Giá xe Toyota có phải thực sự đắt so với giá các loại xe khác không ?

ducletrung

Xe container
Ráo sư dù có chầy cối cũng đáng là gương mặt sáng giá nhất cho chức tổ trưởng lớp tại chức sang đây bồi dưỡng kiến thức xe cộ khoá 2 của mấy tay Dê Lạng, Lupin, 1.6 gli, ducletrung, cruz.836..
Không đủ sức để "chém" tiếp đúng không? lại giở trò GATO à?:-&

AUDI.PRO

Xe tải
Híc em sang đây cũng có ý định bồi dưỡng thêm chút kưn nghỉm xe cộ. Dưng mờ đen đủi cho cái thân em "các thầy" bên này như cụ smile lion dốt mà bẩn bựa quá khi bị học trò bọn em vặn ngược lại lí bí quá cậy công lực chém gió trên of cao mang vang đỏ ra phạt. Kiểu như Nghị quế ấy "đồng hồ tây có bao giờ sai..." Chả có nhẽ thầy nại sai?. Lý luận không chặt chẽ, đuối lý + akay hết vang đỏ chả nhằm nhò gì lại giở bài khích tướng. Cụ tự nhận mình là thầy em cũng gọi các cụ dư cụ nà "Các thầy". Dưng mờ "các thầy" có biết cách gọi trại đi cua "các thầy" là gì k ạ? Em giải thích luôn cho "các thầy" hiểu nhé. "Các thầy" dân gian gọi trại đi là "thác cầy" mà thác = die, cầy = chóa ghép lại các thầy tự hiểu nhé. =))=))=))
Ngày đầu theo dõi topic này thấy cụ viết bài cũng tử tế lịch sự lắm mà bây giờ cũng xỏ xiên tục tĩu phết nhỉ, em thấy mấy cụ bên kia có ai gọi các cụ là con gì đâu, thể hiện tý văn hóa đi cụ ạ để cái thớt này thêm phần hấp dẫn:(.

1.6gli

Xe container
Ngày đầu theo dõi topic này thấy cụ viết bài cũng tử tế lịch sự lắm mà bây giờ cũng xỏ xiên tục tĩu phết nhỉ, em thấy mấy cụ bên kia có ai gọi các cụ là con gì đâu, thể hiện tý văn hóa đi cụ ạ để cái thớt này thêm phần hấp dẫn:(.
Em cũng có muốn vậy đâu? Đưa ra quan điểm, cách nhìn mỗi người một cách nhìn khác nhau. Có lẽ cách của em khác với các cụ ấy nên bị chụp mũ la anti này ếch nọ phản biện lại các cụ ý mang vang đỏ và những câu nói xúc phạm người khác rất phản cảm. Cụ cứ đọc coment của mấy cụ kia như cụ smile lion ấy ạ.

ducletrung

Xe container
Cụ không biết gì rồi.Nếu cụ chê Toy thì chụp mũi ngay là"mấy thằng rẻ rách đi xe Hàn xẻng tuổi gì mà so Toy"..Chẳng may mà có khoe thì lại bảo"lại giở bệnh khoe của à":-$

Hà Mít

Xe buýt
m thì em cũng thấy đắt các cụ ợ

AUDI.PRO

Xe tải
Em cũng có muốn vậy đâu? Đưa ra quan điểm, cách nhìn mỗi người một cách nhìn khác nhau. Có lẽ cách của em khác với các cụ ấy nên bị chụp mũ la anti này ếch nọ phản biện lại các cụ ý mang vang đỏ và những câu nói xúc phạm người khác rất phản cảm. Cụ cứ đọc coment của mấy cụ kia như cụ smile lion ấy ạ.
Vâng cảm ơn cụ đã không chửi khi em góp ý như cụ Hoàng Đế bên kia, em cũng biết cuộc chiến giữa hai phe là không có hồi kết nhưng ta dùng văn để chơi nhau nó vẫn hay mà còn có thể kéo dài hơn, lâu lâu đọc mấy thớt chém nhau nó cũng giải tỏa xì trét, em vào thớt mec bên kia thấy hơi buồn nên hay qua mấy thớt khác để hóng, thấy bên này vẫn vui nhất nên hay theo dõi. Các cụ cứ hạ tý hỏa rồi lại chém tiếp cũng chưa muộn:D.

arsenelupin

Xe buýt
Vâng cảm ơn cụ đã không chửi khi em góp ý như cụ Hoàng Đế bên kia, em cũng biết cuộc chiến giữa hai phe là không có hồi kết nhưng ta dùng văn để chơi nhau nó vẫn hay mà còn có thể kéo dài hơn, lâu lâu đọc mấy thớt chém nhau nó cũng giải tỏa xì trét, em vào thớt mec bên kia thấy hơi buồn nên hay qua mấy thớt khác để hóng, thấy bên này vẫn vui nhất nên hay theo dõi. Các cụ cứ hạ tý hỏa rồi lại chém tiếp cũng chưa muộn:D.
Ko phải âm binh sao? Thế sao lại bảo bị Hoàng Đế chửi?:))

1.6gli

Xe container
Ayza cũng chỉ là tranh luận thôi có giề đâu cụ? Cũng có lúc này lúc khác, cốt để hiểu, biết những vấn đề mà mình chưa biết, hoặc đã biết chia sẻ với nhau thôi mà cụ

arsenelupin

Xe buýt
Ayza cũng chỉ là tranh luận thôi có giề đâu cụ? Cũng có lúc này lúc khác, cốt để hiểu, biết những vấn đề mà mình chưa biết, hoặc đã biết chia sẻ với nhau thôi mà cụ
Mới vào phát chém như đúng rồi! Nói như thánh ! Bình loạn khắp luôn! Biết cả xưa nay! Ko phải âm binh thì là gì! Bày đặt lên giọng mới vào!

ducletrung

Xe container
Các "THẦY" bên box toy không lên dậy các cụ Đặng,cụ Đức,Cụ 1.6GLI,các trò này tốt nghiệp đã lâu và đã ra thương trường rồi:-|:-|.Các Thầy lên dậy các sinh mới có những câu hỏi rất ngộ nghĩnh như "Có lên mua Altis 2005MT hay lên mua Civic 2008 2.0AT" hoặc "Có lên mua Vios 1.5G 2008 hay Civic 2008 2.0AT" các thầy lên đào tạo những sinh viên như thế =)) =))

ducletrung

Xe container

Hằng Lê

Xe tăng
Bố vợ có lẽ cũng hay vào Box Toy hóng nên nhận ra cái nhà mình đang bị thằng rể tương lai đem ra khoe, mà lại còn chửi nữa. Chắc cũng tặc lưỡi cho xuôi thôi, dù sao cũng chỉ tại thương con gái, thằng rể bố láo thế thì thôi nó về mà lựa sau vậy X_X

RAVA

Xe ba gác
Các "THẦY" bên box toy không lên dậy các cụ Đặng,cụ Đức,Cụ 1.6GLI,các trò này tốt nghiệp đã lâu và đã ra thương trường rồi:-|:-|.Các Thầy lên dậy các sinh mới có những câu hỏi rất ngộ nghĩnh như "Có lên mua Altis 2005MT hay lên mua Civic 2008 2.0AT" hoặc "Có lên mua Vios 1.5G 2008 hay Civic 2008 2.0AT" các thầy lên đào tạo những sinh viên như thế =)) =))
-Đâu cứ phải sv tốt nghiệp xong ra trường là ngon ngay được đâu, đặc điểm của nền giáo dục VN là đầu vào thì khó nhưng đầu ra thì dễ ợt, chú nào vào rồi mà chả TN. Có ối chú có học đêk đâu, nợ môn đầm đìa, thi lại lên xuống, nhà trường chán cộng thêm với chạy chọt bỏ tiền mua bằng nên họ tống ra cho nhanh. Cho nên kể cả có bằng cấp rồi mà ngu dốt thì cũng là chuyện bt, cái này cộng với nhiệt tình và sức khỏe nữa thì thành phá hoại chứ báu bở gì, thậm chí có chú cứ tưởng là giỏi giang lắm được giữ lại trường nhưng sau 1 thời gian tự thấy kém quá thì về làm lơ xe thì cũng là chuyện nhỏ như "cân đường hộp sữa" thôi. Nhưng nhiều khi "mèo mù vớ cá rán", với tý "vốn tự có" cộng thêm với lẻo mép lại kiếm được con vợ giàu thế là tha hồ mà tinh tướng, trông ngoài cứ tưởng "lá sen" nhưng thực chất thì bé tý bằng "cọng rau má" thôi!:))

Chỉnh sửa cuối: