[Funland] Giải vô địch bóng đá Đông Nam Á - AFF Cup 2022 🏆

Mời cụ mợ cho ý kiến về phong độ thi đấu của Văn Hậu

• Rất máu lửa, quyết liệt, nên tiếp tục phát huy👍

Lượt chọn: 132 45.5%
  • Có thiên hướng bạo lực, cần rút kinh nghiệm👍

Lượt chọn: 158 54.5%

• Tổng bình chọn
    290

motcuvaohoami

Xe buýt
Trận hôm nay em thấy H1 Việt Nam mình đá với một đội hình rộng. Đá với đội hình như vậy khoảng trống sẽ nhiều hơn, và đối phương sẽ có nhiều khoảng trống để chọc khe hơn. Tuy nhiên ưu điểm là mình có thể rải quân được từ sân nhà cho đến sân đối phương. Cự ly rộng cũng khiến các cầu thủ phải chạy nhiều và ban bật ở tốc độ cao hơn. Có lẽ cụ Park nhân tiện Myanmar yếu để rèn phương án mới phòng trường hợp đối phương co cụm tử thủ. H2 Việt Nam quay lại giữ cự ly hẹp như trước nên không còn gì để nói. Việc cụ Park nhất quyết không rút BHVA ra dù có dấu hiệu căng cơ cũng là một cách giúp cầu thủ phá bỏ được giới hạn của mình. Rất đáng ghi nhận.

Gaumabe

Xe tải
Cái sân MD em nghĩ mãi thì tạm như này ạ,
Phải em em cũng để thế 😀. Lí do :
- Những người có quyền đe doạ em chả ý kiến thôi mấy ông mạng báo với dư luận không tính tiền.
- Sân ngonnnn , ( hơn mấy tỷ lần sân của các bạn nước khác - trích 😀). Đá Đức bóp Đức, đá AFF rồi các kiểu đủ trò tuyển VN toàn thắng . Chả ai ý kiến ! Sân thế lại hợp vía tuyển. Tâm linh các chú đừng đùa.
- Để thế cho nó quen, giờ thời gian cứ nghĩ đến sân MD thì chỉ có thế, các ông có đá thì đá không đá thì lượn, tiền có thế tôi minh bạch thu chi … muốn đẹp thêm tiền vào 😃.
Thêm tiền vào thì qua trận lại thế để sau có giải hay gì xin tiếp được. Lý do thì thiếu gì - không có nắng, rồi mưa quá, hanh quá, khủng bố bla bla…
Giờ các ông kêu cái tôi làm sân đẹp lồng lộn lên thế thành tự cầm gạch đập vào chân mình à, cứ để thế sau xin xỏ thêm nếm cho nó dễ. Các anh trước lại chửi vì ngu, các anh đã để thế là có lí do cả, rồi lương lậu còn chưa trả, nhà còn bao việc bla bla…
Còn ông nào kêu quá vào mà làm. Ok chứ gì thì lại là chuyện khác 😂. Vì người ta cứ để tôi làm đấy chứ chả ai ủng hộ ông đâu😃.

Chỉnh sửa cuối:

Donxa

Xe buýt
Hết cụ Chủ tịch rồi cụ Thủ đến ngồi trực tiếp mà ko ngứa mắt cái sân nghĩ đến Quốc thể nhỉ!
Cụ cứ bình tĩnh. Lò đang có nhiều củi tươi gộc chất xung quanh, loại củi que này cũng sẽ đến lượt.

motcuvaohoami

Xe buýt
Ông ẻm Singapore sang sân to, cỏ lá gừng cái hiện nguyên hình ngay. Nhìn nhiều pha cầu thủ không chạy nổi để bắt người hay be chắn nữa.

Su Đình

Xe tăng
Hehe, toàn thấy các cụ chê Tuấn Hải mà em ý lại được BTC chọn là cầu thủ xuất sắc nhất trận đấu, công nhận BTC chả biết cái mịa gì, kém các cụ ộp phơ quá 🤣🤣

piano

Xe điện
Cùng đầu bảng mà Thái hơn mình tận 2 ngày nghỉ trc bk, Mã đá sau hơn 1 ngày, Indo ko phải di chuyển lại cũng nghỉ hơn 1 ngày. Xếp lịch kiểu này có vẻ ko ổn.
Và bay sang Indo thì rất phức tạp chứ ko đơn giản chút nào

Donxa

Xe buýt
Lâm Tây hôm nay chắc có mấy phút nhớ nhà, còn lại cuối trận có pha cứu thua vẫn giữ phong độ đấy

Sungtazin

Xe tăng
Hehe, toàn thấy các cụ chê Tuấn Hải mà em ý lại được BTC chọn là cầu thủ xuất sắc nhất trận đấu, công nhận BTC chả biết cái mịa gì, kém các cụ ộp phơ quá 🤣🤣
Nếu Tuấn Hài được giao nhiệm vụ của Hùng Dũng hay Quang Hải thì đá thế là ổn, nhưng trung phong được dọn cỗ năm lần bảy lượt mà lúc thì đánh đầu hụt vì không có sức bật, lúc thì bị hậu vệ hoặc thủ môn phá bóng trong chân vì sức dướn kém, lúc thì sút ra ngoài, lúc thì sút vào chân hậu vệ - Như vậy là một cầu thủ tiền đạo tồi.

motcuvaohoami

Xe buýt
Sao không thủ kiếm trận hòa nhỉ.
Không thủ được cụ ạ. Mã đá thiên về sức mạnh nên Singapore khó lòng mà trụ được. Nếu đá ở sân bé và cỏ nhân tạo như hôm trước thì may ra. Vì dù sao cũng đỡ tốn sức hơn và bóng chuội nhanh, khó phối hợp hơn.

f1_hn

Xe container
Ông ca sĩ DM đá lập bập mà cũng hết trận...ông Park muốn cất Thanh Bình cho các trận đòi hỏi nhiều va chạm chăng

motcuvaohoami

Xe buýt
Ông ca sĩ DM đá lập bập mà cũng hết trận...ông Park muốn cất Thanh Bình cho các trận đòi hỏi nhiều va chạm chăng
Bài cả đấy cụ ạ. Indonesia hôm nay về mổ băng thấy Việt Nam bị Myanmar áp sát, chơi phòng thủ cao thì luống cuống, sướng quá bắt chước theo là hỏng đời ngay. :D Bác Shin trận tới mà tính nhầm như này chắc là hận cụ Park như cụ Tan Cheng Hoe đã từng hận. :))