[Funland] Giảm thuế trước bạ 2024

hoangnp5

Xe đạp
Cái 384 đó k lên đâu bác. 382 các thứ cũg k lên, chắc có độ mật. Nhưng cơ bản các trang chính thống đăng rồi, một số bộ, ngành có bản pdf check chữ kí điện tử chuẩn rồi nên ms dám up tin
Giờ chờ là chờ cái Nghị định thôi
Cảm ơn cụ, giảm thì 100% là sẽ giảm rồi nhỉ. Giờ chỉ là chờ nghị định với thời gian thôi. Vào trong fb mấy ông xe cũ cứ post kiểu quay xe các thứ mà bực.

meo_bae

Xe buýt
Làm sao hôm nay có được. Nói với cụ từ sáng rồi, còn phải lấy ý kiến thành viên CP nữa
Không lấy ý kiến gì nữa rồi, ban hành là ban hành thôi. Còn trên kia là em đang nói việc mấy bác bên thuế võ đoán lung tung thôi

nmc1981

Xe tải
Bác Thủ mà thương cho sự kiên trung, quả cảm của tất cả AE lỳ đòn chưa rời thuyền trong đây thì Bác cho ra cái Nghị định hiệu lực từ ngày 26/8 cũng được, các cụ nhỉ. (Như thế các cụ đã có xe có 1 tuần đủ để bơi vào bờ thành công nhỉ... :)) :)) =)) =)) )

quangbm01

Đi bộ
Em cũng tính độ loa nè Bác, e dán Xpel, bảo hiểm hãng tặng, vẫn trên thuyền chưa xuống như Bác =))
Uiii.. :))) bác dán Xpel được à, sao sale bên Merc chỗ em mua nói Xpel chỉ dán độc quyền cho Merc tại VN thôi.. khen Xpel hết lời, em lột hết, đi dán 3M lại. haha..

Smart City

Đi bộ
Showroom tặng cái dán cách nhiệt thì là nên dùng không hay vẫn phải dán lại loại khác các bác?

meo_bae

Xe buýt
Showroom tặng cái dán cách nhiệt thì là nên dùng không hay vẫn phải dán lại loại khác các bác?
Có tiền thì bác thay cái film cách nhiệt cho kính trước, còn dán sẵn của bên thá cồ thì cũng là cái gói 7-8tr bên ngoài rồi đấy bác

terri2019

Xe đạp
Uiii.. :))) bác dán Xpel được à, sao sale bên Merc chỗ em mua nói Xpel chỉ dán độc quyền cho Merc tại VN thôi.. khen Xpel hết lời, em lột hết, đi dán 3M lại. haha..
Ai nói Xpel độc quyền Mer, giá Xpel cũng ngang ngửa vs 3M đó Bác. Sales chắc có ăn vs 3M k nhỉ?

BigShin999

Xe máy
Đc thì nên trừ hết tiền quà thành tiền mặt nha bác. Dán phim ở showroom đa số loại đểu mỏng như lớp nilon, k chống nóng gì đâu. Ba bữa bóc ra còn hỏng lớp cũ zin của xe
P/s: e nghèo tiền bấm biển còn k có đang lì đòn nên hãng cho gì e nhận nấy)) dán phim xịn chát quá dùng tạm cái đểu vậy bác

quangbm01

Đi bộ
Ai nói Xpel độc quyền Mer, giá Xpel cũng ngang ngửa vs 3M đó Bác. Sales chắc có ăn vs 3M k nhỉ?
Lúc mua xe mình nói thêm tiền để đổi 3M nhưng bên đó nói không được, Xpel chuyên dán cho Merc các kiểu thôi, nói Xpel tốt hơn 3M.. :D nghe láo quá, mình ừ ừ, xong về tháo Xpel hết.

BigShin999

Xe máy
Lúc mua xe mình nói thêm tiền để đổi 3M nhưng bên đó nói không được, Xpel chuyên dán cho Merc các kiểu thôi, nói Xpel tốt hơn 3M.. :D nghe láo quá, mình ừ ừ, xong về tháo Xpel hết.
Showroom thì auto tặng kèm hàng đểu, nhất là mấy món dán phim các thứ mà bác. Do nghèo đang lì đòn k có tiền bấm biển nên em dùng tạm. Mai mốt bóc ra dán lại sau

terri2019

Xe đạp
Sales láo thật, mà sao lại tháo Xpel hết? Theo kiểm tra thì cách nhiệt tốt hơn 3M đó Bác? Dán kính lái xịn là đc rồi

Nguoituhanh126

Xe hơi
Showroom thì auto tặng kèm hàng đểu, nhất là mấy món dán phim các thứ mà bác. Do nghèo đang lì đòn k có tiền bấm biển nên em dùng tạm. Mai mốt bóc ra dán lại sau
Em thì từ lúc mua deal bỏ khuyến mãi hãng để mua ngoài, đợt đầu tháng 8 đau đầu, định tính dùng hàng thường do ngân sách bị đội lên mấy chục, giờ được giảm thuế thì lấy tiền đó trang bị phụ kiện tốt luôn.

Alex Man

Xe máy
E dùng rồi mà chắc phải đi dán lại. Họ dán trước lúc nhận xe nên mình cũng ko chủ động chọn loại đc. Đi tối ít xuyên sáng khó nhìn quá