Giầy da (formal shoes) các cụ hay mua ở đâu?

kamikaze1281

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em có con này size 42 :D

1. Peal by Crockett & Jones desert boots. (C&J nói lên tất cả hehe)

2. Mezlan Toledo cực chơi

3. Hugo Boss cực êm :D.

Hugo Boss captoe cũng cực êm

Có đắt không cụ :D, cụ thì đúng là thần giày rồi :D.

oranje

Xe tải
Website
oranjehh.com

CR-Vic

Xe container
Em quan tâm đến giày loafer hoặc mocassin Gucci chứ mấy loại bác giới thiệu em có kha khá rồi. Cơ mà em chỉ thích SF, Bally với JL thôi chứ các brand khác em ít thích hơn.

Khi nào có Gucci Mocassin hay driving shoes bác inbox nhé!

Thực ra thì có 1 em size 43, còn ngon hơn Gucci, là em này.

Santoni Goodyear line :D, giá tag hơn 1K$. Ngon nhất của nhà Santoni.

oranje

Xe tải
Website
oranjehh.com
Em quan tâm đến giày loafer hoặc mocassin Gucci chứ mấy loại bác giới thiệu em có kha khá rồi. Cơ mà em chỉ thích SF, Bally với JL thôi chứ các brand khác em ít thích hơn.

Khi nào có Gucci Mocassin hay driving shoes bác inbox nhé!
Em không có hehe. Em chỉ khoe thôi, còn cụ thích thì cụ đặt các bác mua cho :D. Em mua giày đầu tiên là cho em đã, nên size to em không mua cụ thông cảm.

CR-Vic

Xe container
Thồi :))

Em thích có sẵn thì mua thôi chứ đặt, nhờ ship bên ngoài về chả thích :)

Cơ mà thấy bác nhiều giày thanh lý quá nên tưởng bác KDCN nên mới hỏi xem có đôi giày ưa thích thôi :D

Em không có hehe. Em chỉ khoe thôi, còn cụ thích thì cụ đặt các bác mua cho :D. Em mua giày đầu tiên là cho em đã, nên size to em không mua cụ thông cảm.

CR-Vic

Xe container
Chân bác linh hoạt nhỉ! Size 40 cũng ổn mà 43 cũng vừa thì mua giày online thoải mái luôn! :D

Thực ra thì có 1 em size 43, còn ngon hơn Gucci, là em này.

Santoni Goodyear line :D, giá tag hơn 1K$. Ngon nhất của nhà Santoni.

oranje

Xe tải
Website
oranjehh.com
Thồi :))

Em thích có sẵn thì mua thôi chứ đặt, nhờ ship bên ngoài về chả thích :)

Cơ mà thấy bác nhiều giày thanh lý quá nên tưởng bác KDCN nên mới hỏi xem có đôi giày ưa thích thôi :D
Vâng, cụ hỏi nhầm người rồi ạ :D.

oranje

Xe tải
Website
oranjehh.com
Chân bác linh hoạt nhỉ! Size 40 cũng ổn mà 43 cũng vừa thì mua giày online thoải mái luôn! :D
Haizz, nói chuyện với người không hiểu gì nó khổ thế đấy. Em nói nó size 43 cho cụ dễ hình dung, chứ con này nó là size 9, nhưng nó lại không giống với các con Santoni size 9 khác, tức là nó rộng hơn, cụ hiểu chưa ạ?

Chơi giày thì cứ phải thử. Như Campanile, em đi size 7 của nó thì vừa, Prada cũng chỉ size 7.

Thế nhé, cụ làm em chán cụ lắm, đừng hỏi gì em nữa.

Mệt vãi lái.

CR-Vic

Xe container
Em người tiêu dùng thuần tuý không mua đi bán lại mấy món này nên chỉ biết vừa và mua thôi vì vậy tìm hiểu kỹ cũng vô nghĩa :))

Haizz, nói chuyện với người không hiểu gì nó khổ thế đấy. Em nói nó size 43 cho cụ dễ hình dung, chứ con này nó là size 9, nhưng nó lại không giống với các con Santoni size 9 khác, tức là nó rộng hơn, cụ hiểu chưa ạ?

Chơi giày thì cứ phải thử. Như Campanile, em đi size 7 của nó thì vừa, Prada cũng chỉ size 7.

Thế nhé, cụ làm em chán cụ lắm, đừng hỏi gì em nữa.

Mệt vãi lái.

oranje

Xe tải
Website
oranjehh.com
Em người tiêu dùng thuần tuý không mua đi bán lại mấy món này nên chỉ biết vừa và mua thôi vì vậy tìm hiểu kỹ cũng vô nghĩa :))
Vâng, em biết rồi và em KHÔNG có nhu cầu kinh doanh mua bán gì với cụ ạ. Cụ hỏi thì em khoe, thế nhé.

ngochaviet

Xe buýt
Em muốn kiếm một đôi dress boots màu đen size 40 có cụ nào giúp em được không ạ? (ảnh em copy trên mạng để minh hoạ).

macan silverwing

Xe tải
Các cụ cho em hỏi anh Tiến sao nghĩ ra lắm thương hiệu vậy nhỉ hết Cnes rồi Roger, ko hiểu chiến lược kinh doanh là gì vậy?

kamikaze1281

Xe điện
Các cụ cho em hỏi anh Tiến sao nghĩ ra lắm thương hiệu vậy nhỉ hết Cnes rồi Roger, ko hiểu chiến lược kinh doanh là gì vậy?
Cnes là thương hiệu đắt với da cao cấp, Roger dòng trung bình chắc dùng da banglades hoặc Ấn Độ . Tuỳ theo giá mà độ ngon của da khác nhau mà :).

macan silverwing

Xe tải
Cnes là thương hiệu đắt với da cao cấp, Roger dòng trung bình chắc dùng da banglades hoặc Ấn Độ . Tuỳ theo giá mà độ ngon của da khác nhau mà :).
Cụ nói em mới để ý vào xem lại web của hai thương hiệu. Đúng là Cnes giá cao hơn và mô tả sp cũng kĩ hơn như xuất xứ da mặt, da lót, đế cũng rõ ràng. Mà em thấy sp giá cao nhất của Roger 3tr3 nói sử dụng da bò Pháp Annonay có thật ko cụ nhỉ? Mà phân ra kiểu này là anh Tiến quyết tâm làm thương hiệu đấy, kể ra cũng có tầm nhìn chứ ko thường đâu.

kamikaze1281

Xe điện
Cụ nói em mới để ý vào xem lại web của hai thương hiệu. Đúng là Cnes giá cao hơn và mô tả sp cũng kĩ hơn như xuất xứ da mặt, da lót, đế cũng rõ ràng. Mà em thấy sp giá cao nhất của Roger 3tr3 nói sử dụng da bò Pháp Annonay có thật ko cụ nhỉ? Mà phân ra kiểu này là anh Tiến quyết tâm làm thương hiệu đấy, kể ra cũng có tầm nhìn chứ ko thường đâu.
Em chỉ nghe đồn ko kiểm chứng thì Roger là hàng đóng cho Cnes bị lỗi :D chứ giá đó làm sao có da Annonay được tuy với Việt Nam thì em ước tính là giá da bằng 1/3 giá giày.

macan silverwing

Xe tải
Em chỉ nghe đồn ko kiểm chứng thì Roger là hàng đóng cho Cnes bị lỗi :D chứ giá đó làm sao có da Annonay được tuy với Việt Nam thì em ước tính là giá da bằng 1/3 giá giày.
Vậy là Annonay Banglades rồi, cụ nói làm em bùn quá oa oa:((