Giá xe Toyota có phải thực sự đắt so với giá các loại xe khác không ?

Honky Tonk

Xe hơi
Các cụ cho em xin giá xe Camry 2.0E đời 2010 hàng nhập Đài Loan giờ khoảng bao nhiêu không ạ?

Gia Cát Lạng

Xe buýt
Cụ đang chạy xe hàn ạ :-/
E có mỗi cái Matiz SE 2002 , mới bán hôm CN được 107 củ. Xe đã đi 18 vạn. :D
Chưa có tiền mua xe mới, nên đang mong khá lên, làm e VIOS cho thiên hạ LÁC mắt và e cũng mắt lác luôn. :))

banhmy555

Xe đạp
nhà có con vios limo hay In G nào ko bác.

raklei

Xe điện
thực ra bẩu xe hàn nó thiết kế đẹp và thể thao nên độ nó hợp là kiểu hết lý lẽ và lý sự cùn, chứ thường đẹp rồi cần đêk gì độ đẽo nữa.
cơ bản là xe hàn thường đồ (theo xe) nó rẻ tiền, chả có giá trị; nên khi độ tháo ra vứt đi ko tiếc, mà bán lại chắc cũng chả đc bao nhiêu.
cũng như khi các cụ học lái thường họ cho lái cái xe rẻ tiền để đâm hỏng vứt khỏi tiếc chứ chả ai cho học trên cái xe đắt tiền tiện nghi cả.

Isu_zu

Tháo bánh
thực ra bẩu xe hàn nó thiết kế đẹp và thể thao nên độ nó hợp là kiểu hết lý lẽ và lý sự cùn, chứ thường đẹp rồi cần đêk gì độ đẽo nữa.
cơ bản là xe hàn thường đồ (theo xe) nó rẻ tiền, chả có giá trị; nên khi độ tháo ra vứt đi ko tiếc, mà bán lại chắc cũng chả đc bao nhiêu.
cũng như khi các cụ học lái thường họ cho lái cái xe rẻ tiền để đâm hỏng vứt khỏi tiếc chứ chả ai cho học trên cái xe đắt tiền tiện nghi cả.
E thì thấy xe Hàn nói chung design cải lương lắm, trừ vài mẫu copy của Audi ... Nói chung là bàn cho vvui, chứ ít tiền thi xe Hàn là ngon rồi, khá hơn thì Nhật, rủng rỉnh thì Đức :)

Hoa Vinh

Xe tải
Em thấy các màu sơn của xe Hàn nó dài dại. Đen, trắng, xám, vàng, đỏ ... nó đều cứ nhờ nhờ kém cả nước sơn các xe LD khác!
Chả hiểu tại sao, chả lẽ nó không làm được sơn tốt thì mua sơn khác của Nhật mà làm cho cái xe có cái áo tử tế hơn8-}

Gia Cát Lạng

Xe buýt
Em thấy các màu sơn của xe Hàn nó dài dại. Đen, trắng, xám, vàng, đỏ ... nó đều cứ nhờ nhờ kém cả nước sơn các xe LD khác!
Chả hiểu tại sao, chả lẽ nó không làm được sơn tốt thì mua sơn khác của Nhật mà làm cho cái xe có cái áo tử tế hơn8-}
Nói đã thấy là phét rùi. Mấy cái xe LD sơn rởm, xe HÀN mà nhập thì sơn nó mỏng, bền và đẹp gấp mấy lần. :D

Hoa Vinh

Xe tải
Nói đã thấy là phét rùi. Mấy cái xe LD sơn rởm, xe HÀN mà nhập thì sơn nó mỏng, bền và đẹp gấp mấy lần. :D
Bác cứ xem màu đen, ghi, bạc, vàng cát của mấy cái xe Toy LD mới trên đường có sáng không?
Hay mấy cái màu bạc, trắng, đen, vàng của mấy cái K-H hay Đai U sáng và khôn hơn! Em thấy xe hàn sơn rất dại, xỉn :-w
Nhựa nội thất xe hàn tái sinh thì thường vân hoa to, cứng, sần sùi bám bụi trông bẩn bẩn như hàng mã không mịnh màng như các xe LD Nhật !:)>-

Gia Cát Lạng

Xe buýt
Bác cứ xem màu đen, ghi, bạc, vàng cát của mấy cái xe Toy LD mới trên đường có sáng không?
Hay mấy cái màu bạc, trắng, đen, vàng của mấy cái K-H hay Đai U sáng và khôn hơn! Em thấy xe hàn sơn rất dại, xỉn :-w
Nhựa nội thất xe hàn tái sinh thì thường vân hoa to, cứng, sần sùi bám bụi trông bẩn bẩn như hàng mã không mịnh màng như các xe LD Nhật !:)>-
Phán chuẩn như Lê Duẩn, hehe. Cứ ngắm cái Altis LD với cái CDX là biết ngay cái nào lởm.

Còn sơn xe thì CDX 3 năm vẫn ngon, altis LD thì 2 năm đã bạc. :D

blackpaint

Xe container
Em chưa thấy xe Nhật nào độ logo, chỉ thấy xe Hàn với mấy cái Lifan ?
Xe không độ được cụ ợ, chỉ có người lái xe ấy độ thôi. Không thể nhìn vào xe mà nói về ng lái xe được. Xe điên hay người lái xe điên dạo này ở HN toàn thấy Toy là chủ yếu, thế đánh giá lái xe hay đánh giá xe Toy thưa cụ? Mà sao cụ không so với xe của Nhật khác như Honda, Nissan, Mazda hay gì khác. Ví dụ cụ so giá của Altis với M3, hay cụ so Vios với cái City xem nó dư lào? Cụ đi so với xe Hàn thì em cũng chịu, cái ông Fo te gần ngang với Altis nhưng giá của nó thấp hơn hẳn thì ng ta mới có lý do để chọn nó.
Cái thằng Hàn nó hơn thằng LD bằng vạn cụ ợ, các cụ cứ chê đồ Tung Của chứ cụ rà lại xem trong nhà cụ bao nhiêu đồ đạc là từ TQ sang?

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt

Lacet_ti

Xe container
Dân vn mình đến lạ, cái cáu văn monhf vợ ng đi vào tâm khảm rồi, nên mua xe gì cũng khen nó là nhất.
Vn sao bằng Hàn đc, mức sống nó ngang Tây Âu, thế mà nó vẫ dùng xe nó bình thường
Hay là nó ngu hơn Vn mình, hay nó bị định hướng
Sống nó thông thái thì sao phải bàn mấy việc vớ vẩn này