[Funland] Giải vô địch bóng đá Đông Nam Á - AFF Cup 2022 🏆

Mời cụ mợ cho ý kiến về phong độ thi đấu của Văn Hậu

• Rất máu lửa, quyết liệt, nên tiếp tục phát huy👍

Lượt chọn: 132 45.5%
  • Có thiên hướng bạo lực, cần rút kinh nghiệm👍

Lượt chọn: 158 54.5%

• Tổng bình chọn
    290

davidhuy

Xe tăng
Ngày xưa cầu thủ nó hư hỏng hư hỗn mà hlv ko làm gì đc. Nhớ thời n.t một tay làm hư hỏng bao cầu thủ mình nhưng vãn đc nằm trong tuyển vì nhiều người thích cái chất đại ca ăn chơi của hắn. Rồi hắn đá cũng tốt nhưng nó lại lây nhiễm thói ăn chơi rồi bậy bạ sang cầu thủ khác. Nên bóng đâ không chỉ có chiến thuật sắp xép như thế nào nó còn là ti tie thưa khác mà có thể phá huỷ và làm suy yếu tuyển.
N.T là ai vậy cụ, em ko luận đc

AFF cup nên thay đổi thể thức thi đấu. Nếu cứ tiếp tục đá 2 lượt đi về thì VN không bao giờ thắng nổi Thái Lan. Bán kết và chung kết chỉ nên đá 1 trận
Tào lao. Vẫn là do cách vận hành của đội tuyển thôi chứ liên quan gì lượt đi lượt về. Lượt về ông Park đá rình rập cơ hội cho ĐTVN chiến thắng sẽ lớn hơn lượt đi.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Tôi thấy quả cuối trận phần tâm lý yếu thì ít mà phần có mùi thì nhiều hơn
Em tin là không có đâu bác!
Cầu thủ ngôi sao bây giờ có đủ tiền rồi, không ai dại để làm như vậy tại sân nhà trong 1 trận chung kết của ĐT quốc gia!

BVTL

Xe điện
Người OF
Dangdang không thể góp mặt trận CK lượt về gặp VN do không kịp hồi phục.
Cụ Park bớt đau đầu đi một tí!

jobber

Xe tăng
Ngày xưa cầu thủ nó hư hỏng hư hỗn mà hlv ko làm gì đc. Nhớ thời n.t một tay làm hư hỏng bao cầu thủ mình nhưng vãn đc nằm trong tuyển vì nhiều người thích cái chất đại ca ăn chơi của hắn. Rồi hắn đá cũng tốt nhưng nó lại lây nhiễm thói ăn chơi rồi bậy bạ sang cầu thủ khác. Nên bóng đâ không chỉ có chiến thuật sắp xép như thế nào nó còn là ti tie thưa khác mà có thể phá huỷ và làm suy yếu tuyển.
Bây giờ mà vẫn đc nhiều bạn bè bình loạn viên khen là Nesta đó cụ

notepad9

[Tịch thu bằng lái]
Tào lao. Vẫn là do cách vận hành của đội tuyển thôi chứ liên quan gì lượt đi lượt về. Lượt về ông Park đá rình rập cơ hội cho ĐTVN chiến thắng sẽ lớn hơn lượt đi.
Đá sân nhà đầy đủ thiên thời địa lợi còn không ăn nổi thì sân khách hy vọng gì. Em dự lượt về Thái ăn ít nhất 2 quả

Đá sân nhà đầy đủ thiên thời địa lợi còn không ăn nổi thì sân khách hy vọng gì. Em dự lượt về Thái ăn ít nhất 2 quả
Với đẳng cấp phòng ngự của ông Park thì sân khách k phải là vấn đề mà còn đỡ áp lực hơn chơi ở sân nhà. E tin nếu chịu đá tử thủ rình rập ĐTVN sẽ thắng tối thiểu trên đất Thái.

TamchieumoI

Xe buýt
Cháu cũng nghĩ giống cụ. Như Malaysia đó thôi, còn được coi là khắc tinh của Thái nữa cơ. Về sân nó thua trắng 3 bàn úp mặt …

202

Xe container
Sân nhà hòa nhưng sân khách lại thắng đó. Lợi có thể thành hại hoặc ngược lại

Cháu cũng nghĩ giống cụ. Như Malaysia đó thôi, còn được coi là khắc tinh của Thái nữa cơ. Về sân nó thua trắng 3 bàn úp mặt …
Cụ so ĐTVN với ĐT Malai thì hơi khập khiễng vì nó yếu quá chỉ biết giơ mặt ra chịu đấm thôi. Lượt đi là trận cuối trên sân nhà ông Park hướng đến 1 trận thắng vừa là tạo lợi thế vừa là tri ân khán giả nhưng tấn công chưa bao giờ là thế mạnh của ông Park. Lượt về sẽ khác.

meodenminh

Xe điện
Bóng đá nói riêng, và các lĩnh vực khác, hiện đều bị đòi hòi cao, bảng xếp hạng sức mạnh tổng hợp quốc gia mới nhất, VN nằm ở vị trí 30, các quốc gia khác Indonesia (thứ 32), Thái Lan (thứ 36), Philippines (thứ 45), Malaysia (thứ 46), Myanmar (thứ 49).
Đương nhiên người hâm mộ VN không HỀ bằng lòng với vị trí á quân, tâm lý chung toàn xã hội là vậy...,
Cho nên vị trí HLV trưởng kế nhiệm cụ Park, không hề dễ làm chút nào.
"Ai xứng đáng thì làm, không thi thôi" - Tổng Bí thư Nguyễn *********
Vì đang đặt mục tiêu vươn tầm châu lục nên kỳ vọng thôi, chứ đợt tới ông Park nghỉ nếu vẫn giữ đc xếp hạng Fifa thì lúc đó mới nói đến "đội có đẳng cấp" được.

notepad9

[Tịch thu bằng lái]
Với đẳng cấp phòng ngự của ông Park thì sân khách k phải là vấn đề mà còn đỡ áp lực hơn chơi ở sân nhà. E tin nếu chịu đá tử thủ rình rập ĐTVN sẽ thắng tối thiểu trên đất Thái.
Khả năng thắng là có, nhưng không quá 5%

Huydai04

Xe tải
Sợ tài thiên vị thôi chứ đá bình thường thì khó ăn vn 2 trái . Lúc hoà indo lượt đi đều ầm ầm lên là indo ngang trình vn đến lượt về thì không có vị gì . Dự là trận cuối vn có nhiều thay đổi ăn thái 3 trái

motcuvaohoami

Xe buýt
Điều này lý giải phần nào, tại sao đá với các tuyển mạnh hơn Thái lại ko khó đá bằng Thái, vì nó rất hiểu mình.
Đá với đám Tây Á, hay Nhật Hàn, hay mới đây là Dordmund, có lẽ bọn nó còn ko buồn nghiên cứu cách chơi của mình. HLV chỉ đạo, vào thích đá sao thì đá.
Ví dụ trận Dordmun mà HLV nó nghiêm túc, thì có lẽ đến 1 cú sút trúng đích cũng khó
Cầu thủ mình hay cầu thủ Thái đá như nào thì người hâm mộ còn nắm rõ huống chi anh em cầu thủ hay BHL. Tuy nhiên thực tế mình hay họ có muốn bắt chết hay không và bản thân cầu thủ và BHL có muốn thay đổi hay không.

BVTL

Xe điện
Người OF
Trước khi trận đấu diễn ra mọi HLV online chúng ta đều có thể bình luận, đưa ra ý kiến của mình.
- Các cụ bên tuyên huấn sẽ có kiểu ta nhất định thắng, địch nhất định thua, không gì ngăn cản, giã cho 3-4 trái!
- Các cụ theo hệ tâm linh thì sẽ kiểu mai phải làm mâm xôi, con gà, cố gắng giữ hoà, cuối trận ăn quả, ôm cúp về nhà 😅
- Các cụ sống nội tâm thì sẽ lại kiểu gì mình chả thua, mặc dù lòng rất mong thắng 😛
- Còn đội trẻ trê thường sẽ nhảy vào còm, phân tích sau khi trận đấu kết thúc.
- Còn các cụ có chuyên môn, phân tích sâu sắc, nhìn nhận khách quan thì phần lớn em thấy đã còm mấy trang trước rồi.

motcuvaohoami

Xe buýt
Em tin là không có đâu bác!
Cầu thủ ngôi sao bây giờ có đủ tiền rồi, không ai dại để làm như vậy tại sân nhà trong 1 trận chung kết của ĐT quốc gia!
Đội bóng có nhiều vấn đề lắm cụ. Không chuyền cho nhau, nếu chuyền thì ném gạch hoặc đưa nhau vào thế bị chém... Thế nên yếu tố đoàn kết cực kì quan trọng. Em mong trận lượt về anh em đá nỗ lực hết sức, đoàn kết để tri ân người hâm mộ, thầy Park và BHL. Đừng dại nghe truyền thông hoặc ai đó. NHM Việt Nam tinh lắm. Khi đã để họ quay lưng thì chỉ có lứa sau mới hy vọng họ để ý lại.