[Funland] Giày Tây/ Giày Thể Thao – Kiến Thức/ Tư Vấn/ Show Hàng !

haunt86

Xe tăng
K có tủ bảo quản thì hết mùa cụ giặt, bỏ túi nilon thả ít hạt hút ẩm xuống đáy và sắp xếp treo vị trí đỡ ẩm nhất xem tnao. E k mặc áo da nên k phải hầu bọn này, có mấy đôi giày, đợt nào quên cũng mốc nhưng xử lý nhanh hơn áo da
Dạ vâng ạ. Để em thử xem ạ. Giày thì nhanh nhưng áo thì đúng là ngại thật cụ ạ

phuongmit

Xe cút kít
Dạ vâng ạ. Để em thử xem ạ. Giày thì nhanh nhưng áo thì đúng là ngại thật cụ ạ
Giày thì độ tiếp xúc nó ít và xa hơn áo nên bẩn tí vẫn chấp nhận dc cụ ạ :)) giày e đi mùa mưa thì lười k dọn dẹp chứ nắng là e hay lôi ra make up. Hno định cho thằng lớn đôi Das UB mới cứng nhưng đế trắng mà nó đi bẩn, e tiếc công vệ sinh nên k cho nữa, hnao e mua cho nó đôi đế đen đi cho nhàn

haunt86

Xe tăng
Giày thì độ tiếp xúc nó ít và xa hơn áo nên bẩn tí vẫn chấp nhận dc cụ ạ :)) giày e đi mùa mưa thì lười k dọn dẹp chứ nắng là e hay lôi ra make up. Hno định cho thằng lớn đôi Das UB mới cứng nhưng đế trắng mà nó đi bẩn, e tiếc công vệ sinh nên k cho nữa, hnao e mua cho nó đôi đế đen đi cho nhàn
Nhà em giày dép rồi cũng đến tay em nên cứ đen em mua cho chúng nó, cùng lắm là vài sọc trắng cho nó trẻ trung tí :) . Món giày em hay thấy bị nhất là bong keo, mấy đôi Geox em mua cho chúng nó ít đi, có hôm lôi ra đi học về khoe bố giày bị há mõm các bạn cười :D

phuongmit

Xe cút kít
Nhà em giày dép rồi cũng đến tay em nên cứ đen em mua cho chúng nó, cùng lắm là vài sọc trắng cho nó trẻ trung tí :) . Món giày em hay thấy bị nhất là bong keo, mấy đôi Geox em mua cho chúng nó ít đi, có hôm lôi ra đi học về khoe bố giày bị há mõm các bạn cười :D
Mấy món này thì cũng tuỳ tính người đấy cụ. Chơi 1 thời gian thì cũng tỉ mẩn, dọn dẹp kể cả những đôi rất bthuong. Cách đây 6-7 năm, đợt có đôi Das UB k dây mới ra, ông bạn thân e mua đâu đó 6 triệu mà đi vài tháng nhìn như chuồng lợn. Hồi đó e mua đôi đế Solar bthuong gần 2tr mà đi đến lúc bỏ đế vẫn sạch sẽ :))