[Funland] Giải quyết mâu thuẫn hàng xóm

changbietgi

Xe tải
=))
thật, có khi cụ chủ Top, ra dắt tay bà ấy ra 1 chỗ nói chuyện:
hỏi bà ấy là: em nói thật đi, e thích a nên ghen với vợ a đúng ko? thích thì cứ nói với a, ko cần phải làm thế đâu, a hiểu mà =))=))=))=))=))
xem mai bà ấy còn chửi ko?
Làm thế có hơi mạo hiểm không cụ. Lỡ con mẹ hàng xóm nanh nọc ấy nó lại đồng ý, lôi phắt cụ chủ lên giường thì thôi xong phim.

Hoanghieu0510

[Tịch thu bằng lái]
Em không phải tự hào nhưng ra ngoài vợ em chưa bao giờ làm em ngại với ai. Kể cả có gì không vừa ý nhưng khi đi với bạn bè hay anh em làm ăn, vợ em không bao giờ thái độ về nhà mới nói thôi. Dù vợ chồng cũng có lúc tranh cãi này kia nhưng được cái này nên em đi đâu cùng vợ cũng cảm thấy thoải mái. Mấy thằng bạn em đi cùng với em và vợ em, tụi nó cứ tám thậm chí nói bậy thoải mái. Em đi với bạn coffee cả buổi sáng, vợ em không bao giờ gọi điện thoại làm phiền trừ khi quá trưa không thấy về ăn cơm.
thế thì còn gì bằng ạ,

Hoanghieu0510

[Tịch thu bằng lái]
Làm thế có hơi mạo hiểm không cụ. Lỡ con mẹ hàng xóm nanh nọc ấy nó lại đồng ý, lôi phắt cụ chủ lên giường thì thôi xong phim.
=))
e thì nghĩ là hôm sau nó ko chửi nữa đâu, còn tiếp theo thế nào tùy vào độ đong đưa của chủ top

Bin24

Xe buýt
thế thì còn gì bằng ạ,
Còn chị hàng xóm này rất hay đi hơn thua với người khác. Ai nói gì mà đôi khi ở đâu đâu chị ấy cũng chửi. Em nhà gần em nghe chị ấy chửi nhiều lần rồi. Thợ làm cho chồng, chị ấy cũng chửi không trừ một ai. Sinh nhật con anh chồng mời bạn về, chị ấy bực là không lên tiếp luôn. Thấy vậy vợ chồng mình ngại quá cũng xin phép đi về.

Hoanghieu0510

[Tịch thu bằng lái]
Còn chị hàng xóm này rất hay đi hơn thua với người khác. Ai nói gì mà đôi khi ở đâu đâu chị ấy cũng chửi. Em nhà gần em nghe chị ấy chửi nhiều lần rồi. Thợ làm cho chồng, chị ấy cũng chửi không trừ một ai. Sinh nhật con anh chồng mời bạn về, chị ấy bực là không lên tiếp luôn. Thấy vậy vợ chồng mình ngại quá cũng xin phép đi về.
bà ấy sống như thế, thì cả cuộc đời bà ấy khổ thôi, vì ở đời luôn luôn có nhiều người hơn mình
sống mà cứ đi nhìn người khác mà hậm hực thì hậm hực cả đời

người như vậy, dung nhan khó mà đẹp được
khuôn mặt luôn nhăn nhó, cau có,

Bin24

Xe buýt
bà ấy sống như thế, thì cả cuộc đời bà ấy khổ thôi, vì ở đời luôn luôn có nhiều người hơn mình
sống mà cứ đi nhìn người khác mà hậm hực thì hậm hực cả đời

người như vậy, dung nhan khó mà đẹp được
khuôn mặt luôn nhăn nhó, cau có,
Bởi vậy nên mặt chị ấy luôn cau có, khó chịu. Chị ấy chửi xong tuyên bố tao *** có nhu cầu chơi với ai. Dù chỉ vì anh hàng xóm gọi đòi nợ mà chị ấy tưởng chửi chị. Chứ hàng xóm xung quanh chưa ai làm gì nhà chị ấy. Vì ở đây đều là người mới về ở. Con người quan trọng là tinh thần. Vợ em bảo vợ em có 50 ngàn thì vợ em đi uống cà phê, có nhiều tiền thì đi du lịch, tự tạo niềm vui cho bản thân. Em mà đi cà phê bà ấy ở nhà một mình thì bà ấy cứ trồng cây, làm đẹp, đọc sách, nghe nhạc, học nấu ăn trên mạng. Chị này ai nói gì ở đâu chị tưởng nói chị là chị mang đồ người ta cho mang qua trả.

thngaylangthang

Xe ngựa
Chưa thấy hàng xóm nhà chủ thớt còm, cứ tàu ngầm nhỉ

changbietgi

Xe tải
Sao bác biết người ta không yêu đương gì.kkk. Nhường cho cụ đó em sợ lắm. :)) :)) :)) :))
Ồ không, cụ cần mạnh mẽ lên. Sáng ra khi thấy cô hàng xóm lấp ló , thay vì để gấu ra sân, cụ hãy cởi trần ra sân tập vài động tác khoe body hay là gợi đòn gì đó xem tình hình thế nào.

Hoanghieu0510

[Tịch thu bằng lái]
Bởi vậy nên mặt chị ấy luôn cau có, khó chịu. Chị ấy chửi xong tuyên bố tao *** có nhu cầu chơi với ai. Dù chỉ vì anh hàng xóm gọi đòi nợ mà chị ấy tưởng chửi chị. Chứ hàng xóm xung quanh chưa ai làm gì nhà chị ấy. Vì ở đây đều là người mới về ở. Con người quan trọng là tinh thần. Vợ em bảo vợ em có 50 ngàn thì vợ em đi uống cà phê, có nhiều tiền thì đi du lịch, tự tạo niềm vui cho bản thân. Em mà đi cà phê bà ấy ở nhà một mình thì bà ấy cứ trồng cây, làm đẹp, đọc sách, nghe nhạc, học nấu ăn trên mạng. Chị này ai nói gì ở đâu chị tưởng nói chị là chị mang đồ người ta cho mang qua trả.
mà e thấy cụ cũng quan tâm vợ phết ấy chứ nhỉ, lập hẳn 1 topic, bức xúc cho vợ

mà cụ còn nhìn ra được, chứ như ck em á,
em cũng bị ganh ghét đố kỵ . chúng nó toàn xỏ xiên để chia rẽ e với hắn, với để hăn đối xử tệ với em.
mà hắn ngu vãi chưởng. toàn đi nghe mấy con ghen ăn tức ở với em, để về đối xử tệ với em

ôi cái cuộc đời thật là bất công :((

Bin24

Xe buýt
mà e thấy cụ cũng quan tâm vợ phết ấy chứ nhỉ, lập hẳn 1 topic, bức xúc cho vợ

mà cụ còn nhìn ra được, chứ như ck em á,
em cũng bị ganh ghét đố kỵ . chúng nó toàn xỏ xiên để chia rẽ e với hắn, với để hăn đối xử tệ với em.
mà hắn ngu vãi chưởng. toàn đi nghe mấy con ghen ăn tức ở với em, để về đối xử tệ với em

ôi cái cuộc đời thật là bất công :((
Trong nhà mình phải vững thì tụi nó mới sợ. Nên hai vợ chồng mình lúc nào cũng vui vẻ. Nhà mình xưa giờ hai vợ chồng đều như vậy nên cũng không phải kiểu cố gắng gồng. Lâu lâu chọc tụi nó điên thì diễn tí cho nó tăng xông thôi.

Hoanghieu0510

[Tịch thu bằng lái]
Trong nhà mình phải vững thì tụi nó mới sợ. Nên hai vợ chồng mình lúc nào cũng vui vẻ. Nhà mình xưa giờ hai vợ chồng đều như vậy nên cũng không phải kiểu cố gắng gồng. Lâu lâu chọc tụi nó điên thì diễn tí cho nó tăng xông thôi.
cụ vui tính nhỉ =))

Dungdonganh

Xe tải
Mới đầu năm mà nhà em đã bị cô hồn sống ám các bác ạ. Vợ em trước tết mới mua mấy bộ đồ mặc ở nhà. Bình thường mấy chị này cũng hay ganh và hậm hực với vợ em rồi. Sáng đó vợ em mặc một bộ đồ dây ra quét sân, quét xong đứng ngay thềm hóng gió thì con xéo nhà nó đi ra. Nó liếc dòm vợ em, vợ em không nói gì. Tí nữa hai vợ chống đi ăn sáng, nó dòm vợ em bỉu môi. Vợ em cũng nhìn cười và chả nói gì. Nó hay nói đổng nói móc, vợ em cứ nhìn nó cười thôi chứ không đáp lại. Trước tết nó còn mang gạo với muối ra rải kiểu dằn mặt. Vợ em không hơn thua nói gì, cũng nhìn mặt nó cười mỉm như kiểu mày nói kệ mày. Thế hôm qua nó qua nhà bảo nói chuyện vợ em. Vợ bảo em không có nhu cầu chơi hay tiếp chuyện ai hết. Chị muốn nói với ai hay chơi với ai tùy chị. Đừng có kiếm em, em không thích nói chuyện đâu. Xong nó bảo nếu không nói thì chị chửi mẹ em đó. Vợ em bảo mẹ em làm gì chị mà chị chửi. Nó bảo chị chửi mẹ em không biết dạy em. Vợ em bảo thế chị chửi mẹ chị đi. Chị gặp mẹ em chưa mà chửi hay thế. Xong nó bắt đầu nói tục, chửi bới em kêu vợ em vào nhà rồi đóng cửa lại. Nó cứ ở ngoài già mồm suốt. Vợ em ở trong nhà ngồi cười. Nó càng điên rồi càng chửi, nhưng thật sự e chả biết chửi gì vì đóng cửa không nghe gì hết. Tí có hàng xóm xuống kêu nó mới đầu năm mà thế này thế kia. Lôi nó về xong vợ em bảo không để ý người khác sao biết người khác để ý mình, chứng tỏ mình có tật hay để ý với nhiều chuyện. Xong nó xách xe đi mấy người hàng xóm em nói con này điên, tao có mắt tao dòm không lẽ phải giả đui hả. Nhà tao tao làm gì kệ tao. Tối về thấy vợ em nó lại chửi gì đó. Sáng lại chửi vợ em chả nói gì. Sáng vợ em vẫn mang đồ thể thao đi chơi thể thao và tưới cây sân kế nhà. Vợ em đang tính thu thập bằng chứng và kiện nó. Nhưng em thấy kệ mẹ nó thì hơn.
Không có ảnh em ứ tin.

Bin24

Xe buýt
Hai vợ chồng em hay vui vẻ, đùa dỡn lắm. Nhiều khi tụi em nói dỡn mà họ cứ tưởng mình nói thật rồi hậm hực. Vợ chồng em làm gì cũng bị tụi nó bảo làm màu. Như dịch hai vợ chồng cứ lôi ghế ra uống cà phê trước nhà, mở nhạc lên tập thể dục trong nhà. Tại em chưa có con, vợ chồng trẻ nên vậy thôi. Nhưng hay bị nói móc nên vợ chồng em không giao lưu với họ nữa mà tách ra.