[Funland] Giải vô địch bóng đá Đông Nam Á - AFF Cup 2022 🏆

Mời cụ mợ cho ý kiến về phong độ thi đấu của Văn Hậu

• Rất máu lửa, quyết liệt, nên tiếp tục phát huy👍

Lượt chọn: 132 45.5%
  • Có thiên hướng bạo lực, cần rút kinh nghiệm👍

Lượt chọn: 158 54.5%

• Tổng bình chọn
    290

duongvubkac

Xe tải
Website
shopee.vn
Văn Hậu sang HL về cũng mất phong độ 1 thời gian dài. Rủi ro ra nước ngoài thui chột tài năng là rất lớn nhưng phải chấp nhận bơi ra thôi nếu muốn có sự bứt phá. Thế hệ này chưa làm đc nhưng chắc chắn thế hệ tiếp theo sẽ làm đc. Việt Nam bắt buộc phải học cách người Nhật, từ 1998 đã có khởi đầu Nakata cũng thui chột nhưng giờ đây cầu thủ Nhật tràn khắp các giải Châu Âu

Tlbooks

Xe buýt
Điểm yếu sau lưng Duy Mạnh đến đứa trẻ con còn nhìn thấy, chưa kể lặp đi lặp lại rất nhiều trận, tưởng vá được và ổn định từ trận lượt về bán kết với Indo bằng Thành Chung tương đối an tâm, trận với Thái cụ Park lại chấp tiếp lổ hổng này, kể ra cũng là HLV đẳng cấp, rất tạo điều kiện cho đàn em...

Sfgs

Xe buýt
Hoàn toàn đồng ý với cụ. Mấy ô cuồng thái chưa gì đã giụt vòi vào sau đó cũng nghĩ cầu thủ nghĩ như mình.
Bóng đá là cuộc chơi 90 phút, nhiều biến số. Qua là mình tự cầm súng bắn chân mình thôi. Thái nó vẫn vậy. Có lẽ là bhl tuyển Vietnam hôm qua bất ngờ ko kiểm soát được cái đầu của cầu thủ dẫn đến đầu hiệp 2 câu Thủ nôn nóng ko còn là chính mình. Chiến thuật thì rối tung ko rõ phòng ngự hay phản công. Gót chân asin chính là cái bẫy việt vị.
Thua thì nói gì cũng ko hay cả.
mong rằng các cụ thua hay thắng thì vẫn ủng hộ đội tuyển, vì đấy chính là hình bóng của chúng ta đại diện của chúng ta.
Thật ra nói về "nền bóng" đá TL thì khẳng định luôn là họ hơn chúng ta và chúng ta phải học hỏi họ rất nhiều. Mình k cuồng TL gì cả nhưng nhiều khán giả lúc nào cũng mong muốn VN đá TL phải đá đẹp, tấn công đẹp mắt, phối hợp như Mancity rồi là cửa trên mỗi khi đá với TL. Nhiều người thường " ảo tưởng" kiểu vậy + truyền thông nữa nên các cầu thủ đọc đc nên thường khá tâm lý khi đá với TL.

Sfgs

Xe buýt
Điểm yếu sau lưng Duy Mạnh đến đứa trẻ con còn nhìn thấy, chưa kể lặp đi lặp lại rất nhiều trận, tưởng vá được và ổn định từ trận lượt về bán kết với Indo bằng Thành Chung tương đối an tâm, trận với Thái cụ Park lại chấp tiếp lổ hổng này, kể ra cũng là HLV đẳng cấp, rất tạo điều kiện cho đàn em...
VN trận sau cứ phòng ngự phản công chấp nhận cửa dưới rồi rình rập phản công ăn bàn thôi. Cơ hội còn thì chúng ta có quyền hi vọng

Sfgs

Xe buýt
VN vô địch sân Thái lại nổ tận thiên đình ;))
Cái chính là truyền thông, content bẩn trên tiktok khiến các bé 2k rất cuồng nộ vv. Thắng thì tung hô lên mây xanh, out trình vv rồi lúc khi bị thua thì lại bắt đầu đổ lỗi, chửi bới vv. Cái nguy hại nhất chính là chúng ta không biết chúng ta đang ở vị trí nào cụ ạ

hamcuare!

Xe container
VN vẫn có cửa trước Thai mà cc?! Trên chân mình tý vì Văn Hậu hqua đá rén sợ thẻ vàng nữa là k đc dự lượt về! QH hqa cũng hơi đuối….
Hy vọng lượt về ae binh hùng tướng mạnh, chơi 90’ máu lửa với 150-200% năng lực để đoạt cúp vàng trên đất chùa vàng.
Cũng là lời cảm ơn ý nghĩa nhất tới cụ Park!
Các tuyển Việt Nam đáng xem nhất là 5 năm cụ Park dẫn dắt!

hackspeed

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cái chính là truyền thông, content bẩn trên tiktok khiến các bé 2k rất cuồng nộ vv. Thắng thì tung hô lên mây xanh, out trình vv rồi lúc khi bị thua thì lại bắt đầu đổ lỗi, chửi bới vv. Cái nguy hại nhất chính là chúng ta không biết chúng ta đang ở vị trí nào cụ ạ
Vâng phàm nói trước bước khó qua. Ghét nhất 2 blv trận nào cũng kỉ lục sạch lưới, 1 trận nói ko biết bn lần. I như rằng

Donxa

Xe buýt
VN trận sau cứ phòng ngự phản công chấp nhận cửa dưới rồi rình rập phản công ăn bàn thôi. Cơ hội còn thì chúng ta có quyền hi vọng
Bắt buộc phải chơi kiểu này. Đúng sở trường, chấp nhận của dưới.Còn tấn công hay đôi công với Thái là dùng sở đoản đấu sở trường của họ. Lại vỡ mặt. Hy vọng ông pak có điều chỉnh hợp lý cả về con người lần chiến thuật.

doctor103

Xe điện
Hôm qua Hlv Park thay người chậm, có thể cũng vì còn 1 trận lượt về, lượt về hiệp 1 mà không ăn được bàn nào thì mạnh dạn như Deschamps ở chung kết WC thay máu toàn đội luôn

Sfgs

Xe buýt
VN vẫn có cửa trước Thai mà cc?! Trên chân mình tý vì Văn Hậu hqua đá rén sợ thẻ vàng nữa là k đc dự lượt về! QH hqa cũng hơi đuối….
Hy vọng lượt về ae binh hùng tướng mạnh, chơi 90’ máu lửa với 150-200% năng lực để đoạt cúp vàng trên đất chùa vàng.
Cũng là lời cảm ơn ý nghĩa nhất tới cụ Park!
Các tuyển Việt Nam đáng xem nhất là 5 năm cụ Park dẫn dắt!
Cái vấn đề chính là bây h làm tâm lý cho các cầu thủ phải thật thoải mái mà đá tiếp, chúng ta hãy chấp nhận là đội cửa dưới, đá xấu xí, sẵn sàng phạm lỗi để k cho họ ghi bàn, rình rập chờ đợi phản công.

Belat Missan

Xe điện
Chơi bài cụ rùa ! Các cụ cứ hay chê chứ nó là giải pháp khối đội vẫn dùng và thành công ! Trận rồi không thắng là do thiếu cái mâm gà cúng đới ! Kk !
Thêm quả trù úm và các cụ bóp Z.ái đội nhà từ đầu giải đến giờ nữa. :))

formen

Xe lăn
Em vod cụ nhưng chưa đủ chén.

Đành rằng cần thời gian, kiên nhẫn nhưng cần có giới hạn, thí dụ 3 trận phải thay đổi, hoặc thể lực cảm giác bóng cho 5 trận, mỗi trận 60 phút chả hạn, là đổi chân mới.

Đây cụ park dùng năm này qua tháng khác, k đổi làm trơ lỳ chiến thuật. Hoà thái mà cứ như bị ngộp, may ngoi lên thở đc.

Sfgs

Xe buýt
Hôm qua Hlv Park thay người chậm, có thể cũng vì còn 1 trận lượt về, lượt về hiệp 1 mà không ăn được bàn nào thì mạnh dạn như Deschamps ở chung kết WC thay máu toàn đội luôn
Ông Pak có cái yếu điểm là xếp đội hình rất "bảo thủ" từ vòng loại đến trận CK những con ng mới rất ít đc ra sân như Văn Quyết hay CNQ vv hi vọng trận sau ông ấy sẽ có những thay đổi để làm mới lại đội tuyển

hamcuare!

Xe container
Cái vấn đề chính là bây h làm tâm lý cho các cầu thủ phải thật thoải mái mà đá tiếp, chúng ta hãy chấp nhận là đội cửa dưới, đá xấu xí, sẵn sàng phạm lỗi để k cho họ ghi bàn, rình rập chờ đợi phản công.
:)) việc ý để hlv ngta làm tốt hơn cụ ạ.
Hnay chắc cả đội đang mổ băng để xem vs chấm điểm chuyên môn rồi!
K hiểu sao cụ Park thích DManh thế :)) ít trận đá tròn vai or trên tròn vai :).

TieuFu

Xe container
Thằng thi trượt thì đứa mù chữ cũng xông vào chửi dôt ! Đời nó vây !

conngua280390

Xe điện
Vậy e là TL cũng PNPC luôn, nếu hoà dưới 2-2 TL vào mà, nói chung phải tính từng thời điểm từng phút từng cái thay người luôn Anh!
Nhưng nếu mà em là TL là e dồn lên đá gãy cổ luôn, như đá với Maysia vậy, Malaysia thắng 1-0 mà TL còn dồn huống hồ tâm lý VN!'

Sfgs

Xe buýt
Em vod cụ nhưng chưa đủ chén.

Đành rằng cần thời gian, kiên nhẫn nhưng cần có giới hạn, thí dụ 3 trận phải thay đổi, hoặc thể lực cảm giác bóng cho 5 trận, mỗi trận 60 phút chả hạn, là đổi chân mới.

Đây cụ park dùng năm này qua tháng khác, k đổi làm trơ lỳ chiến thuật. Hoà thái mà cứ như bị ngộp, may ngoi lên thở đc.
Duy Mạnh đá ở V league rất hay bị các cầu thủ kĩ thuật khéo léo qua người nên hay phải phạm lỗi, khác xa với Dũng bộ đội, Dũng 4 phán đoán chuẩn và theo bóng rất rát

Sfgs

Xe buýt
Vậy e là TL cũng PNPC luôn, nếu hoà dưới 2-2 TL vào mà, nói chung phải tính từng thời điểm từng phút từng cái thay người luôn Anh!
Nhưng nếu mà em là TL là e dồn lên đá gãy cổ luôn, như đá với Maysia vậy, Malaysia thắng 1-0 mà TL còn dồn huống hồ tâm lý VN!'
Bóng đá chỉ cần 3s cũng làm nên bàn thắng cụ ạ. Cái chính là chúng ta có tận dụng sai sót của họ k? Cái này rất cần bộ óc của ông Pak và đội ngũ trợ lý. Các cầu thủ hãy thoải mái đá đi, thua TL cũng đc nhưng hãy đá thật thoải mái và cống hiến đi

7usd

Xe điện
Còn 1 trận nữa nên các bác đừng mong ông P thay đổi. Emtin trận sau vẫn đội hình này, khả năng thay mỗi vị trí duy mạnh.