[Funland] Giải vô địch bóng đá Đông Nam Á - AFF Cup 2022 🏆

Mời cụ mợ cho ý kiến về phong độ thi đấu của Văn Hậu

• Rất máu lửa, quyết liệt, nên tiếp tục phát huy👍

Lượt chọn: 132 45.5%
  • Có thiên hướng bạo lực, cần rút kinh nghiệm👍

Lượt chọn: 158 54.5%

• Tổng bình chọn
    290

VietCK

Xe tăng
Thôi trận lượt về bê nguyên đội hình đá với Indo là ổn. chú em DM nay đấm thằng kia có VAR thì lại toi.
Thg ku này có cái tay chuyên vung thừa thãi, khg biết bg mới bỏ đc

quochiep

Xe tăng
Công nhận là trận này mình đá dở. Nhưng bảo là kém hơn Thái thì em ko phục ( thể hiện ở kqua 2-2). Còn các thành phần đổ bộ vào thớt rồi hỉ hả khi đội tuyển VN thi đấu ko tốt thì em khinh. Chả nhex em lại chưởi bậy. Rõ ràng là người Việt mà cứ coi thường đội tuyển nước nhà thì chả ra cccc gì cả.
Chuẩn đấy cụ , nhiều thành phần chả hiểu tự nhục hay gì thấy đội ko thắng là vào hỉ hả sách mé như dc mùa ! Đội Việt Nam vẫn đang bất bại và chỉ có một trận hoà trước đối thủ ngang cơ là Thái , ko thua dù có chút bất lợi ở lượt về ! Với những đội ngang cơ nhau thì kết quả trận đấu kể cả sân nhà hay sân khách cũng chỉ 50/50 . Lượt về chưa biết thế nào nhưng nhiều thành phần cứ làm như VN đã là đội thua cuộc rồi vậy ! Đừng quên là trong 5 năm ông Park cầm Việt Nam thì trận thắng duy nhất của DTQG VN lại đến ngay trên đất Thái !

CaptainMT

Xe buýt
Bạn QH ko được đá thường xuyên ở clb nên cảm giác bóng và sự tự tin xuống hẳn. :(

TieuFu

Xe container
E nghĩ là nghĩ như cụ mới chỉ có ý tưởng mà ko có giải pháp. Cụ thay ai vào vị trí quàn hải để việt nam có thế trận tốt hơn. Văn đức hay vaqn quyét vào sân cũng ko đáp ứng yêu cầu đặt ra. Đó là cái khó của người huấn luyện viện phải tìm ra giải pháp tốt hơn hiện tại. Chưa ai đáp ứng được cả. Còn nếu có người tốt hơn thì hlv thay cái roẹt. Ở đây ko phải là ưu ái ai đâu. Ko bao h có chuyện đó
Kk ! Em không nói cụ P ưu ái hay không ơi, cũng chưa nói phải tốt hơn hay dở hơn ! VĐ, hay VQ, hay kể cả VT cũng ổn trong trận này !

motcuvaohoami

Xe buýt
Không phải là việc gây tâm lí hay ức chế. Bình thường có va chạm hay gì thì Cap hai đội hay ra phản ứng với Tài để giảm nhẹ hoặc gây ảnh hưởng tăng nặng với quyết định của Tài …
Hải gạt Thon ra nhưng rất khó hiểu vì hành động khá mất bình tĩnh.
Còn thằng Thon ra một là để Tài phân tâm ko nghe giải thích của Hải, hai tác động để quyết định thêm nặng nếu Tài còn do dự. Tiểu xảo khá bt.
Cái khó hiểu là hành động của Hải làm ăn oan 1 thẻ, Hải ko có quyền làm thế! Mà có thì nhẹ thôi, chắn mặt nó hoặc vừa cười vừa gạt bla bla…
Ngọc Hải đẩy Thon một cái đề khè, Thon nhìn thấy tài quay lưng nên nó bóp cổ khè lại. Hai vua tiểu xảo gặp nhau, và Hải đen bị lãnh thẻ. Nhưng Thon đợt này cũng bản lĩnh lên khá nhiều. Cú sút phạt của hắn tốt phết. Nếu mà vào sẽ thành một trong những bàn đẹp nhất tại AFF Cup năm nay.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Không phải là việc gây tâm lí hay ức chế. Bình thường có va chạm hay gì thì Cap hai đội hay ra phản ứng với Tài để giảm nhẹ hoặc gây ảnh hưởng tăng nặng với quyết định của Tài …
Hải gạt Thon ra nhưng rất khó hiểu vì hành động khá mất bình tĩnh.
Còn thằng Thon ra một là để Tài phân tâm ko nghe giải thích của Hải, hai tác động để quyết định thêm nặng nếu Tài còn do dự. Tiểu xảo khá bt.
Cái khó hiểu là hành động của Hải làm ăn oan 1 thẻ, Hải ko có quyền làm thế! Mà có thì nhẹ thôi, chắn mặt nó hoặc vừa cười vừa gạt bla bla…
Ăn oan gì hả cụ. Đẩy nó trước, thì ăn thẻ xong nó đẩy lại. Trọng tài nó đánh giá ai gây ra lỗi trước. Đâ với loaik quái kiệt như thằng bumathan thì cố mà chiij đựng đừng cố mà ăn thua với nó. Đá với nó hãy xác định như đá với nhật ấy. Chấp nhận thấp phâm hơn nó thì lúc đó mình thoải mái, tạo lợi thé tâm lí cho mình. Còn cứ hơn thua với nó làm gì, vì thực chất đẳng cấp nó cao thật. Ngoài đời cũng thế ông cứ đi ăn thua với người giàu người giỏi ông càng thấy cuôck đời nó cay đắng hơn mà thôi. Thằng giỏi thằng giàu còn lâu nó mới sa cơ đer mà ông hơn nó.

quochiep

Xe tăng
Hình như nhận đủ số thẻ ( 3 thẻ sau 3 trận ) , Thon nó phải nghỉ cũng là lợi thế lớn của VN vì ở giải AFF lần này có thể nói nó là thằng hay nhất của giải !

TN1805

Xe điện
QH hay thì có hay, nhưng vẫn kiểu đá đó ...ngã lăn quay khi va đối thủ, chuyền bóng rất khéo cái chân nhưng lại vội vàng.

Gaumabe

Xe tải
Ăn oan gì hả cụ. Đẩy nó trước, thì ăn thẻ xong nó đẩy lại. Trọng tài nó đánh giá ai gây ra lỗi trước. Đâ với loaik quái kiệt như thằng bumathan thì cố mà chiij đựng đừng cố mà ăn thua với nó. Đá với nó hãy xác định như đá với nhật ấy. Chấp nhận thấp phâm hơn nó thì lúc đó mình thoải mái, tạo lợi thé tâm lí cho mình. Còn cứ hơn thua với nó làm gì, vì thực chất đẳng cấp nó cao thật. Ngoài đời cũng thế ông cứ đi ăn thua với người giàu người giỏi ông càng thấy cuôck đời nó cay đắng hơn mà thôi. Thằng giỏi thằng giàu còn lâu nó mới sa cơ đer mà ông hơn nó.
Hình như cụ mắng nhầm em 😂. Oan là em thấy nó khó hiểu với Hải chứ em ko ý kiến gì với pha đó.

Dream 100

Xe trâu
Người OF

NguyenMinhNgoc

Xe tăng
Cụ kể cho e trận nào đá cấp ĐTQG mà QH toả sáng hộ e cái?
Trời, sao cụ không nhớ bao nhiêu trận QH chơi hay.
Cụ có ấn tượng với pha xoay lưng nhận bóng từ Công Phượng rồi chuyền bóng nhanh và chính xác từng milimet của QH cho Tiến Linh đặt anh này vào tình thế đối mặt với thủ môn đội TQ trên sân Mỹ Đình, nâng tỷ số lên 2-0 cho VN không. Đây là trận quan trọng của vòng loại WC vừa rồi nên ai đã yêu đội tuyển thì không thể không nhớ các tình huống chính.

LeTai1979

Xe cút kít
Trận trước hàng thủ đá đang ổn thì lại thay đổi, trận này e cảm giác cầu thủ bị sao ấy, gần như ko ai đá đúng phong độ so với trận trước.

Gaumabe

Xe tải
Ngọc Hải đẩy Thon một cái đề khè, Thon nhìn thấy tài quay lưng nên nó bóp cổ khè lại. Hai vua tiểu xảo gặp nhau, và Hải đen bị lãnh thẻ. Nhưng Thon đợt này cũng bản lĩnh lên khá nhiều. Cú sút phạt của hắn tốt phết. Nếu mà vào sẽ thành một trong những bàn đẹp nhất tại AFF Cup năm nay.
Hậu chơi trỏ cũng đc, ai đá mạnh cũng được. Nhưng những hành vị đó rơi vào Hải, cụ thể là Cap của đội thì vấn đề đấy… rất ảnh hưởng.
Rất là vấn đề luôn. Em vẫn thấy hơi khó hiểu với một cầu thủ chinh chiến lâu năm như Hải.

fanmu1234

Xe container
Thái đá cũng đâu có hay hơn VN.
Trận này nhiều cầu thủ VN mắc lỗi quá, nên Thái mới ghi được 2 bàn. Nói chung 2 bàn thua của VN lad do hàng thủ VN tặng xã giao đội Thái thôi. :))
Xét từng vị trí, Thái vẫn hơn VN.

Toàn trận Thái có 6 cơ hội, ghi 2 bàn, Văn Lâm đẩy ra 3 tình huống, Thon sút chạm xà 1 tình huống.

VN có 2 cơ hội, ghi bàn cả 2, Quả thứ 2 thật may mắn, xuyên qua 1 rừng chân.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Thông cảm cho cụ Park! 👋

Donxa

Xe buýt
Em nghĩ trận hòa này là có lý do
Các cầu thủ như VH, HD..dc chỉ đạo ko dính thẻ nên ko đá quyết liệt khiến cho hai cánh gần như liệt, (quả chuyền vào cho TL là do hậu vệ chuyền vào) Tuyến giữa Hải con mất hút. Tiền đạo ko có bóng. Hàng thủ kém. Ông Pak chắc chắn sẽ có điều chỉnh, cộng với trận sau mấy ông dính thẻ đá máu lửa hơn. Hy vọng là có cúp.

LeTai1979

Xe cút kít