[Funland] Giải quyết mâu thuẫn hàng xóm

Mới đầu năm mà nhà em đã bị cô hồn sống ám các bác ạ. Vợ em trước tết mới mua mấy bộ đồ mặc ở nhà. Bình thường mấy chị này cũng hay ganh và hậm hực với vợ em rồi. Sáng đó vợ em mặc một bộ đồ dây ra quét sân, quét xong đứng ngay thềm hóng gió thì con xéo nhà nó đi ra. Nó liếc dòm vợ em, vợ em không nói gì. Tí nữa hai vợ chống đi ăn sáng nó dòm vợ em bỉu môi, vợ em cũng nhìn cười và chả nói gì. Nó hay nói đổng nói móc vợ em cứ nhìn nó cười thôi chứ không đáp lại. Trước tết nó còn mang gạo với muối ra rải kiểu dằn mặt. Vợ em không hơn thua nói gì cũng nhìn mặt nó cười mỉm như kiểu mày nói kệ mày. Thế hôm qua nó qua nhà bảo nói chuyện vợ em, vợ bảo em không có nhu cầu chơi hay tiếp chuyện ai hết. Chị muốn nói với ai hay chơi với ai tùy chị. Đừng có kiếm em, em không thích nói chuyện đâu. Xong nó bảo nếu không nói thì chị chửi mẹ em đó. Vợ em bảo mẹ em làm gì chị mà chị chửi. Xong nó bảo chị chửi mẹ em không biết dạy em. Vợ em bảo thế chị chửi mẹ chị đi. Chị gặp mẹ em chưa mà chửi hay thế. Xong nó bắt đầu nói tục, chửi bới em kêu vợ em vào nhà rồi đóng cửa lại. Nó cứ ở ngoài già mồm suốt. Vợ em ở trong nhà ngồi cười. Nó càng điên rồi càng chửi nhưng thật sự e chả biết chửi gì vì đóng cửa không nghe gì hết. Tí có hàng xóm xuống kêu nó mới đầu năm mà thế này thế kia. Lôi nó về xong vợ em bảo không để ý người khác sao biết người khác để ý mình, chứng tỏ mình có tật hay để ý với nhiều chuyện. Xong nó xách xe đi mấy người hàng xóm em nói con này điên, tao có mắt tao dòm không lẽ phải giả đui hả. nhà tao tao làm gì kệ tao. Tối về thấy vợ e nó lại chửi gì đó. Sáng lại chửi vợ em chả nói gì. Sáng vợ em vẫn mang đồ thể thao đi chơi thể thao và tưới cây sân kế nhà. Vợ em đang tính thu thập bằng chứng và kiện nó. Nhưng em thấy kệ mẹ nó thì hơn.
Cho em gửi 1 ly vodka tới vợ của cụ nhé. Còn cụ thì thôi kaka.

Bin24

Xe buýt
Cho em gửi 1 ly vodka tới vợ của cụ nhé. Còn cụ thì thôi kaka.
Vợ em thuộc dạng cá tính. Cứ nói gì không trả lời nhìn cười. Ba con trước nhà nó hay ganh rồi nói lắm nhưng vợ em chả trả lời đứa nào. Cứ suốt ngày làm đẹp ra trước cửa bôi kem, sơn móng tay móng chân. Đi đâu là cứ váy này váy nọ. Đi chơi đâu là vợ em lôi cả đống đồ đẹp ra giặt phơi đầy sân.

Mấy khi được lãnh đạo OF quan tâm sâu sát đến gia đình thế này.
Đâu, em thấy thớt tả thế thì em thấy gấu nhà thớt sống đúng văn minh và rất đàn ông. Như thế thì cần chức mừng chứ sếp nhờ, chứ hơi đâu chấp nhặt dăm ba cái ko đáng.

vneseman

Xe lăn
Em thấy cụ nên cho mợ nhà mặc thoáng mát hơn nữa, con mụ kia sẽ tăng xông mà ngủm thôi :o):o):o)

Pumzen

Xe ba gác
Pn VN giờ nhiều người sướng phết nhể, cứ như bên khựa vậy. Hàng ngày tô son trát phấn, quần là áo lượt, diễu dáng giương thân, lượn lờ trước cửa, chắc chỉ thiếu nước rủ nhau đi đánh mạt chược. :))

Roman

Xe điện
Em rất thích ngắm các mợ mặc áo hai dây, bằng lụa quét ngõ. Ngồi uống trà, nhìn ra ngõ ngắm thì tuyệt, nhất là các mợ xinh xắn, dáng cao, trái tuyết lê hình giọt lệ, hạt đậu lạc size XS chứ ko phải XLLL như quả bàng hay quả sấu

Nhà cụ ở khu nào, hàng xóm có bán nhà không em qua mua làm hàng xóm nhà cụ?

Có thể đoạn bôi đậm là lý do xâu xa. Chị nhà đẹp và cho hàng xóm rửa mắt nhiều quá nên các mợ nóng máu chăng?
Cụ nên chỉnh đốn lại mợ đi quét ngõ để bọn dâm tặc như em được ngồi thưởng trà chứ không phải chén bưởi nhé!
Cháu Bắc ghế ra cửa ngồi xem quét sân luôn. :)) :))

Huthasa

Xe container
Nó bảo vợ em nhìn nó đó Bác. Có nhà kia có bác bị gay 60 tuổi bị nó chửi bác bảo nó chửi tao trước chứ tao có nói gì nó đâu. Em cũng không tin lắm mà sau có vài người bảo con đây nó cứ mát mát sao á. Giờ em tin rồi. Mà từ trước tết là bà ấy cứ xỉa xói vợ em miết mà vợ em không trả lời chỉ nhìn cười. Nên chắc nó điên thêm. Nó bảo vợ em nhìn nó.
Hôm nào 2 vc cụ đợi nó ra rồi diễn hơi nóng một tý cho nó đứt mạch máu não mà đi viện là xong 🤣

Bin24

Xe buýt
Em thấy cụ nên cho mợ nhà mặc thoáng mát hơn nữa, con mụ kia sẽ tăng xông mà ngủm thôi :o):o):o)
Em đang khuyến khích mua thêm bác ạ. kkk. Sáng nay vợ em chơi nguyên bộ thể thao hơi hở eo đi ra sân tưới rau và đánh cầu lông.

dongnat123

Xe container
Em thấy gấu nhà cụ bản lĩnh. Kệ gấu xử lý đi cụ

Bin24

Xe buýt
Hôm nào 2 vc cụ đợi nó ra rồi diễn hơi nóng một tý cho nó đứt mạch máu não mà đi viện là xong 🤣
Sáng nay vợ em diễn bảo anh ơi mình mua vé đi Phú Quốc chơi đi. Em cũng không ngại bảo uh sắp xếp xong việc đi thôi. 14/2 chắc nên tặng gấu bó hoa to tí đi xe máy về cho nó xem.

Bin24

Xe buýt
Pn VN giờ nhiều người sướng phết nhể, cứ như bên khựa vậy. Hàng ngày tô son trát phấn, quần là áo lượt, diễu dáng giương thân, lượn lờ trước cửa, chắc chỉ thiếu nước rủ nhau đi đánh mạt chược. :))
Làm việc ban ngày tối đến tụi nó về vợ em giả trêu nó thôi chứ ngày chả đụng đến son. Từ hồi gặp mấy đứa này ra vẻ tí.

giólangthang

Xe điện
Cụ cứ cho cái ảnh mợ nhà lên đây, thì các cụ mới tư vấn chính xác được. 8->
Nếu một con rồi thì còn đẹp nữa, em cứ hình dung vầy, áo 2 dây, cúi cúi wét sân thấy ... wa đê

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu
Em nhớ ngày bé gần nhà em có bà ngoa ngoắt hay chửi
Bọn trẻ con xom em thấy bà ý chửi hay hay nên hôm nào bả im im là liệng cho hòn sỏi vào mái nhà hay cửa sổ để bà ý chửi cho chồng con bà ý hưởng.

Đến một hôm bỗng nghe bả chu chéo méo giật om sòm, hóa ra là bị ông chồng mang chân tay ra nói chuyện, trẻ con xúm đông xúm đỏ xem, vu ra phết

quynhanh03

Xe điện
Mới đầu năm mà nhà em đã bị cô hồn sống ám các bác ạ. Vợ em trước tết mới mua mấy bộ đồ mặc ở nhà. Bình thường mấy chị này cũng hay ganh và hậm hực với vợ em rồi. Sáng đó vợ em mặc một bộ đồ dây ra quét sân, quét xong đứng ngay thềm hóng gió thì con xéo nhà nó đi ra. Nó liếc dòm vợ em, vợ em không nói gì. Tí nữa hai vợ chống đi ăn sáng nó dòm vợ em bỉu môi, vợ em cũng nhìn cười và chả nói gì. Nó hay nói đổng nói móc vợ em cứ nhìn nó cười thôi chứ không đáp lại. Trước tết nó còn mang gạo với muối ra rải kiểu dằn mặt. Vợ em không hơn thua nói gì cũng nhìn mặt nó cười mỉm như kiểu mày nói kệ mày. Thế hôm qua nó qua nhà bảo nói chuyện vợ em, vợ bảo em không có nhu cầu chơi hay tiếp chuyện ai hết. Chị muốn nói với ai hay chơi với ai tùy chị. Đừng có kiếm em, em không thích nói chuyện đâu. Xong nó bảo nếu không nói thì chị chửi mẹ em đó. Vợ em bảo mẹ em làm gì chị mà chị chửi. Xong nó bảo chị chửi mẹ em không biết dạy em. Vợ em bảo thế chị chửi mẹ chị đi. Chị gặp mẹ em chưa mà chửi hay thế. Xong nó bắt đầu nói tục, chửi bới em kêu vợ em vào nhà rồi đóng cửa lại. Nó cứ ở ngoài già mồm suốt. Vợ em ở trong nhà ngồi cười. Nó càng điên rồi càng chửi nhưng thật sự e chả biết chửi gì vì đóng cửa không nghe gì hết. Tí có hàng xóm xuống kêu nó mới đầu năm mà thế này thế kia. Lôi nó về xong vợ em bảo không để ý người khác sao biết người khác để ý mình, chứng tỏ mình có tật hay để ý với nhiều chuyện. Xong nó xách xe đi mấy người hàng xóm em nói con này điên, tao có mắt tao dòm không lẽ phải giả đui hả. nhà tao tao làm gì kệ tao. Tối về thấy vợ e nó lại chửi gì đó. Sáng lại chửi vợ em chả nói gì. Sáng vợ em vẫn mang đồ thể thao đi chơi thể thao và tưới cây sân kế nhà. Vợ em đang tính thu thập bằng chứng và kiện nó. Nhưng em thấy kệ mẹ nó thì hơn.
Cụ vào Of lâu chưa?