GLK vài trải nghiệm ban đầu

kanz_min

Xe tải
@bác thanhden: à vâng thì nó có liên quan tới cát vậy ^^ em hơi bị ngơ ạ hehe ^^
trong 5 màu em thấy mỗi màu trắng và màu be là đẹp ^_^
bác Thành show thêm tí hình nội thất đi ạ ^_^ với màu ngoại thất là màu be này thì có mấy lựa chọn cho màu nội thất hả bác??? ^_^ quả này em phải nhịn để chờ lấy màu be thôi... đẹpppppppppppppppp quaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaá ^_^
à mà bác cho cảm nhận về chân ga và chân phanh đi ạ??? hôm đi thử em cứ đạp lún sàn cả chân phanh và chân ga nên cho cảm giác ko giống như lái ngoài đường bình thường, nhưng thấy 1 số bác kêu là chân ga và phanh nhẹ quá ^_^

Chỉnh sửa cuối:

NHUOCTHUY

Xe buýt
chỉ buồn duy nhất là khi nhấn ga thì xe ko phi luôn mà delay 1 chút rồi mới phản ứng (theo nhận xét của bác Kar và em cũng thấy vậy)
- cái xe Mer nào chả dư vậy, thua bim cái món tức thì này, dưng mà mọi người hay nói là nó ăn bim ở nước hậu, tức là chạy được 1 lúc thì pố sẽ vượt được mày :21:,
- trước em nghe lỏm mọi người hay nói dư thế

thanhden

Xe hơi
Website
www.sgnhosting.com
@bác thanhden: à vâng thì nó có liên quan tới cát vậy ^^ em hơi bị ngơ ạ hehe ^^
trong 5 màu em thấy mỗi màu trắng và màu be là đẹp ^_^
bác Thành show thêm tí hình nội thất đi ạ ^_^ với màu ngoại thất là màu be này thì có mấy lựa chọn cho màu nội thất hả bác??? ^_^ quả này em phải nhịn để chờ lấy màu be thôi... đẹpppppppppppppppp quaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaá ^_^
à mà bác cho cảm nhận về chân ga và chân phanh đi ạ??? hôm đi thử em cứ đạp lún sàn cả chân phanh và chân ga nên cho cảm giác ko giống như lái ngoài đường bình thường, nhưng thấy 1 số bác kêu là chân ga và phanh nhẹ quá ^_^
bác đã chạy thử rồi mà lại hỏi chân phanh/ga, em thấy bình thường, kg nhẹ đâu. Em thấy nó còn nặng hơn con xe tải Hyundai Porter 1.25 của em nữa á!

để hôm nào rửa xe sạch sẽ em shot vài tấm nội thất cho bác chim ngưỡn!

kanz_min

Xe tải
bác đã chạy thử rồi mà lại hỏi chân phanh/ga, em thấy bình thường, kg nhẹ đâu. Em thấy nó còn nặng hơn con xe tải Hyundai Porter 1.25 của em nữa á!

để hôm nào rửa xe sạch sẽ em shot vài tấm nội thất cho bác chim ngưỡn!
dạ tại có bác gì nhỉ??? primera thì phải em ko nhớ lắm nói là chân phanh nhẹ quá, "đánh rơi cái dép cái là xe phanh khựng lại" - em liên tưởng đang đi giữa đường mà thế thì có mà nát bét cái đít xe ạ??? =.= còn bác PHL(em cũng lại ko nhớ chính xác) thì cảm nhận là chân ga hơi nhẹ, 'ruồi đậu" là đã vọt lên 60 =.=,
tại em chạy trong đường thử nên phóng hết cỡ đạp hết cỡ đâu có mớm miếng gì đâu nên ko biết nó thực hư "nhẹ" là ntn =.=
bác nói vậy em yên tâm rồi, đang kiếm 1 chiếc màu Sanidine beige giống bác đây ạ ^_^
mà bác vẫn chưa trả lời em là có mấy lựa chọn nội thất cho xe màu beige ạ? ^_^ EM CÁM ƠN ^_^

thanhden

Xe hơi
Website
www.sgnhosting.com
bác hỏi sales chứ sao em biết vụ nội thất. Lúc em mua thì nghe nói nội thất đen, thấy cũng ok, MBVN chỉ có 2 màu nội thất, đen hoặc xám thôi. nhưng em kg biết có nội thất xám đi với ngoại thất Beige kg

68oto11phamhung

[Tịch thu bằng lái]
hốc tay nắm cửa chỗ đó rất hay sước do móng tay hay nhẫn.bác ở HN ra Lê Văn lương làm

grand tigre

Xe máy
e thì thấy hơi thất vọng về cái ngoại thất... bé quá.... đúng là GL - Kompressss....

nhìn GL rồi... thấy con này cứ như thế nào ý.... hơn 80k OBA thì hơi chát...

kanz_min

Xe tải
@grand tigre: bác thử tính giá 1 em standard bên kia nhập về VN là bao nhiêu ạ??? ^_^ so sánh tương quan chất lượng xe và giá vậy là quá ok đấy ạ ^^ em còn đang thắc mắc là tại sao lại rẻ thế o_O

Tom Tit-Tot

Xe tăng
e thì thấy hơi thất vọng về cái ngoại thất... bé quá.... đúng là GL - Kompressss....

nhìn GL rồi... thấy con này cứ như thế nào ý.... hơn 80k OBA thì hơi chát...
Mua xe ở Việt nam thì xe gì cũng chát bác ợ ... GLK chát nhưng mà sướng :69:. Xe nào cũng thế, người mua thì thấy sướng, thấy thỏa mãn, ko được thì thấy xấu, thấy chát bác ơi :102:
Mà GLK hình như em thấy mấy bác ở bển nói là GL Klein thì phải bác ợ :^)

68oto11phamhung

[Tịch thu bằng lái]
o trong Sì gòn xe GLK đi nhiều kinh khủng các bác ợ.có vẻ ưa hơn bắc mình

hnilueirtuv

Xe máy
hjx..sao em lại cứ ko thấy cảm tình đối với dòng này :mad:

kanz_min

Xe tải
bác nào có hình xe màu Tenorite Grey(chụp ngoài đời thật, ko phải hình trên catalogue) up cho em xem ké với ạ ^^
em cám ơn

bonbanhnew

Xe hơi
Theo mình xe này ngoài nhìn hơi nhỏ. Ko biết nội thất cho 5 ng ngồi có thoải mái ko nhỉ? *-)

Tom Tit-Tot

Xe tăng

workerbee2006

Xe tải
bác nào có hình xe màu Tenorite Grey(chụp ngoài đời thật, ko phải hình trên catalogue) up cho em xem ké với ạ ^^
em cám ơn
Hình như bác này đang đi Veracruz và hình như bác cũng chưa được nhìn thực tế con GLK thì phải?
Bác lại đang đi con to đùng như thế mà chuyển sang không gian của em GLK thì không biết bác có chịu nổi không?

kanz_min

Xe tải
Hình như bác này đang đi Veracruz và hình như bác cũng chưa được nhìn thực tế con GLK thì phải?
Bác lại đang đi con to đùng như thế mà chuyển sang không gian của em GLK thì không biết bác có chịu nổi không?
dạ vâng em đang đi VRC, và thực tế thì em nhìn rồi, sờ mó rồi, lái thử rồi ạ ^_^ em là em định mua coupe cơ(nhưng mà hông đc mua), định mua con C230 nhưng suy đi tính lại vẫn kết SUV hơn cho dù GLK có là compact SUV đi nữa ^^ hehe

Tieu Ngao

Xe máy
mình thấy em này nhìn nó cứ làm sao ấy... ko cân xứng lắm...

kanz_min

Xe tải
cám ơn bác vinhnam, em chọn màu trắng rồi ^_^