[Funland] Giá nhà ngõ nội đô Hà Nội vẫn cao quá các cụ nhỉ

Siêu Rùa

Xe tăng
Em thấy muốn mua bán nhà đất khu vực nào cứ ra phường hỏi công an khu vực ra ngay. Chứ cách nhà em mấy nhà mới bán xong , do anh công an khu vực làm môi giới mà em hàng xóm cũng k biết họ rao và bán lúc nào. (105m2 mặt tiền 6.5m ngõ oto tải tránh xe máy thôi chứ k dừng được, 2 oto đối đầu là dễ tắc hoặc tắc)

thangdc

Xe buýt
Cái đấy em không phủ nhận. Còn cụ hùa vào khi chưa kiểm chứng thì em cũng hiểu thêm phần nào về 1 số cụ trên đây.
Tôi bảo từ lâu rồi, trên này chém cho vui xả stress thôi chứ bán cho mấy cụ otofun này khó hơn lên trời. Cụ phải được nói chuyện với các cụ ý qua inbox mới hay cơ, rep này vẫn chỉ bình thường.

giaulenvidat

[Tịch thu bằng lái]
Tôi bảo từ lâu rồi, trên này chém cho vui xả stress thôi chứ bán cho mấy cụ otofun này khó hơn lên trời. Cụ phải được nói chuyện với các cụ ý qua inbox mới hay cơ, rep này vẫn chỉ bình thường.
chuẩn, quá bình thường luôn cụ ))

mieomeo

Xe tải
Cụ ơi căn cụ đăng có 31 mét vuông mà 4.25 tỷ tính ra cũng gần 140 củ 1 mét vuông cụ tưởng rẻ à? Với chắc là ngõ xe máy tránh ôtô không vào được. Giá thế là cao ấy chứ. Còn ngõ ôtô đổ cửa là 170 đến 200 triệu 1 mét cụ ạ
Các cụ cho em hỏi, sêu hay rao ô tô đỗ cửa, là ngõ trước nhà rộng đủ xe đỗ thôi đúng không ạ (2m chẳng hạn) chứ ngõ chắc thực tế ko thể đi xe ngang qua nhà :D?

chenang

Xe máy
Website
chenang.vn
Cứ kiểu người mua thì đợi cho rẻ nữa, còn người bán thì cứ bán giá trên trời thì thị trường còn lâu mới tan băng. Đến khi người bán không trụ nổi lãi suất nữa, người mua cũng bớt rung đùi ngồi đợi thì cung cầu mới gặp nhau được :D

Bibep

Xe buýt
Cứ kiểu người mua thì đợi cho rẻ nữa, còn người bán thì cứ bán giá trên trời thì thị trường còn lâu mới tan băng. Đến khi người bán không trụ nổi lãi suất nữa, người mua cũng bớt rung đùi ngồi đợi thì cung cầu mới gặp nhau được :D
Quan trọng số người nào nhiều hơn sẽ quyết định thôi cụ. Nhiều ông ngộp giá cần bán hơn nhiều cụ có tiền cần mua thì giá giảm và ngược lại. Còn giờ thì nhiều cụ chả mua gì được nữa rồi, tiền gửi bank 11.8% thì phải đến cuối năm nay hoặc đầu năm sau mới rút đc. Trong lúc đấy thì cứ chờ xem cụ nào bị rút oxy ko đã ?

tvad

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi, sêu hay rao ô tô đỗ cửa, là ngõ trước nhà rộng đủ xe đỗ thôi đúng không ạ (2m chẳng hạn) chứ ngõ chắc thực tế ko thể đi xe ngang qua nhà :D?
Ngõ "ô tô đỗ cửa" thì ít nhất cũng phải 1 ba gác + 1 xe máy đủ lách, chứ dám hô ô tô đỗ cửa mà 2m thì là loại cò mất dạy cụ ạ

BloodOwl87

Xe điện
Quan trọng số người nào nhiều hơn sẽ quyết định thôi cụ. Nhiều ông ngộp giá cần bán hơn nhiều cụ có tiền cần mua thì giá giảm và ngược lại. Còn giờ thì nhiều cụ chả mua gì được nữa rồi, tiền gửi bank 11.8% thì phải đến cuối năm nay hoặc đầu năm sau mới rút đc. Trong lúc đấy thì cứ chờ xem cụ nào bị rút oxy ko đã ?
Gửi bank h cao nhất 8.x thôi cụ.

Quê bầm

Xe điện
Nếu cần thế chấp sổ vay thôi cụ

thudoll88

Xe tăng
Cụ nhầm lãi suất bank giờ có chỗ dưới 7 phần trăm rồi. Quý 3 là 1 lượng lớn tiền gửi đáo hạn

fxxevolution

Xe hơi
Tin thì tin còn ko tin thì tuỳ. Đi vào ngõ 168 rồi tìm ngách bên tay trái của ngõ. Mình ko tiện đưa địa chỉ, ảnh hưởng đến chủ mới.
Căn này cạnh cái cột điện cao thế to tướng bán 6 tháng có bán được đâu vẫn rao mà cụ

tvad

Xe hơi
Căn này cạnh cái cột điện cao thế to tướng bán 6 tháng có bán được đâu vẫn rao mà cụ
Sáng vừa ngồi cu em em cho xem kho hàng thì nhà này bán rồi cụ nhé! Nói chung nhà này đủ ở, gần 5 tỷ ô tô lùi chuồng giữa trung tâm Đống Đa thì cũng đáng khen rồi. Vẫn hơn chán mấy quả ngõ xe máy đòi gần 200tr/m2.

thudoll88

Xe tăng
Lãi suất giảm sâu quá tiền lại quay về bđs chăng

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chả hiểu các cụ thích đỗ ô tô vào nhà làm gì, cái nhà chục tỷ lại tiếc triệu bạc gửi xe bên ngoài.
Để cái kho xăng lù lù trong nhà nguy hiểm báu bở cái gì hả các cụ.

tvad

Xe hơi
Chả hiểu các cụ thích đỗ ô tô vào nhà làm gì, cái nhà chục tỷ lại tiếc triệu bạc gửi xe bên ngoài.
1. chê chung cư
2. Ngại mưa nắng phải ra bãi xe
3. Ko đủ tiền mua nhà có garage riêng (biệt thự, nhà sân vườn, đất xứ ta 95% chia lô hình ống)

Nên mới thấy nhà ngõ/đường ô tô tránh mà mặt tiền 3m thì cũng là vứt đi

giaulenvidat

[Tịch thu bằng lái]
Ngõ rộng rãi cũng thích mà cụ, chứ để xe trong nhà mà không có gara riêng là không nên