[Funland] Giày Tây/ Giày Thể Thao – Kiến Thức/ Tư Vấn/ Show Hàng !

MrFank

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

Hôm nay cháu đi đôi To boot NY
Đôi này và 1 đôi bruno Magli gắn bó với cháu hơn 10 năm rồi, đi hàng ngày (cháu thuộc loại đi phá bảo dưỡng ít) và chạy cả PKL. Đế cao su non, đi rất thoải mái, dây thì phải thay 3-4 lần rồi..
Sau này cũng mua vài đôi của hãng khác, nhưng cũng chỉ đc 3-4 năm.
Đôi chukka của cụ đế bằng cao su mủ à? Đế này rất mềm, êm, ít bị mòn nhưng yếu điểm cố hữu là rất dễ bám bẩn, mà đã bẩn thì không thể tẩy sạch được

MrFank

Xe tăng
Em vừa nghịch phone, thấy cái ảnh một phần kệ giày của vợ, chụp tháng 10 năm 2016, cũng có mấy đôi UGG. Tất cả chỗ này đã giải tán khá lâu. Mấy đôi UGG em cho 2 đứa cháu gái, hình như tụi nó cũng chỉ đi được vài lần, vì khí hậu HN không hợp cho lắm.

Thời đó vẫn còn nhiều đôi giày cao phết :D . Hết thời rồi, giờ cao nhất chắc khoảng 3-5cm, mà cũng chỉ đi những dịp bắt buộc.

Cách đây gần chục năm mà 1 góc kệ giày của mợ nhà cụ đã làm rất nhiều phụ nữ đương thời ganh tị đấy ;)) , mợ Uyển Lam chắc hợp với mấy đôi cao gót kia

Uyển Lam

Xe hơi
Cách đây gần chục năm mà 1 góc kệ giày của mợ nhà cụ đã làm rất nhiều phụ nữ đương thời ganh tị đấy ;)) , mợ Uyển Lam chắc hợp với mấy đôi cao gót kia
Ui trời ơi, em ở bản, đường sá gập ghềnh, toàn đi chân đất ấy cụ Frank. Đôi giày đầu tiên em có, là giày bệt, để khi nào xuống phố mới đi. Một năm đi được đôi ba lần, sau về lau chùi, cất nguyên vào để năm sau đi tiếp. Trên đường về, xót giày, còn cắp vào nách ấy chứ, :D.

Nhìn kệ giày nhà cụ Kick, em chỉ biết ngậm ngùi quệt nước mắt thôi.

MrFank

Xe tăng
Ui trời ơi, em ở bản, đường sá gập ghềnh, toàn đi chân đất ấy cụ Frank. Đôi giày đầu tiên em có, là giày bệt, để khi nào xuống phố mới đi. Một năm đi được đôi ba lần, sau về lau chùi, cất nguyên vào để năm sau đi tiếp. Trên đường về, xót giày, còn cắp vào nách ấy chứ, :D.

Nhìn kệ giày nhà cụ Kick, em chỉ biết ngậm ngùi quệt nước mắt thôi.
Mợ ở đâu vậy, đi đường đèo núi mợ sắm mấy đôi giày outdoor đi cho nó đảm bảo chứ đi chân trần dẫm gai, đá thì sao