[Funland] Giáng sinh hỏi chuyện đẻ con trai con gái

meodenminh

Xe điện
Kinh nghiệm của em là muốn có con trai trước khi lâm trận các cụ cứ đong mấy bơ rượu vào thì hiệu quả tức thì, chả cần thuốc thang hay sàng lọc làm đếch gì cho tốn tiền. Các cụ cứ ngẫm xem, khi mình có tý bỗng trong người là chạy xe tay lái lụa ngay, bốc lắm. Vậy lên khi đong mấy bơ vào rồi chiến thì tụi Y nó cũng bơi nhanh và khỏe ngay, con nào yếu sẽ bị say vật nằm quay đơ ngay cửa ao luôn các cụ ah =))
Con nòng nọc trai của cụ chắc gì đã uốn khỏe hơn gái, có khi quay lơ trước ấy chứ😅

Mytv

Xe điện
Haha, tưởng qua tớ xem k có tớ kích cho=))
:))Đương nhiên là tớ kích cho phút mốt ra sp ngay:D
Con gái sướng mà, nên e hơi buồn khi k có con gái
Phụ nữ ko đẻ dc con gái thì coi mất đi 1/2 hp cuộc đời rồi bạn toét ạ. :D Riêng cái việc ngồi chải đầu tết tóc cho các nàng thôi cũng rất tuyệt mà bọn giặc kia ko thể làm nổi

isc46x1

Xe tải
Em cũng trưởng họ đây cụ, mà thầy u em lại có mỗi em là zai. Bà nội em thì có mỗi bố em.
Đợt sinh con thứ 2, vợ cũng xui canh trứng các kiểu, bắt em kiêng đủ thứ, trong đó có cả bia rượu. Kaka, cuối cùng vẫn sinh con gái.
em kg có ý định đẻ nữa, về quê ông nào trêu thì em toàn cười, bảo có mua chức trưởng họ tao bán cho. :D
Ko có con zai thì tự mà mất chức chứ ở đấy mà bán :))

huyenpt.108

Xe tải
2 gái cũng chả sao cụ ạ, chị chồng nhà em còn chu đáo cho bme hơn chồng nhà e nhiều 😂😂😂 . Còn cụ vẫn muốn có con trai thì dùng PA2, chắc chắn nhất thì dùng PA3. Ngoài HN làm IVF hay IUI ở Bvien Nam học HN ( Hoàng Mai ) cụ ạ

DonaldTrump79

Xe tăng
Hai cụ nhà em may có mấy bà chị gái ở gần chăm sóc, cháu ngoại chạy đi chạy lại nên vui chứ đẻ em, em đi làm ở xa lại không chăm nom cụ được nhiều. Bảo con trai chống gậy thôi chứ con gái em thấy nên có một đứa. Hehe. Nhà em thì đủ chuẩn rồi.:))
Em thì thấy các cụ hay bảo "đẻ con gái thì sướng tới chết, còn đẻ con trai thì chết mới sướng" chứ chắc gì về già đã có của để mà con rể ở với cháu ngoại tiêu như nhiều cụ cứ lo xa cụ nhỉ :D

Thanhtranbk

Xe buýt
Theo kinh nghiệm đẻ 2 giai của em thì cụ có thể canh ngày rụng trứng, thay đổi nước WC hàng ngày bằng nước pha soda :D, hơi cách rách tí nhưng rẻ tự nhiên, Ivf chỉ giành cho các cặp đôi hiếm muộn, xác suất dị tật, tự kỷ của trẻ Ivf cao hơn tự nhiên đặc biệt khi bố mẹ nhiều tuổi

Camontinhyeu

Xe điện
Hỏi khí không phải chứ các cụ đã ngoài 80 chưa ạ?
Em hỏi thế vì pama em gần 80 rùi mà em ko thấy hâm hâm như các cụ ;;)

Ơn Trời [-O<
Hi! Đàn ông giấu cảm xúc giỏi lắm , buồn thì âm thầm chịu đựng thôi, có thể may cho pa bạn là con gái ở gần hoặc ông thuộc tuýp đàn ông ko dạt dào tình cảm với con cháu và hướng ngoại. Nhà tôi bố mẹ gần 80 đang ở một mình chỉ mong đến ngày thứ 7 hoặc ngày lễ con cháu về. Hai em gái tôi lập nghiệp xứ người nên tôi thấm lắm, đặc biệt là ngày lễ Tết.

edc

Xe lăn
Cay phết,
Nhà cao cửa rộng con rể ở.
Tiền gửi ngân hàng cháu ngoại tiêu.

E troll cụ tí thôi, cho cụ có thêm động lực kiếm thằng cu :))
Cụ còm thế này thì cụ thớt lại thêm động lực xoá thớt. Em dự tính phương án 2 hay 3 luôn :))

thichrauxanh

Xe điện
vợ đẹp con khôn, ồn 3 cái
nhà cao cửa rộng, d.ái 2 hòn.
.
.
@@@cụ chủ: cụ đi đâu cho mất công, cụ cứ nhớ 2 lần trước làm như thế nào thì giờ làm ngược lại
Hị hị e xin lỗi cụ thớt trước là e troll mà, còm của cụ trên mới dã man trần trụi :))
Cụ còm thế này thì cụ thớt lại thêm động lực xoá thớt. Em dự tính phương án 2 hay 3 luôn :))

agrimeco

Xe lăn
Nhà e thì mấy bạn toàn lỡ, bạn thì quá ngày rụng egg cả 5 hôm rồi, nghĩ ngày an toàn nhưng ko hiểu sao bầu? Bạn thì đã cho ra ngoài rồi vẫn bầu? Bạn thì đã uống thuốc rồi vẫn bầu? Còn chưa kịp tính toán để ra đứa con gái thì tòi ra toàn zai :))
Giờ tính toán đẻ tiếp đi mợ :D

MuathuHN252

Xe cút kít

agrimeco

Xe lăn

thichrauxanh

Xe điện
Nhà e thì mấy bạn toàn lỡ, bạn thì quá ngày rụng egg cả 5 hôm rồi, nghĩ ngày an toàn nhưng ko hiểu sao bầu? Bạn thì đã cho ra ngoài rồi vẫn bầu? Bạn thì đã uống thuốc rồi vẫn bầu? Còn chưa kịp tính toán để ra đứa con gái thì tòi ra toàn zai :))
Quả này là đúc giỏi :)) Mà kỹ năng đúc cũng có di truyền đấy ạ :))

BMW_X7

Xe điện
Cty em 1 bà có 2 nữ rồi cố thằng thứ 3 thì ra nữ thành ra 3 nữ, lên gọi là siêu bà ngoài, 1 ông cũng 2 nữ cố thằng thứ 3 cũng ra nữ, gọi là siêu ông ngoại.
canh nhà ông siêu ông ngoại thì có ông có 2 nam, cố đẻ đứa nữ lại ra nam, thành 3 nam.
2 ông này ở tập thể cty, cạnh nhà nhau.
lại làm cũng xưởng với nhau, ông siêu ông ngoại bị tỷ cho nhiều lúc cay VL luôn mà ko làm gì được.
em cũng 2 nữ, vợ bảo thêm ko, em bảo thôi, vì em trai em có con trai, ông bà cũng ok rồi

MuathuHN252

Xe cút kít
Quả này là đúc giỏi :)) Mà kỹ năng đúc cũng có di truyền đấy ạ :))
Mẹ e thì đẻ toàn con gái, cố mãi mới dc thằng cu. Bố em suốt ngày chửi mẹ e ko biết đẻ, nòi mẹ e thế nọ thế chai trong khi các cậu, các dì nhà ngoại ai cũng có con trai, có 2 dì và 1 cậu sinh con 1 bề toàn trai ko có gái nữa. Nên vde này nó phụ thuộc nhiều ở các cụ hơn đó nha, mỗi lần sinh đẻ cơ thể ng phụ nữ mất sức lắm, nên đừng cố ép vk mình chỉ đẻ và đẻ ạ

datinh

Xe container
cứ thế lày
bảo sao bọn con gái nó bảo sợ làm dâu trưởng. sợ phải trách nhiệm đẻ thằng cuuu.

thichrauxanh

Xe điện
Mẹ e thì đẻ toàn con gái, cố mãi mới dc thằng cu. Bố em suốt ngày chửi mẹ e ko biết đẻ, nòi mẹ e thế nọ thế chai trong khi các cậu, các dì nhà ngoại ai cũng có con trai, có 2 dì và 1 cậu sinh con 1 bề toàn trai ko có gái nữa. Nên vde này nó phụ thuộc nhiều ở các cụ hơn đó nha, mỗi lần sinh đẻ cơ thể ng phụ nữ mất sức lắm, nên đừng cố ép vk mình chỉ đẻ và đẻ ạ
Đâu phải do mỗi mẹ, e ko tìm hiểu kỹ nhưng loáng thoáng thấy là do đấu tranh giữa con chui vào trứng và môi trường kiềm/axit sẽ qdinh Y hay X. Giờ khoa học ptrien, can thiệp đc mà.