[Funland] Giang mai .sùi màu gà.

lenhaque

Xe tăng
Thôi tàn con mẹ nó đời rồi. Ông bị thì nhận luôn cho nó tiến bộ mà đi chữa. Làm méo có thằng bố nào bản năng cơ bản là bảo vệ con còn ko làm được. Méo ai lại để loại bệnh như thế gần gia đình mình khi đã biết. Tào lao. Mẹ, nghĩ tới đã thấy kinh, ăn gái cho lắm vô.
Đạo lý hay lắm cụ >:)

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Đạo lý hay lắm cụ >:)
Heeee, thứ 1 nếu có thằng bị bệnh mà đến gần con em, lại là trẻ nhỏ mà em biết nó bệnh thì em đuổi mẹ nó từ cửa ngay và luôn. Thứ 2 là em ko có tính gái gú nên nói ko có ngại đạo lý. Gì chứ có tật thì chữa, sai thì nhận cho tiến bộ. Mạng đã ảo, đến cái lí do nghe nó cũng méo lọt lỗ thì tư vấn gì, đọc cái bài lủng văn củng, độ tử tế trong trình bày còn không có thì em cũng không cần tử tế động viên ;))

Kiabuoisang

Xe container
Vacxin HPV nên tiêm sớm từ khi 9-10 tuổi là tốt với tất cả mọi người (cả nam và nữ). Mục đích phòng ngừa lây nhiễm Sùi, phòng ngừa ung thư cổ tử cung do HPV.
Việc lây nhiễm là ko mong muốn. Kể cả thằng méo quan hệ tình dục bừa bãi vẫn có thể bị lây (thuê khách sạn ko sạch do ko thay chăn mền khi vừa có người nhiễm dùng, dùng nhà vs công cộng khi có người nhiễm xài qua, lây qua dụng cụ y khoa ko được khử trùng,...). Thế cho nên, người bị sùi nếu ko rõ nguyên nhân thì cũng ko nên miệt thị.
Nếu các cụ vào khoa laser sẽ thấy rất nhiều người bị, phải nói là rất nhiều nhé >:). Nên nếu đi phò thì nên bỏ thời gian mà sờ kĩ vào, thấy đang phẳng mà gai tay, mấu mấu (kiểu sờ trúng hoa mào gà) thì nên đứng dậy, kéo quần, rửa thật sạch tay, tắm thật kỹ, thanh toán tiền và chim cút.
Nên nhớ cave bị bệnh này rất nhiều, đừng quá ham hố kèn sáo mà lại bung lụa (do nó có thể đã mọc trong mồm con ve, mắt, mũi cũng có thể bị; có cả mọc ở tai) :(

chandai.toinack

Xe điện
Thế chắc ngày xưa bạn em ko phải bị mà do bác sĩ hù?
E nhớ hồi đó mới ra trg. Bạn chí cốt của e khóc tu tu đòi bỏ chồng mới cưới, vì bị huyết trắng, rát hay gì đó đi khám, bà khám bảo SMG, con bé hoảng sợ khóc ầm lên. Nói thật chứ hòi đó nghe GM SMG dù ko biết nhưng cứ nghĩ như Sida í. Tra khảo chồng ( chồng là học cùng ) tâm sự tá lả, e mò báo ( hồi đó báo là chủ yếu thì phải) đưa bả đi khám chỗ chữa GM, SMG, ông bsi cũng bảo là nó bị mà nhẹ. Kêu thoa thuốc và uống khi nó bong ra thoa tiếp đều đặn hnhu 5 ngày 1 tuần gì đấy. Ông ấy Bắt cả chồng nó lên khám. Chốt là ku đấy ko bị mà nó bị.
Xong là thôi. Giờ thấy các Cụ cmt em nghĩ ngày đó có khi ông bsi nhầm, bà khám lúc đầu cũng nhầm chắc ??

Nongdantb

Xe tăng

Kiabuoisang

Xe container
Có vụ này nữa ah cụ, e tưởng chỉ tà vẹt với huýt sáo chứ.
Khụ khụ, tất nhưng vẫn dính cái bầy nhầy....dính như thường cụ ơi. Tốt nhất nếu bịnh thì miễn quan hệ dưới mọi hình thức.

Nongdantb

Xe tăng
Khụ khụ, tất nhưng vẫn dính cái bầy nhầy....dính như thường cụ ơi. Tốt nhất nếu bịnh thì miễn quan hệ dưới mọi hình thức.
Thế kinh bỏ mịa, hãi thật đấy k đùa đâu.

DurexXL

Xe lăn
Các bác cho em hỏi có vacxin ngừa giang mai.lậu.sùi mùi gà cho Nam ko ạ.
Em đọc báo thì thấy cho nữ thôi .

Lý do em tìm vacxin là gần nhà có 1 thằng bị giang mai hay sùi màu gà ,nó hay qua nhà chơi mà con của em còn sơ sinh .
Em sợ nó đụng trúng con của em rồi lây
Đến hỏi còn ngu

Loe_hờ lú

Xe điện
Đọc cái này lo vãi.
người đi gặp mấy em ve ở trong cái ca thì ông nào chả thích được kèn sáo. Rồi thậm chí móc lốp.
giờ cứ tí là dính thế này thì toi

DurexXL

Xe lăn
Đọc cái này lo vãi.
người đi gặp mấy em ve ở trong cái ca thì ông nào chả thích được kèn sáo. Rồi thậm chí móc lốp.
giờ cứ tí là dính thế này thì toi
Hôm trước, một ông anh khách hàng của em bẩu " Nghề của các ông là hành nghề bằng miệng, các ông cứ cẩn thận đấy"

Em về cũng lo ngay ngáy Lão huynh Loe_hờ lú:D :D :D

DuyAnh1209

Xe hơi
thực ra là không có ông hàng xóm nào cả

vlxury

Xe buýt
Các cụ vào chửi hăng quá hơn cả siêu lây nhiễm covid, có bệnh thì chữa còn tệ nạn thì tránh ra

Loe_hờ lú

Xe điện
Hôm trước, một ông anh khách hàng của em bẩu " Nghề của các ông là hành nghề bằng miệng, các ông cứ cẩn thận đấy"

Em về cũng lo ngay ngáy Lão huynh Loe_hờ lú:D :D :D
Đợt này em còn đam mê cái món trườn mới khổ chứ. Lây dễ như vậy thì chít

DurexXL

Xe lăn
Đợt này em còn đam mê cái món trườn mới khổ chứ. Lây dễ như vậy thì chít
Món trườn ấy nguy hiểm phết đấy Lão

Hai bên cao hứng mà mất tập trung chút ... lươn trườn cmn vào ổ là thành dở đấy Lão huynh êy

Kiabuoisang

Xe container
Thế kinh bỏ mịa, hãi thật đấy k đùa đâu.
Ố món ấy đùa làm sao được hả cụ. Cụ tới khoa da liễu các bv mà xem, nhiều lắm ạ. Trẻ có, già có, xinh có và...đủ các vị trí mọc luôn.

Nani2020

[Tịch thu bằng lái]
Hồi trẻ em cũng từng bị smg (30 năm rồi) hồi thanh niên chưa lấy vợ,lúc đó đi đốt ở viện đa liễu trung ương 1 lần duy nhất là không thấy tái phát từ đó đến giờ.
Sau lần đó cạch không dám gái mú gì nữa.

trancongdung

Xe điện
Bố này chắc vợ chửa đẻ, đi xả stress bị dính rồi giờ về sợ lây cho con mới đẻ đây mà.

mai đăng chơn, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Em trước đã bị và đã phải đi đốt nhiều lần, đau và tốn tiền nhưng ko hết. Sau em ko đốt nữa, tự chữa bằng vỏ chuối và uống nghệ, mật ong thì khỏi hẳn, nhưng phải kiên trì khoảng độ 3-4 tuần. Nguyên nhân lây nhiễm thì ngoài quan hệ tình dục ra còn qua đồ dùng cá nhân, khăn tắm.

lion2007

Xe tải
Em trước đã bị và đã phải đi đốt nhiều lần, đau và tốn tiền nhưng ko hết. Sau em ko đốt nữa, tự chữa bằng vỏ chuối và uống nghệ, mật ong thì khỏi hẳn, nhưng phải kiên trì khoảng độ 3-4 tuần. Nguyên nhân lây nhiễm thì ngoài quan hệ tình dục ra còn qua đồ dùng cá nhân, khăn tắm.
E đi mát xa ở Sakura, tắm bể sục, dùng khăn tắm của nó mà về bị ngứa, nhói (viêm đường tiết niệu) phải uống kháng sinh ko hết hẳn, sau hết lúc nào ko biết

antidau

Xe container
Bệnh này phát như nấm sau mưa nếu như trong quá trình điều trị người bệnh sử dụng thuốc lá, rượu bia bê tha :-w. Bệnh này ngoài việc mọc ngoài ra thì còn mọc trong ống hậu môn, nếu không chữa thì mọc sâu vào trong dẫn tới ung....khiếp lắm;
Khi đã chữa khỏi thì tốn rất rất nhiều tiền do phải sử dụng thuốc miễn dịch và thuốc đào thải virus A-HPC trong vòng 1 - 2 năm. Giá 1 hộp A-HPC hàng chuẩn không hề rẻ (tiền triệu/hộp) :-s. Tổng chi phí chữa sùi có thể tới tiền trăm do thuốc là cực đắt và phải uống rất nhiều, thời gian dài :-s.
Cụ cứ sạo quần riết quen
Cháu U40 cũng mới mọc SMG đầu năm nay, đốt mất 800k chưa kịp hét a lên thì đã xong rồi
Được bác sĩ bộ phận đốt kê thuốc ức chế virus, lão này kê thuốc do công ty dược chia hoa hồng nên giá cao, cháu ra tiệm thuốc mấy em bán thuốc bảo dùng thuốc bình thường giá có 100k 1 vỉ, uống được 2 vỉ hết 200k, trong quá trình uống thuốc vẫn ngày vài quại bia bình thường
Cỡ 1 tháng sau thấy có vẻ nó mọc lại ở chỗ khác, đang ngó nghiêng xem tình hình nó phát triển lớn hơn thế nào để đi đốt tiếp thì nó tự nó rụng luôn
Từ đó không thấy vấn đề gì cả

Chỉnh sửa cuối: