Chi hội Giải kỹ năng lái xe địa hình trên cát cúp Trai tân mở rộng 2011 !!!

V.T.A

Xe điện
Cọc không cắm trước được , chỗ đó đông ngừoi nó nhổ ngay , chiều mai 2h bác nào rỗi ta ra đó tập trung thảo luận ý tưởng đường chạy cho bám với thực tế.

Mi..ạ nhìn bọn Mít shu Thái nó căng dây tài trợ thèm quá .Bọn Vinastar chỉ cần tài trợ cái dây lấy hình ảnh thôi đ.íu cần nhiều là ae phê rồi . Bố khỉ !!! anh em vui với nhau PR vãi hàng cho bọn nó mà chúng nói ngồi Văn phòng thu lời rồi cười khềnh khệch...

amazoncafe

Xe tăng
Thể lệ giải theo mình nghĩ nên bấm giờ tính theo thời gian chọn ra nhà vô địch
đường chạy thì làm tý zic zac, chạy thẳng trên bãi quay đầu, vượt dốc, luồn bãi cỏ tý cho vui ... làm giống hôm ở Quảng Ninh nhưng địa hình nhẹ hơn, yếu tố chủ yếu là kỹ thuật chạy trên cát là chính
Còn chạy trên bãi phẳng sau đó quay về thì nên để cho các bác đấu tay đôi với nhau
Giải thưởng nhà TCT, VTA bàn xem thế nào nhé

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nếu thiết kế dg cho 1 xe chạy và tính giò thì em nghĩ đơn giản hơn, thế nhưng mà thời gian thi sẽ lâu và yếu tố "thi đấu" sẽ giảm so với 2 xe chạy 1 lúc :D . 2 xe chạy 1 lúc cổ vũ vui hơn nhưng làm dg thế nào để tránh 2 xe xảy ra va chạm là tương đối khó.

Chiều mai 2h anh em ra bãi đá nhé , nghiên cứu luôn .

Giải thưởng là ăn cả con Gà rồi mà bác :))

V.T.A

Xe điện
Chiều mai ra đó bàn đi A.Thắng , thớt này tạo độ hot quá mấy ngàn lượt ngừoi coi rồi, em sợ bàn nhiều trên này với quy mô tiểu chi hội, ngẫu hứng rồi đông quá mình vỡ trận không kiểm soát được thì hết vui.

amazoncafe

Xe tăng
OK chiều mai nhé

amazoncafe

Xe tăng
Vụ CN này nhà amazoncafe xin đóng góp một bình rượu cần mang từ nam dịp tết ra nhé
Mỗi tội chỉ có 2 cần nên bác nào có cái cần dùng để uống rượu cần thì mang thêm nhé cho xôm

TheOne

Xe điện
Em mới trao đổi sơ qua với bác thích về việc tổ chức 1 giải offroad có quy mô cho chi hội Triton hoặc 1 chuyến offroad thực thụ. Trong đó, em đã nói chuyện với bác giám đốc bên cty Minh Giang và họ đã nhất trí quan điểm tài trợ cũng như giải thưởng cho chương trình - đồng thời cũng sẽ mang xe ra để giao lưu chung với mọi ngưòi.

Sau chuyến này, các bác họp bàn rút kinh nghiệm để lên chương trình hoành tá tràng nhé.

Thích Triton

Xe điện
Em mới trao đổi sơ qua với bác thích về việc tổ chức 1 giải offroad có quy mô cho chi hội Triton hoặc 1 chuyến offroad thực thụ. Trong đó, em đã nói chuyện với bác giám đốc bên cty Minh Giang và họ đã nhất trí quan điểm tài trợ cũng như giải thưởng cho chương trình - đồng thời cũng sẽ mang xe ra để giao lưu chung với mọi ngưòi.

Sau chuyến này, các bác họp bàn rút kinh nghiệm để lên chương trình hoành tá tràng nhé.
Cảm ơn chú nhiều. Nhưng CN này chú về HN với ae cho vui nhé.

amazoncafe

Xe tăng
Chiều nay 2h tại bãi đá sông hồng sẽ có mấy anh em đi tiền trạm trước, bác nào muốn đi cùng thì ra luôn
Mọi thông tin về chương trình sẽ được đưa lên đây khoảng 8 PM tối nay, các bác theo dõi nhé

chuot ton

Xe tải
CN trước em, gấu và F1 ra nhà anh uông cf vì thấy ae nói cn hay ngồi đó uống cf, ngồi mãi kh thấy ai, hỏi nhân viên bác đâu thì trả nv trả lời bác đang ngủ trong nhà.Vậy là thôi đi về,hôm đấy cả nhà hí hửng dc đi ăn bánh cuốn Lạng Sơn cuối cùng thì bị hều, vì em nghe nói là ở gần quán nhà bác có quán bánh cuốn LS ngon lắm mà kh biết chố nào,hẹn bác hôm khác nhờ bác hướng dẫn viên hộ

chuot ton

Xe tải
Chiều nay 2h tại bãi đá sông hồng sẽ có mấy anh em đi tiền trạm trước, bác nào muốn đi cùng thì ra luôn
Mọi thông tin về chương trình sẽ được đưa lên đây khoảng 8 PM tối nay, các bác theo dõi nhé
2h chiều cứ tự ra đó hả bác?

ALao

Xe buýt
Ở góc quầy thu ngân có cái dây, muốn gặp Amakong thì ra đấy giật mấy cái nhé!!!!
CN trước em, gấu và F1 ra nhà anh uông cf vì thấy ae nói cn hay ngồi đó uống cf, ngồi mãi kh thấy ai, hỏi nhân viên bác đâu thì trả nv trả lời bác đang ngủ trong nhà.Vậy là thôi đi về,hôm đấy cả nhà hí hửng dc đi ăn bánh cuốn Lạng Sơn cuối cùng thì bị hều, vì em nghe nói là ở gần quán nhà bác có quán bánh cuốn LS ngon lắm mà kh biết chố nào,hẹn bác hôm khác nhờ bác hướng dẫn viên hộ

hienty

Xe tăng
Tềnh hềnh là chương trình dư lào sao ko thấy thông báo j nhỉ. Để e còn cử đại diện ra thi đấu chứ. Các bác cứ sắp e 1 chỗ, e goi thằng Nhím ra làm vài vòng cho đỡ thèm

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Đi ra làm dg thi với em đê, chuẩn bị đi đây. Tối về sẽ có post đầy đủ? Sáng nay đi an phở ở kimlien mới thấy xe chủ tịch đỗ ở chỗ làm chủ tịch phu nhân :)) , chủ tịch phu nhân chạy trai tân đi làm à ?

Thích Triton

Xe điện
Đâu, chắc CT có thuê tài xế riêng cho phu nhân khi đi công tác đấy.

thachthungtham

Xe buýt
Thường thì muốn gắp amakong thì rất đơn giản thôi ngày bé tôi vẫn làm mà hiệu quả cực kỳ. đưa cho thằng con trai viên gạch nửa ném vào cửa kính, mình vô tội mà gọi được bạn.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com

Đính chính :

Đây sẽ là 1 buổi off bt của TVC và các bạn của TVC , có phần kỹ năng lái xe trên cát + an uống nhẹ .

Chỉnh sửa cuối: