[Funland] Giải vô địch bóng đá Đông Nam Á - AFF Cup 2022 🏆

Mời cụ mợ cho ý kiến về phong độ thi đấu của Văn Hậu

• Rất máu lửa, quyết liệt, nên tiếp tục phát huy👍

Lượt chọn: 132 45.5%
  • Có thiên hướng bạo lực, cần rút kinh nghiệm👍

Lượt chọn: 158 54.5%

• Tổng bình chọn
    290

Chienbinhbaoden

Xe buýt
Hôm qua mình là đội ép sân mở tỉ số trước cơ mà? Nhiều cụ chém cứ như Thái quay mình như dế đấy nhỉ? Argentina mở tỉ số trước mà đá không nghiêm túc còn thua ngược KSA nữa là. Để hết 90p trận lượt về rồi tung hô hãy chưa muộn mà. Gì mà nóng sốt thế. :D
Thế mà mấy ku blv mới được vài phút đã nâng bi tâng hô vđ rồi, lần sau e xem lậu nghe blv ấy nói thực hơn

Ct.Thang

Xe tăng
QH kỳ này đuối quá, thôi để VQ đá đi.

doctor103

Xe điện
Hôm qua mình là đội ép sân mở tỉ số trước cơ mà? Nhiều cụ chém cứ như Thái quay mình như dế đấy nhỉ? Argentina mở tỉ số trước mà đá không nghiêm túc còn thua ngược KSA nữa là. Để hết 90p trận lượt về rồi tung hô hãy chưa muộn mà. Gì mà nóng sốt thế. :D
hiệp 1 là của VN, e có nghe quabình luận giữa trận của nhà đài khen việc đưa QNH ra cánh kiến tạo ghi bàn. Nhưng hiệp 2 thì Thái họ nhìn ra vấn đề của hàng thủ của VN và của trượt chân của chính QNH đã khiến tình hình trên sân đổi chiều, không thừa nhận Thái mạnh ở điểm này thì không được cụ ạ, họ tận dụng quá tốt sở hở, sai lầm của hàng thủ VN. Chỉ mong lượt về sẽ khắc phục được nhưng thứ còn tồn tại ở lượt đi

motcuvaohoami

Xe buýt
hiệp 1 là của VN, e có nghe quabình luận giữa trận của nhà đài khen việc đưa QNH ra cánh kiến tạo ghi bàn. Nhưng hiệp 2 thì Thái họ nhìn ra vấn đề của hàng thủ của VN và của trượt chân của chính QNH đã khiến tình hình trên sân đổi chiều, không thừa nhận Thái mạnh ở điểm này thì không được cụ ạ, họ tận dụng quá tốt sở hở, sai lầm của hàng thủ VN. Chỉ mong lượt về sẽ khắc phục được nhưng thứ còn tồn tại ở lượt đi
Vâng cụ. Bóng đá không có sai số thì tỉ số luôn là 0 đều cụ ạ. Hy vọng những sai lầm của lượt đi được khắc phục ở lượt về. Lực lượng của ta đủ sức để chỉnh sửa.

Son.Hoang

Xe tăng
Trước khi hiệp 2 bắt đầu thì chẳng ai nghĩ ra được mấy điều này đâu, còn Thái họ nhìn ra và tận dụng được, không chỉ 1 lần và 2 lần, dù gì cũng phải công nhận Thái là đối thủ mạnh nhất mà VN gặp ở giải này và trận này họ nhìn ra được những điểm yếu của VN và khai thác vào đó
Em lại thấy thay người có đột biến thể hiện ở bàn thắng, bàn thứ 2 toàn qua chân các cầu thủ mới vào sân
Ai cũng nhìn ra khi có đội hình mà cụ, em còn tuyên bố thẳng có DM là VN thua vì bị khoét vào vị trí này cơ, ông HLV với các cầu thủ ngang cơ với VN là khoét vào vị trí DM thì ko ăn đc bàn thắng trực tiếp tqf sai sót cũng ăn bằng Pen. Làm gì mà cụ bảo không nhìn ra trước hiệp 2.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
HLV Park quyết tâm làm hết tất cả những gì có thể cho trận đấu cuối cùng của ông với ĐT Việt Nam để Vô địch AFF Cup 2022!

Trên trang Facebook cá nhân, HLV Park đã chia sẻ:

"Không ai là hoàn hảo cả và đã có vài sai lầm xảy ra vào tối qua. Nhưng các cầu thủ của tôi đã thể hiện tinh thần Việt Nam. Chúng tôi không bao giờ bỏ cuộc và tôi muốn cảm ơn các cầu thủ vì đã nỗ lực hết mình cho đến giây phút cuối cùng. Tôi chưa từng hứa điều gì nhưng có một điều chắc chắn: chúng tôi sẽ làm tất cả để có thể mang chức vô địch trở về quê nhà!"

Donxa

Xe buýt
HLV Park quyết tâm làm hết tất cả những gì có thể cho trận đấu cuối cùng của ông với ĐT Việt Nam để Vô địch AFF Cup 2022!

"Không ai là hoàn hảo cả và đã có vài sai lầm xảy ra vào tối qua. Nhưng các cầu thủ của tôi đã thể hiện tinh thần Việt Nam. Chúng tôi không bao giờ bỏ cuộc và tôi muốn cảm ơn các cầu thủ vì đã nỗ lực hết mình cho đến giây phút cuối cùng. Tôi chưa từng hứa điều gì nhưng có một điều chắc chắn: chúng tôi sẽ làm tất cả để có thể mang chức vô địch trở về quê nhà!"
Fake nhé. Ông pak vẫn luôn nói ko dùng mạng XH.

Ga_son

Xe điện
Qua VT gỡ hòa 2-2 Polking làu bàu chửi như thằng điên, chắc cũng biết trận lượt về chả dễ dàng j.

Son.Hoang

Xe tăng

Nếu ông ko thay đổi thì vô địch bằng niềm tin cụ ạ.

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Clip quay cảnh kết thúc trận đấu, ông park vứt thẻ, định xông vào sân tìm trọng tài thật xấu xí, may chú trợ lí ngăn đc, làm xấu cả hình ảnh 1 đội tuyển quốc gia fair play.

Son.Hoang

Xe tăng
Vâng bác!
Em tin cụ Park sẽ có điều chỉnh cả nhân sự và lối chơi ở trận lượt về!👍
Vâng, mong là cho DM, QH và VĐ ngồi ngoài không thì lãng phí quyền thay người của chúng ta. Rất may mình về cửa dưới nên tâm lý nhẹ nhàng hơn sẽ đỡ áp lực hơn.

New car 2023

Xe container

Tôi thấy hôm trước, thầy Park xoay xở vậy là được rồi.
Thay người đều ổn, xoay đội hình cũng vậy, dù lúc đó là dạng Không còn gì để mất rồi.
Đặt niềm tin vào thầy Park!!!

Công bằng thì hôm rồi, địch đá hay hơn ta, họ thắng thì xứng đáng hơn.
Đá với tâm thế này ở 2nd leg, lại là sở trường của thầy Park.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Clip quay cảnh kết thúc trận đấu, ông park vứt thẻ, định xông vào sân tìm trọng tài thật xấu xí, may chú trợ lí ngăn đc, làm xấu cả hình ảnh 1 đội tuyển quốc gia fair play.
Một phần của cuộc chơi mà bác?
Mấy cụ HLV cấp độ thế giới còn máu hơn nhiều👍

hackspeed

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Vậy e là TL cũng PNPC luôn, nếu hoà dưới 2-2 TL vào mà, nói chung phải tính từng thời điểm từng phút từng cái thay người luôn Anh!
Nhưng nếu mà em là TL là e dồn lên đá gãy cổ luôn, như đá với Maysia vậy, Malaysia thắng 1-0 mà TL còn dồn huống hồ tâm lý VN!'
Thái đã Mã buộc phải thắng mà cụ nên phải ép

Gaumabe

Xe tải
Một phần của cuộc chơi mà bác?
Mấy cụ HLV cấp độ thế giới còn máu hơn nhiều👍
Ta cần một Madame theo đội tuyển. Em thấy rất hay. Hoàn thành chỉ tiêu xong còn thưởng nóng khiến tinh thần cầu thủ và đội lên rất cao.
Các cụ thấy ở mình Madame nào thì hợp lí ạ !!!? 😃