[Funland] Giải vô địch bóng đá châu Âu - Euro 2024 🏆 ⚽

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Khổ tại wc thì TBN chỉ là kẻ học việc. Cũng đội hình này còn thua cả Nhật Bản
BẠn không nên bị cảm xúc chi phối. Học việc là quá khứ, còn thiên niên kỉ mới họ trình diễn lối chơi thuyết phục. Nó giống như bạn sinh năm 90 thì thành công của bạn sẽ đến sau với những người sinh năm 80,85. Đó là lẽ thông thường. Đức và Ý tư duy họ đi trước nên họ thành công nhiều hơn. Nhưng khi người Tây họ đã học tập và trở nên lão luyện thì việc họ vươn lên thống trị trong thế kỉ mới là hoàn toàn dễ hiểu.
Cũng như Nhật bản vươn lên thần kì về kinh tế. Sau đó với cơ hội và thời thế người Hàn hay người Trung họ cũng sẽ vươn lên để cạnh Tranh. Bất kì ai cũng ko thể một mình một ngựa mãi được. Quan trọng bạn phải luôn học tập và rút kinh nghiệm.

Giothoibayluon

Xe tải
Thì em chúc mừng họ rồi còn gì. Nhưng có vẻ mọi người đề cao họ quá. Đâu phải vì vô địch mà họ mạnh quá đâu, thế thì Hy Lạp và Bồ Đào Nha vô địch còn kinh hơn.
Euro nó hay ở chỗ này. E nhớ 3 kì gần nhất là k ai dự được đội vô địch. Toàn yếu tố bất ngờ

Vo_thuong

Xe điện
Vẫn là kịch bản cũ Cụ ạ. :))
KKK, sau khi hết hiệp 1 tối qua, thấy TBN không vượt qua được xe bus do anh SG dựng lên, em bèn bảo thằng cu nhà em "chắc bố phải đi bổ dưa hấu đây", và vào lấy dưa trong tủ lạnh ra để "thịt".
Vừa mang đĩa dưa ra thì hiệp 2 bắt đầu và ... vào ...ngay ở phút đầu hiệp 2.
Mà đây không phải là lần đầu đâu nhé. Hôm xem trận TBN gặp Đức, đến gần cuối trận, thấy TBN bị ép quá, em cũng đi bổ dưa ăn, và hôm đó TBN cũng ghi bàn ở cuối trận.
Thế mới thấy chuyện tâm linh không đùa được thật. Mà cũng may là mấy hôm rồi đều có dưa hấu trong tủ lạnh hehe.
Tiếc là năm nay không làm tỷ đỏ đen nào, chỉ đi lùa được bầy ngựa trên OF :)

fan Bayern

[Tịch thu bằng lái]
BẠn không nên bị cảm xúc chi phối. Học việc là quá khứ, còn thiên niên kỉ mới họ trình diễn lối chơi thuyết phục. Nó giống như bạn sinh năm 90 thì thành công của bạn sẽ đến sau với những người sinh năm 80,85. Đó là lẽ thông thường. Đức và Ý tư duy họ đi trước nên họ thành công nhiều hơn. Nhưng khi người Tây họ đã học tập và trở nên lão luyện thì việc họ vươn lên thống trị trong thế kỉ mới là hoàn toàn dễ hiểu.
Cũng như Nhật bản vươn lên thần kì về kinh tế. Sau đó với cơ hội và thời thế người Hàn hay người Trung họ cũng sẽ vươn lên để cạnh Tranh. Bất kì ai cũng ko thể một mình một ngựa mãi được. Quan trọng bạn phải luôn học tập và rút kinh nghiệm.
Thuyết phục bằng lối đá gì vậy, thắng cách biệt 1 bàn, may mắn mà cụ cho là thuyết phục, em chịu

Entropy

Xe tăng
Anh thua vì địch quá mạnh, bác ạ.
Ngay cả khi Anh đỏ, cũng k cưỡng lại được.
Đêm qua, địch bắn tồi hay là vì nhân đạo chứ k ô hiệp sĩ và quân phải thêm vài quả trứng nữa mang về nhà ạ.
Chưa đỗ ông nghè đã đe hàng tổng cụ ạ. Chưa gì đã lên tiếng phong tước phong vương từ hlv đến cầu thủ.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Đt Anh luôn là vậy, mạnh trên lý thuyết, e luôn tự hỏi sao gân 60nam họ chưa có chức vđ nào.

Lý do chắc do thiếu kết nối, tính thần tập thể, chứ may mắn họ có nhiều lắm, nhất là ở vck euro này :)
Đã phân tích nhiều rồi. Nếu cụ theo dõi thớt. Dẫu sao cũng xin chúc mừng các chàng trai Anh, họ đã chiến đấu hết mình. Các bạn ấy thi đấu thông minh và chặt chẽ. Xứng đáng với các lời ngợi khen. Mặc cho thất bại. Nếu Các bạn không học tập thêm về kĩ năng cá nhân tôi đảm bảo các bạn sẽ chết rất nhiều lần trước ngưỡng cửa thiên đường. Mặc cho các bạn có cố gắng bao nhiêu đi nữa. Tuyển anh cần phải nhập tịch hãy tìm kiếm các mẫu cầu thủ có khả năng xử lí như bellingham.

Dream Thai

Xe điện
Ở euro thì tbn vô địch nhiều do các đội châu âu lối đá khá giống nhau nhưng không kĩ thuật bằng họ. Chứ ra wc nam mỹ, thậm chí châu phi, Nhật họ không sợ lối đá của TBN ợ.
Trong bđ cũng có cái gọi là ky dơ, nhưng cụ nói Nhật ko sơ TBN là ko đúng vì JP chỉ là phiên bản giá rẻ của TBN thôi :(

civic trần 1987

Xe điện
Đt Anh luôn là vậy, mạnh trên lý thuyết, e luôn tự hỏi sao gân 60nam họ chưa có chức vđ nào.

Lý do chắc do thiếu kết nối, tính thần tập thể, chứ may mắn họ có nhiều lắm, nhất là ở vck euro này :)
Thời Southgate còn có tính kết nối đó. Ít nhất thể hiện bởi thành tích. Chứ trước kia toàn mạnh ai nấy chạy!

hauyenhd

Xe container
Nếu theo dõi thớt này tôi phân tích rất nhiều rồi. KHông có gì lạ đâu
Anh tượt là do thằng HLV lởm cụ nhé, vẫn là gặp đối thủ ngang cơ hơn cơ 99% tèo 8,9 năm cầm quyền k nghĩ ra được cái gì hay ho k vượt qua được định mệnh mà vẫn đợi sung rụng được cái trận nào cũng có sung rụng nên lại tưởng mình là đúng tiếc rằng mỗi trận có 1 quả sung thôi nên như e vẫn nói đối thủ chỉ cần làm được quả thứ 2 là đi đời nhà ma.

Dream Thai

Xe điện
Đã phân tích nhiều rồi. Nếu cụ theo dõi thớt. Dẫu sao cũng xin chúc mừng các chàng trai Anh, họ đã chiến đấu hết mình. Các bạn ấy thi đấu thông minh và chặt chẽ. Xứng đáng với các lời ngợi khen. Mặc cho thất bại. Nếu Các bạn không học tập thêm về kĩ năng cá nhân tôi đảm bảo các bạn sẽ chết rất nhiều lần trước ngưỡng cửa thiên đường. Mặc cho các bạn có cố gắng bao nhiêu đi nữa. Tuyển anh cần phải nhập tịch hãy tìm kiếm các mẫu cầu thủ có khả năng xử lí như bellingham.
Anh luôn thiếu thủ lĩnh ở các giải lớn :(

Xưa Gerard, Lampard, gío là Bell, Folden cũng chỉ là công nhân lành nghề thôi cc ạ :(

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Thuyết phục bằng lối đá gì vậy, thắng cách biệt 1 bàn, may mắn mà cụ cho là thuyết phục, em chịu
Vấn đề là bạn thắng họ đi. Bạn thắng họ 1 bàn cũng được. Tôi chơi cờ tướng rồi cờ vua đủ cả. Tôi xem đủ các môn thể thao từ boxing tới bóng đá. Nên tôi nghĩ bạn chưa hiểu được khoảng cách 1 bàn và thắng trận nhưng nó xa vời vợi thế nào đâu.
Giống như bạn leo núi. Những mét đầu tiên bạn đi phăng phăng. Khi lên đến đỉnh bạn leo từng cm một bạn nhé. tuyển anh với tây nó là hai đỉnh núi vì vậy nó chênh nhau vài mét thôi, nhưng không sao san lấp nổi đâu. Còn cho đấu lại tây có khi nó còn thắng dễ hơn thắng vài bàn đó. Bạn nên hiểu chân lí đó bạn nhé. Còn bạn thích bạn có thể dự báo tiếp trận agentina với tây sắp tới nhé để chứng minh cho nhận định của mình. Nếu tôi rảnh tôi sẽ phân tích với bạn.

QDV2012

Xe tăng
Anh rút Kane ra thì không còn thủ lĩnh trên sân , lối đá hoàn toàn tự phát . Bàn gỡ của Palmer giống như con mồi bị dồn vào đường cùng thì vùng lên thôi .
Tối qua em cổ vũ Anh nhưng từ phút 80 em nghĩ nếu đá hiệp phụ thì Anh cũng sẽ thua
Anh cố đến hiệp phụ thì sẽ có cơ hội hơn vì thể lực của TBN không tốt. Lúc Anh gỡ hòa cỡ 5-10 phút sau e thấy Anh hoàn toàn có thể tận dụng được cơ hội này. Nhưng rất tiếc hàng thủ của Anh quá hớ hênh. Đúng là không thể hy vọng vào một ông trung vệ (Guehi) ở một đội hạng 12 EPL cả.

Chúc mừng TBN, em hy vọng Anh chơi phản công tốt hơn nhưng con người ntn thì đá công hay thủ đều tắt điện cả :D. Loại bỏ Kane, loại bỏ Maino (Rice) khỏi line up xuất phát có lẻ nhiệm vụ khó khăn nhất của mọi HLV cầm tuyển Anh lúc này

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Anh tượt là do thằng HLV lởm cụ nhé, vẫn là gặp đối thủ ngang cơ hơn cơ 99% tèo 8,9 năm cầm quyền k nghĩ ra được cái gì hay ho k vượt qua được định mệnh mà vẫn đợi sung rụng được cái trận nào cũng có sung rụng nên lại tưởng mình là đúng tiếc rằng mỗi trận có 1 quả sung thôi nên như e vẫn nói đối thủ chỉ cần làm được quả thứ 2 là đi đời nhà ma.
Vâng hlv lởm. Vậy dechapm cũng lởm, lagleman của đức cũng lởm. Đối đầu với tây ban nha thì hlv nào cũng lởm.

Lái xe

Xe buýt
Trận này Kyle Walker đá kém, TBN liên tục khoét vào cánh này và 2 bàn thắng của họ xuất phát từ cánh này, Walker đều không đủ tốc độ để be chắn.
Hình như mới vào trận đã có một pha tự thương nên tốc độ và thể lực cũng suy giảm bác nhỉ?

Jason88

Xe tăng
Một cầu thủ nữa của TBN là Fabian Cruiz, ở clb đá dạng khá mà ở giải lần này đá số 8 uyển chuyển vcđ luôn các cụ ạ, thoát Pressing thì ko nói rồi, hôm qua có nhiều quả Fabian cầm bóng ở giữa sân e cứ tưởng hắn tỉa cho 2 cánh có 2 thằng cháu cơ thế mà cậu chọc thẳng trung lộ ban bật cứ tanh tách với Olmo và Morata trong phạm vi quá hẹp luôn, vài đường là bóng đã lọt ra sau hậu vệ Anh rồi.

tranthanhhaist

Xe tăng
Giờ nhìn lại 4 lần vô địch của Tây Ban Nha đều hạ bệ những thế lực khủng bố của Châu Âu, đầu tiên là hạ Liên Xô, đương kim vô địch và là đội á quân Châu Âu nhiều nhất, sau đó là Đức, Ý những thế lực hùng mạnh top 3 của cả Thế giới lẫn Châu Âu, và giờ là Anh vị vua số một về truyền thông.

El Jefe 2

Xe điện
Trận hôm qua hiệp 2 khi Rodri ra ngoài thì TBN lại đá thoáng và triển khai tấn công đa dạng hơn, ko còn phụ thuộc nhiều vào khả năng điều bóng và cầm nhịp của Rodri. Olmo - Nico nhiều đất diễn hơn và phối hợp rất biến hóa. Cu cháu Yamal dứt điểm tốt chút nữa thì đã có thể có bàn thắng cho riêng mình. Cu này dứt diểm chỉ 1 kèo cứa lòng chân trái nên bóng có xu thế đi cong vào, 2 pha đối mặt Pickford đều bị thế nên bị cản được.