[Funland] Giải vô địch bóng đá Đông Nam Á - AFF Cup 2022 🏆

Mời cụ mợ cho ý kiến về phong độ thi đấu của Văn Hậu

• Rất máu lửa, quyết liệt, nên tiếp tục phát huy👍

Lượt chọn: 132 45.5%
  • Có thiên hướng bạo lực, cần rút kinh nghiệm👍

Lượt chọn: 158 54.5%

• Tổng bình chọn
    290

motcuvaohoami

Xe buýt
Poking không hợp phong thuỷ với việt nam thôi chứu sang thái hắn lại rats hợp. Hắn tuổi thìn mà tuỏii thìn ở thái rất thành công. Người ta thống kê được 27% tie phủ thái tuỏii thìn. Nên sang thái hắn hợp là hắn thành công ngay, khác hẳn ở việt nam, kiểu như thằng ất ơ không có cá tính và tính khí rất khó chiu. Đaik laoik trong mắt fan việt po là người chẳng tài cán gì
Lối đá của Polking sang Vleague không hợp vì Vleague chủ yếu phất dài cho tây phía trên tự xử. Hai bàn thua của Việt Nam đến như nào thì đội TP HCM trước do Polking cầm thua y chang như vậy. Do chuỗi thất bại sâu nên Polking đã biết rút kinh nghiệm nên đạt kết quả tốt. Vleague mình các cụ cứ chê chứ nó cũng là lò xay HLV đó.

Xe gia đình

Xe điện
Ông P giữ được phong độ 5 năm với gần như 1 đội hình,1 kỷ lục chắc chắn hàng chục năm nữa không 1 HLV nào có thể làm được,hãy dành cho ông và đội nhà1 sự tôn trọng cc cụ ạ,họ đã cống hiến không biết mệt mỏi 5 năm qua với bao thành tích không tưởng,cá nhân em biết ơn ông,1 tượng đài của bóng đá VN
Chả dám nói trước, nhưng em sợ khi thầy Park đi rồi, ta lại về máng lợn

giang.nguyen

Xe điện
Rõ ràng có nhiều người chưa bao giờ chơi thể thao, chưa bao giờ thi đấu dù chỉ là nghiệp dư mà cứ comment như đúng rồi !

Thua thì gỡ, thua nữa thì chơi trận khác ! Những kẻ thua cuộc ko phải là những kẻ đứng sau trên bảng tỉ số, mà là những kẻ chỉ biết trách móc, đổ lỗi, than thở, tự ti và khiếp sợ đối thủ. Người thắng cuộc là người biết đứng lên sau thất bại, biết cách vững vàng trong sóng gió, biết vượt qua khó khăn !

Ta mới hoà có một trận mà đã xuất hiện bao nhiêu người chỉ biết chỉ trích và đổ lỗi, giọng nói hạ thấp đội nhà và khiếp sợ người Thái ! Chán chả buồn nói cho cái cách cư xử quái lạ của một số người được gọi là cđv bóng đá !
Cứ phải tự AQ huyễn hoặc bóng đá VN là tương lai là đỉnh cao còn đối thủ là nhãi nhép là tôm tép thì mới là cdv chân chính hả? ;))

Gáy làm gì cho lắm. Trước trận thì khinh thường sỉ nhục đối thủ cuối trận thì đẹp mặt ra

longphúc

Xe tăng
Nó là chu kỳ thôi cụ,rồi lại chờ lứa trẻ lên,nhưng ông P đã xây 1 nền tảng tốt cho nền bóng đá,phần còn lại là trách nhiệm của những người làm bóng đá

QL72

Xe tải
Lượt đi thái đá hay, số 3 chọc khe quá tốt, mình không có cửa thắng. Lượt về kèm sát số 3 thì ổn hơn

Xe gia đình

Xe điện
Nó là chu kỳ thôi cụ,rồi lại chờ lứa trẻ lên,nhưng ông P đã xây 1 nền tảng tốt cho nền bóng đá,phần còn lại là trách nhiệm của những người làm bóng đá
Lứa trẻ của mình tốt mà. Cụ cứ yên tâm.
Em chỉ mong là người mới lên đừng sỹ diện mà đập hết tư tưởng và triết lý bóng đá mà thầy Park đã xây dựng cho VN thành công.
Nếu dựa trên những gì đã thành công và phát triển nó lên tầm cao mới thì thật là yên tâm.

longphúc

Xe tăng
Em chỉ mong là người mới lên đừng sỹ diện mà đập hết tư tưởng và triết lý bóng đá mà thầy Park đã xây dựng cho VN thành công.
Nếu dựa trên những gì đã thành công và phát triển nó lên tầm cao mới thì thật là yên tâm.
Thật là khó cụ ạ,nhưng phải hy vọng thôi chứ biết làm sao,sau ông P sẽ là chu kỳ đi xuống,còn xuống tới mức nào để lại đi lên lại là việc khó hơn,hôm qua nằm xem Liv đá thua chổng vó như đội hạng 2 mà lại liên tưởng đến đội nhà ta

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Cái hay của thầy park không hoàn toàn ở chiến thuật. Mà là tâm tính của thầy nó hợp với cầu thủ mình. Nghiêm khắc tỉ mỉ, thúc đẩy. Nâng cao thái độ trong chiến đấu của cầu thủ mình. Những thanhd phần mà thái độ xấu độc haik thầy loại thẳng cổ. Cầu thủ chiến đấu hết mình vì thầy. Đó là cái mà ko nhiều huấn luyện viên làm đueocj khi ở việt nâm. Ngày xưa còn nhớ có tay huấn luyện viên đức sang lãnh đội khi thành tích kém ông ấy quay sang cầu thủ việt chỉ có thes thôi làm sao mà huấn luyện lên đuuowcj. Thái độ còn chả nể nang gì những người ở mình. Thầy park sau những nốt trầm ở hàn thầy rất biết mình biết người, cần mẫn làm việc để chứng tỏ mình. Cái e thích nhất nữa là thầy chỉnh từng li từng tí cho học trò. Còn nhiều ông thì chỉ nêu ý tưởng thôi xong để học trò tự thực hiện, nên học trò nó tự làm thì sai be sai bét ra.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Ngày xưa cầu thủ nó hư hỏng hư hỗn mà hlv ko làm gì đc. Nhớ thời n.t một tay làm hư hỏng bao cầu thủ mình nhưng vãn đc nằm trong tuyển vì nhiều người thích cái chất đại ca ăn chơi của hắn. Rồi hắn đá cũng tốt nhưng nó lại lây nhiễm thói ăn chơi rồi bậy bạ sang cầu thủ khác. Nên bóng đâ không chỉ có chiến thuật sắp xép như thế nào nó còn là ti tie thưa khác mà có thể phá huỷ và làm suy yếu tuyển.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Ông park làm triệt để những vấn đè đó nhưng ông không nói ra. Còn cái chiến thuatk mọi người hay nói nó chỉ là cái ngọn, caia gốc là thái độ tinh thần mà hỏng thì chiến thuật trời cũng hỏng. Nên đừng chỉ phân tích về chiên thuật mà phủ nhận công lao thầy. Xây dựng một tuyển nó ko đơn giản đâu.

Tlbooks

Xe buýt
Bóng đá nói riêng, và các lĩnh vực khác, hiện đều bị đòi hòi cao, bảng xếp hạng sức mạnh tổng hợp quốc gia mới nhất, VN nằm ở vị trí 30, các quốc gia khác Indonesia (thứ 32), Thái Lan (thứ 36), Philippines (thứ 45), Malaysia (thứ 46), Myanmar (thứ 49).
Đương nhiên người hâm mộ VN không HỀ bằng lòng với vị trí á quân, tâm lý chung toàn xã hội là vậy...,
Cho nên vị trí HLV trưởng kế nhiệm cụ Park, không hề dễ làm chút nào.
"Ai xứng đáng thì làm, không thi thôi" - Tổng Bí thư Nguyễn *********

piano

Xe điện
Điều này lý giải phần nào, tại sao đá với các tuyển mạnh hơn Thái lại ko khó đá bằng Thái, vì nó rất hiểu mình.
Đá với đám Tây Á, hay Nhật Hàn, hay mới đây là Dordmund, có lẽ bọn nó còn ko buồn nghiên cứu cách chơi của mình. HLV chỉ đạo, vào thích đá sao thì đá.
Ví dụ trận Dordmun mà HLV nó nghiêm túc, thì có lẽ đến 1 cú sút trúng đích cũng khó

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Điều này lý giải phần nào, tại sao đá với các tuyển mạnh hơn Thái lại ko khó đá bằng Thái, vì nó rất hiểu mình.
Đá với đám Tây Á, hay Nhật Hàn, hay mới đây là Dordmund, có lẽ bọn nó còn ko buồn nghiên cứu cách chơi của mình. HLV chỉ đạo, vào thích đá sao thì đá.
Ví dụ trận Dordmun mà HLV nó nghiêm túc, thì có lẽ đến 1 cú sút trúng đích cũng khó
điều e mong chờ là mình cũng làm đc như vậy . Nó phải tìm hiểu chân tơ kẽ tóc nhà mình. Đàng này thì mays bố truyền thoong nhà mình toàn tìm mấy chuyện trời ơi đất hỡi để nói. Phải mghieem cứu kĩ đối thủ. Nó có trinh sát, mình có trinh sát ko, trinh sát có tìm hiểu kỹ không, có hiệu quả ko

notepad9

[Tịch thu bằng lái]
AFF cup nên thay đổi thể thức thi đấu. Nếu cứ tiếp tục đá 2 lượt đi về thì VN không bao giờ thắng nổi Thái Lan. Bán kết và chung kết chỉ nên đá 1 trận

piano

Xe điện
Tôi thấy quả cuối trận phần tâm lý yếu thì ít mà phần có mùi thì nhiều hơn
Nếu người mắc sai lầm ko phải là Hũng Dũng, mà là 1 cầu thủ ( đặc biết xuất thân xứ Nghệ ), thì có lẽ dư luận đã lái qua chuyện như cụ nói rồi.
Rất may đó là Hùng Dũng, và Văn Lâm đã sửa sai được, nên chuyện lớn hóa nhỏ, chuyện nhỏ hóa thành không có

TieuFu

Xe container
Mợ Pang chuyên vào trang ASEAN FOOTBALL với trang AFF Mitsubishi Electric Cup để hóng mà anh.
Đay là madame Phang dê, không phải madame Pang theo đội Thái. Bằng chứng là còm xong thì kêu he he ! Kk