ấy nuôi, có học viên thì muốn thay đổi 1 vấn đề gì đó rất quan trọng của cuộc sống.
E thấy giống club điều trị tâm lý, bạn e nó đang phát cuồng lên với lớp học này cứ rủ rê lôi kéo bọn e đến lớp.
E bảo nó là Tôi có 1 cái đầu lạnh và 1 trái tim lạnh, học phí xiền.

Học cách buông bỏ giờ đang là trào lưu đấy mợ :D