[Funland] Giang mai .sùi màu gà.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Các bác cho em hỏi có vacxin ngừa giang mai.lậu.sùi mùi gà cho Nam ko ạ.
Em đọc báo thì thấy cho nữ thôi .

Lý do em tìm vacxin là gần nhà có 1 thằng bị giang mai hay sùi màu gà ,nó hay qua nhà chơi mà con của em còn sơ sinh .
Em sợ nó đụng trúng con của em rồi lây
Ông nhận mẹ ông đi còn đổ cho thằng hàng xóm, giang mai thì tiêm, sùi mào gà thì đốt. Thế mà cũng hỏi🆔😊😊😊
Càng sớm càng tốt nhá!

BabySharks

Xe máy
Giang mai không có vacxin vì có thể chữa khỏi hoàn toàn bằng kháng sinh liều cao, sùi mào gà không chữa khỏi hoàn toàn được và hiện chỉ có vacxin cho nữ để ngừa chủng hpv gây ung thư cổ tử cung

Myherond

Xe đạp
Tiêm vacxin hpv nhé cụ. Vacxin này cho nữ nhưng có loại cho nam. Vì các bệnh xã hội thường là do virus hpv gây ra nên tiêm được nhé cụ. Cụ cứ ra trung tâm tiêm chủng để được tư vấn. Tuy nhiên chưa bệnh thì mới tiêm được nha =)))

yesterday

[Tịch thu bằng lái]
Thôi tàn con mẹ nó đời rồi. Ông bị thì nhận luôn cho nó tiến bộ mà đi chữa. Làm méo có thằng bố nào bản năng cơ bản là bảo vệ con còn ko làm được. Méo ai lại để loại bệnh như thế gần gia đình mình khi đã biết. Tào lao. Mẹ, nghĩ tới đã thấy kinh, ăn gái cho lắm vô.
Ông mạt hạ người khác cho sướng à ?

provtc

Xe container
Giang mai thì tiêm là khỏi đó, còn thấy bảo sùi mào gà cứ đốt khỏi người khỏe thì ko phát, nhưng yếu yếu cái nó phát ra mà smg là theo cả đời luôn

xebetong

Xe container

Lý do em tìm vacxin là gần nhà có 1 thằng bị giang mai hay sùi màu gà ,nó hay qua nhà chơi mà con của em còn sơ sinh .
Lý do không thuyết phục!

Chembao

Xe container

Cái này giờ đầy thuốc chữa, vacxin làm gì cụ

Fantomu82

Xe buýt
sự thực là không có thằng gần nhà nào ở đây ;;);;)
cụ này chuẩn. dòng trên thì chủ thớt kêu có VAC cho Nam ko? dòng dưới thì lại bảo sợ trẻ sơ sinh nhiễm. trẻ sơ sinh mà cũng phân biệt trai gái sao? thuyết âm mưu.

Kiabuoisang

Xe container
Giang mai thì tiêm là khỏi đó, còn thấy bảo sùi mào gà cứ đốt khỏi người khỏe thì ko phát, nhưng yếu yếu cái nó phát ra mà smg là theo cả đời luôn
Khú khú, không đến mức theo cả đời đâu ợ. Vẫn có thể chưa OK với điều kiện có tiền (tầm nửa con xe morning).
Bên viện da liễu thì quả test sau cùng sẽ dùng phương pháp PCR lấy mẫu tại vị trí trước điều trị có sùi để kiểm tra, nếu không còn virus là OK xem như khỏi;
Mình cứ nghĩ nó mọc linh tinh beng do trong người có virus nhưng ko phải, về cơ bản chạm đâu dính đó thôi (ví dụ miệng dính miệng, súng dính súng, mít dính mít,..) :D
Nhưng đúng là ở người miễn dịch yếu, suy giảm hệ thống miễn dịch cũng dễ dẫn tới dính bệnh và tái phát. Điều trị ở những người này thì cần phải áp dụng các phương pháp tăng cường hệ thống miễn dịch (đặc biệt là dùng các loại thuốc miễn dịch da).
Bệnh này phát như nấm sau mưa nếu như trong quá trình điều trị người bệnh sử dụng thuốc lá, rượu bia bê tha :-w. Bệnh này ngoài việc mọc ngoài ra thì còn mọc trong ống hậu môn, nếu không chữa thì mọc sâu vào trong dẫn tới ung....khiếp lắm;
Khi đã chữa khỏi thì tốn rất rất nhiều tiền do phải sử dụng thuốc miễn dịch và thuốc đào thải virus A-HPC trong vòng 1 - 2 năm. Giá 1 hộp A-HPC hàng chuẩn không hề rẻ (tiền triệu/hộp) :-s. Tổng chi phí chữa sùi có thể tới tiền trăm do thuốc là cực đắt và phải uống rất nhiều, thời gian dài :-s.
Các cụ cũng đừng lo tới mức xoắn quẩy như vậy, chịch xoạc lành mạnh và lỡ có bệnh thì nên tới viện chữa, kiên trì là OK thôi.

tindt

Xe tăng
Cụ cứ yên tâm ko lơ vì nó là những bênh lây truyền qua đường tình dục

Ms.Bui

Xe buýt
Vacxin của bệnh này là không bao h động đến phụ nữ

250cc

Xe tăng
Sự thực là không có thằng gần nhà nào cả đúng ko cụ chủ :))
Mà nếu có thằng đấy thật thì là em em câm cửa đến nhà chơi.