[Funland] Giải quyết mâu thuẫn hàng xóm

Bin24

Xe buýt
E vẫn chịu mùi than tổ ong suốt đấy cụ mặc dù e cũng dùng kính bịt tương đối rồi chứ nếu không nó sộc lên còn tỉnh ngủ cơ. Trong phạm vi nhà người ta làm gì là quyền người ta mà, thế giờ cụ ngồi ăn cơm bay mùi sang hàng xóm nó cũng bảo dẹp mâm cơm đi cụ có làm theo không;))
Than tổ ong cực kì độc nha cụ. Người ta cấm dùng đó. Bay trong không khí hít nhiều bệnh đó.

Lam__Phương

Xe điện

tomtomchát

Xe container

Cuongnh5256

Xe điện
CỤ bảo vk cụ mặc đồ lụa hai dây thả rông v3 đứng quét ngõ cả ngày cho ck nó ngắm, cho nó điên nó chửi kmn=))=))=))

Bin24

Xe buýt
CỤ bảo vk cụ mặc đồ lụa hai dây thả rông v3 đứng quét ngõ cả ngày cho ck nó ngắm, cho nó điên nó chửi kmn=))=))=))
=))=))=))=)) Vợ em bảo bác xúi bậy coi chừng bị đốt nhà. Nay nó ngưng chửi rồi. Chồng nó chẳng biết nói vợ gì. Nó chửi đổng anh sát nhà, anh không chấp vợ chồng nó, mang rau qua cho bà ấy còn đem trả lại. Anh hàng xóm kêu chồng nó xây, sửa nhà nó cấm không cho làm. Anh chồng qua bảo vợ em không cho làm cho anh. Em nghe thế thôi khỏi nói với chồng nó thì hơn.

vnptvinaphone

Xe buýt
Cụ chọc cho bà ấy chửi thật to, thật rát vào, xong thu âm lại, thuê mấy bạn làm nhạc chế thành bản remix. Đầu tư mua đôi loa to, cứ nhè nửa đêm gần sáng chĩa sang nhà bà ấy bật loa bản remix chửi cực đại lên.
- Cụ cực nhây mà chả mất sức.
- Hàng xóm, phường thấy mất trật tự thì phải nhảy vào xử lý, mà xử lý thì cụ cứ bảo là bà kia chửi tôi nên tôi hát đối, cùng lắm ăn cái biên bản mất trật tự công cộng (chơi được với anh khu vực thì lại êm).
Cứ thế diễn cho em, tầm tuần là gọn việc ngay cụ ạ.

tomtomchát

Xe container
nghe văn phong cụ chủ tả e hình dung ra khu cụ ở, chắc nó cũng có cái đặc thù văn hóa nào đó :)
vậy thì tùy cơ ứng biến thôi, nhanh nhất là gọi mấy đứa cô hồn xì ke.
còn nếu 2 vch đó là 1 cặp cô hồn xì ke thì phải cẩn thận mà tính cách khác.
giang hồ nam thì phải gặp tứ chiếng bắc :)

mezo

Xe tải
Cụ chọc cho bà ấy chửi thật to, thật rát vào, xong thu âm lại, thuê mấy bạn làm nhạc chế thành bản remix. Đầu tư mua đôi loa to, cứ nhè nửa đêm gần sáng chĩa sang nhà bà ấy bật loa bản remix chửi cực đại lên.
- Hàng xóm, phường thấy mất trật tự thì phải nhảy vào xử lý, mà xử lý thì cụ cứ bảo là bà kia chửi tôi nên tôi hát đối, cùng lắm ăn cái biên bản mất trật tự công cộng (chơi được với anh khu vực thì lại êm).
cao kiến ,hay quá ,chắc e học tập thôi vì nhà e cũng cạnh 1 con điên suốt ngày ghen ăn tưc ở cà khịa :))

Bin24

Xe buýt
Giờ nó nín rồi bác ạ. Vợ em bảo xem nó chửi được bao lâu. Nay sáng đi làm vợ em bảo nó cứ cười cười chứ không dám chửi nữa. Vợ em cứ trêu ra trước mặt nó để nó chửi lấy thêm bằng chứng cho nó lên phường mà nó không chửi nữa cũng không nhìn nữa.

Bastion.P

[Tịch thu bằng lái]
Bị e hàng xóm như này kêu ca thì e dự cụ chủ ăn ở thất đức

Cụ chơi thể thao nhớ nói vợ cụ ăn mặc cho ló kín đáo chút để hàng xóm nó theo ủng hộ về phe cụ. Nhớ báo giờ chơi thể thao để 500 anh em op phơ cùng đến để ưng hộ vợ cụ. Trang phục như vầy lè, cho ló kín đáo:

Chỉnh sửa cuối:

alexandra

Xe điện
Cụ ghi âm tiếng chó sủa ấy xong cứ khi nào mụ ấy chửi thì cụ bật loa cho có chó sủa cùng cho vui :))
PS: Ah, trên mạng có sẵn rồi, tặng cụ:

Bin24

Xe buýt
nghe văn phong cụ chủ tả e hình dung ra khu cụ ở, chắc nó cũng có cái đặc thù văn hóa nào đó :)
vậy thì tùy cơ ứng biến thôi, nhanh nhất là gọi mấy đứa cô hồn xì ke.
còn nếu 2 vch đó là 1 cặp cô hồn xì ke thì phải cẩn thận mà tính cách khác.
giang hồ nam thì phải gặp tứ chiếng bắc :)
Vợ em nó đòi thuê người về chửi với bẻ răng con đó luôn mà em chưa chịu đó. Vợ em kêu không chơi phường thì chơi giang hồ. Mà em bảo để coi nó còn dám chửi không.

Bin24

Xe buýt
cao kiến ,hay quá ,chắc e học tập thôi vì nhà e cũng cạnh 1 con điên suốt ngày ghen ăn tưc ở cà khịa :))
Đây gặp hai nhà cà khịa luôn đó bác. Em mua xe là mấy mẹ ấy lại nhảy bảo với em biết bao giờ mới được như người ta. Nói thế này là còn đỡ lắm rồi chứ nhiều câu còn khó nghe hơn. Lau nhà nó cũng nói, làm gì cũng khịa.

Bin24

Xe buýt
Cụ ghi âm tiếng chó sủa ấy xong cứ khi nào mụ ấy chửi thì cụ bật loa cho có chó sủa cùng cho vui :))
PS: Ah, trên mạng có sẵn rồi, tặng cụ:
Em quên mất không bữa đấy em bật qua camera tiếng chó sủa cho nó vui.

dixelead

[Tịch thu bằng lái]
Nghe nó cứ ảo ảo thế nào ấy, ai mà rảnh đến mức như thế này đc ? Cứ tưởng chỉ có trong tiết mục hài kịch mới có cảnh này chứ :))

Bin24

Xe buýt
Nghe nó cứ ảo ảo thế nào ấy, ai mà rảnh đến mức như thế này đc ? Cứ tưởng chỉ có trong tiết mục hài kịch mới có cảnh này chứ :))
Ban đầu thấy nó chửi đổng 1 anh thợ làm cùng với chồng nó ngay sân nhà em vì nó phơi nệm ở sân nhà em là đẻ con gái thì sao gì đó em nghĩ nó đẻ con gái mà chồng muốn con trai người ta khích gì nên tức chửi. Sau đó chửi anh kế nhà vì anh gọi điện thoại đòi nợ nó tưởng chửi nó, lúc đó em đang tập xe ngoài sân nên nghe: " đừng tưởng nhà lầu, xe hơi mà tao không chửi nha. Mày chui trong l... tao hay sao mà biết,..." nhiều câu rất mất dạy. Sau đấy trong sinh nhật con gái nó chửi chồng nó lúc có khách chỉ vì em nói em không nhậu vì em mới đi làm về mệt. Nó chửi luôn chồng: " ăn nhậu cũng phải có tiền". Thấy vậy ngồi tí em với vợ xin phép về luôn. Anh bị chửi đó có nói với vợ em con đó hình như nó bị mát hay sao đó. Sau này là tới lượt nhà em. Rồi có nhà cho trái cây thì nó đem trả treo lại ở cửa.

present

Xe điện
Thích thì thu thập đủ bằng chứng qua hình ảnh sinh động rồi đẩy ra Phường là êm thôi.

Bin24

Xe buýt
Thích thì thu thập đủ bằng chứng qua hình ảnh sinh động rồi đẩy ra Phường là êm thôi.
Em đang thu thập bằng chứng để đẩy qua phường đây bác. Mà bữa nó chửi một lần em quay mà bị hết pin nó không lưu. Còn mấy lần sau nó chửi bất ngờ mấy câu em chưa kịp quay.

tomtomchát

Xe container
Cụ Bin24 gặp đúng con Chửi24 :))

REBEL250

Xe tải
Hiểu rồi.
Mỗi lần vợ cụ quét nhà tưới cây là chồng cô hàng xóm lại... quay tay nên nó ghét là phải rồi