[Funland] Giải vô địch bóng đá Đông Nam Á - AFF Cup 2022 🏆

Mời cụ mợ cho ý kiến về phong độ thi đấu của Văn Hậu

• Rất máu lửa, quyết liệt, nên tiếp tục phát huy👍

Lượt chọn: 132 45.5%
  • Có thiên hướng bạo lực, cần rút kinh nghiệm👍

Lượt chọn: 158 54.5%

• Tổng bình chọn
    290

Yelnut

Xe tăng
Cũng hơi lâu rồi, bóng đá Việt Nam mình không thể nào giành được huy chương bạc rồi đấy. Hình như là từ 2018, hlv Park Hang Seo đoạt được chiếc huy chương bạc đầu tiên của quá trình dẫn dắt đội bóng đá Việt Nam. 🇻🇳🇻🇳🇻🇳

Em ko giúp gì cho đội tuyển với mớ lý thuyết suông, thế bác có lý thuyết gì đúng đắn để giúp ích cho đội tuyển ko ? Bác bảo trình em xem bóng đá kém, em ko chối, nên em rất muốn biết trình xem bóng đá giỏi như bác là thế nào, bác đưa ra đây cho em học hỏi đi !

Em biết rõ trên diễn đàn có nhiều cụ chơi thể thao, nếu cụ ko chơi hoặc chưa từng thi đấu thì ko cần nói cho mấy cụ đó, họ tự biết phải phản bác em như thế nào ! Hoà có một trận mà cái sự sợ hãi khiếp nhược hiện rõ qua những lời chỉ trích chê bai, nói thật, chả giấu đi đâu được !
Giờ e mới biết k khoác lác là chê bai khiếp sợ phải k cụ. Tỉ số nó to tướng e cần gì phải đưa cái gì nữa.

telefunken

Xe buýt
Sau khi cụ Park nghỉ ghì đề nghị cho luôn dàn bình loạn viên trên VTV nghỉ thôi các cụ ạ , đầy chủ quan, áp đặt , thiên kiến , xuyên tạc sự thật khách quan và ong hết cả thủ \m/

NNS

Xe ngựa
chúc đội tuyển vn đá lên chân, em dự là mình thắng khó 1-0 là đẹp lượt về

AKAN_N

Xe buýt
Lượt về thắng 2-1 là đẹp. Hy vọng ông Park ko cho QH và HĐ vào, cứ đưa cầu thủ phong độ tốt và khát khao lên đá

TONGIA

Xe lừa
Sau khi cụ Park nghỉ ghì đề nghị cho luôn dàn bình loạn viên trên VTV nghỉ thôi các cụ ạ , đầy chủ quan, áp đặt , thiên kiến , xuyên tạc sự thật khách quan và ong hết cả thủ \m/
Đúng là trước khi gặp Thailand.
Do chỉ nghe thông tin từ mấy em BLV, em vẫn cho rằng VN không nên quan tâm đến cái cúp này mà nên dồn sức cho mục tiêu WC. Vì chúng ta ở đẳng cấp khác so với ĐNA.
Tuy nhiên sau khi xem trận lượt đi VN-TL. Em chủ quan rằng rất có thể TL cũng tiệm đẳng cấp đội tuyển ta chứ không quá khác biệt như nhận thức được các BLV cố gắng truyền tải bấy lâu.

chiquynhvn90

Xe tải
Chỉ tại thằng Duy Mạnh mà em bị các bác bắt up clip chặt trim.
Đề nghị lượt về thay ngay Duy Mạnh là thắng.

Chỉnh sửa cuối:

loithuxua

Xe tăng
dạo gần đây em hay xem trực tiếp fpt trên youtube, blv vừa phải, pha trò vui, còn có cả giao lưu với người xem qua chat, youtube có nút tặng tiền tip, anh em blv fpt cũng kiếm thêm được kha khá :))

loithuxua

Xe tăng
Chỉ tại thằng Duy Mạnh mà em bị các voz bắt up clip chặt trim.
Đề nghị lượt về thay ngay Duy Mạnh là thắng.
ô Park và ô trợ lý quyết định chuyên môn, ta cứ xem thoải mái vì không can dự gì được, như trường hợp Văn Thanh, trước khi tung cú nã đại bác ấy, em nó cụng bị chê lên bờ xuống ruộng. Niềm tin chiến thắng!!!

motcuvaohoami

Xe buýt
ô Park và ô trợ lý quyết định chuyên môn, ta cứ xem thoải mái vì không can dự gì được, như trường hợp Văn Thanh, trước khi tung cú nã đại bác ấy, em nó cụng bị chê lên bờ xuống ruộng. Niềm tin chiến thắng!!!
Em theo dõi các thớt bóng đá trên đây nhiều rồi và thấy cứ khi nào các cụ chửi em nào nhiều nhất thì em đó ghi bàn. Linh gỗ và Thanh đùi là hai ví dụ.

vừa đi vừa láii

Xe container
Em theo dõi các thớt bóng đá trên đây nhiều rồi và thấy cứ khi nào các cụ chửi em nào nhiều nhất thì em đó ghi bàn. Linh gỗ và Thanh đùi là hai ví dụ.
Nhưng mà Linh gỗ ở vòng loại 2 thì gỗ thật sự ;)). Có thể bị các cụ mắng ghê quá nên em ấy tiếp thu hiệu quả :))
Hiện giờ thì em thất vọng nhất chú Văn Đức :(

Xe gia đình

Xe điện
Báo chí Thái đang tập trung chỉ trích Hải Quế.
Như thế là điềm báo giống như In chỉ trích Văn Hậu.
Âu cũng là cái liễn, cái số nó thế rồi :)

Thị_vệ_độc_hành

[Tịch thu bằng lái]
Nhưng mà Linh gỗ ở vòng loại 2 thì gỗ thật sự ;)). Có thể bị các cụ mắng ghê quá nên em ấy tiếp thu hiệu quả :))
Cầu thủ có phong độ mà, mà để phong độ tăng lên hoặc ít nhất là giữ vững thì phải có môi trường CLB.

motcuvaohoami

Xe buýt
Em tranh thủ dự phát:
Thủ môn: Văn Lâm
Trung vệ: Việt Anh Ngọc Hải Thanh Bình
Cánh phải: Văn Thanh
Cánh trái: Văn Hậu
Tiền vệ trụ: Tuấn Anh
Tiền vệ công phải: Hoàng Đức
Tiền vệ công trái: Quang Hải
Tiền đạo: Tiến Linh Văn Toàn

Hai cánh được yêu cầu bật chế độ đá chết bỏ, lên công về thủ, giữ cự ly tốt với ba tiền vệ.

Ngọc Hải đá thấp nhất làm nhiệm vụ bọc lót, hai trung vệ lệch hơi dâng. Tuấn Anh lót cho trung vệ và hai cánh. Như vậy, trên sân ta có cảm giác Ngọc Hải và Tuấn Anh chơi cặp trung vệ.

motcuvaohoami

Xe buýt
Báo chí Thái đang tập trung chỉ trích Hải Quế.
Như thế là điềm báo giống như In chỉ trích Văn Hậu.
Âu cũng là cái liễn, cái số nó thế rồi :)
Cái hành động đưa ngón tay lên môi mà Thành Chung hay dùng chính là học Ngọc Hải dùng lần đầu tiên với khán giả Thái Lan với ngụ ý tắt hết loa rè đi, sau khi đá pen thành công dưới sự la ó của họ. :D

TieuFu

Xe container
Em tranh thủ dự phát:
Thủ môn: Văn Lâm
Trung vệ: Việt Anh Ngọc Hải Thanh Bình
Cánh phải: Văn Thanh
Cánh trái: Văn Hậu
Tiền vệ trụ: Tuấn Anh
Tiền vệ công phải: Hoàng Đức
Tiền vệ công trái: Quang Hải
Tiền đạo: Tiến Linh Văn Toàn

Hai cánh được yêu cầu bật chế độ đá chết bỏ, lên công về thủ, giữ cự ly tốt với ba tiền vệ.

Ngọc Hải đá thấp nhất làm nhiệm vụ bọc lót, hai trung vệ lệch hơi dâng. Tuấn Anh lót cho trung vệ và hai cánh. Như vậy, trên sân ta có cảm giác Ngọc Hải và Tuấn Anh chơi cặp trung vệ.
Văn Toàn cửa hẹp lắm cụ ơi ! Trận này khả năng V. Đức sẽ được thay vào !

motcuvaohoami

Xe buýt
Ở VL WC, Tiến Linh ghi bàn ngang Neymar đó cụ. Gỗ là gỗ thế nào. :D