Tin tức Geneva Motor Show 2019 xe SUV của VINFAST

sieurua

Xe tăng
Em không hiểu gì, cứ vào ngó và ủng hộ Vin bằng mồm thôi. Hy vọng Vin lớn mạnh và đuổi được hết các hãng xe khác đi, một mình độc chiếm.
Khôn như Cụ bảo sao Xăng, Điện nó cứ tát vào mặt mà ko làm gì được ^:)^

Mr.Alo

Xe lăn
Em không hiểu tại sao, nhiều cụ akay a V thế nhỉ
Quan điểm của em, giàu và muốn kinh doanh gì kcmn, chỉ có dị ứng với bọn giàu hơn mình và hay nổ hoặc lên mặt dạy đời như a Khải silk, a Quảng nổ à a Qua thôi
Bổ sung thêm tí, là quên ngay thuyết âm mưu trang bị xe cho cơ quan nhà nước đi cccm à, cơ quan ăn lương ngân sách đôi khi đầu tư mua 1 con xe thì có thể nhưng nuôi hàng năm mà tốn quá là không chịu nổi đâu. Điều đó lý giải tại sao cơ quan nhà nước trung thành với a Toyota thần thánh là vậy
Theo em các cụ không ghét vin vô cơ mà ghét vin nó móc túi dân dù trực tiếp hay gián tiếp qua cơ chế hay chính sách ... , chứ cty Việt mà kinh doạn tốt bằng nội lực em nghĩ dân ủng hộ lắm

icemain

Xe tăng
Đối tác Magna đã dựa trên chiếc BMW X5 để phát triển chiếc xe này khi giữ lại gần như toàn bộ platform, khung gầm, động cơ… mà chỉ thay đổi dàn áo bên ngoài. Nội thất được điều chỉnh lại những chi tiết để giống như phiên bản SA dựa trên thiết kế từ Pininfarina. Vì thế nội thất chiếc xe này vẫn chỉ ở dạng concept nên những chi tiết hoàn thiện chưa phải là sản phẩm cuối cùng.

Bên Tinh tướng bảo thế nhé.

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Theo em các cụ không ghét vin vô cơ mà ghét vin nó móc túi dân dù trực tiếp hay gián tiếp qua cơ chế hay chính sách ... , chứ cty Việt mà kinh doạn tốt bằng nội lực em nghĩ dân ủnig hộ lắm
Em chỉ thấy Ông Trời đã cho Anh Vượng quá nhiều
Ngoại hình gương mặt thần thái Anh ấy toát lên một vẻ ấm áp để đặt lòng tin, phong thái điềm tính rất tri thức, rất văn hóa.

Các Cụ nhìn Đại gia thì rõ.
Bầu Kiên mắt rất gian
Bầu Đức thấy rõ kiểu nông dân đi lên.
Anh Quyết ngũ quan không cân xứng.

Anh Vượng ngũ quan cân xứng rất có hậu.
Ánh mắt hay nụ cười anh ấy rất đẹp, chẳng kể anh ấy má lúm đồng tiền.

Em không thấy Anh V ác hay thủ đoạn, đối xử thiếu tình nghĩa.
Ngược lại rất tình nghĩa , rất khéo cư xử.

Khi xây khu Royal city.
Anh ấy cho quân đi từng nhà gần đó, gửi mỗi gia đình 1 số tiền .
Cảm ơn gia đình và xin lỗi vì đã làm phiền trong thời gian xây dựng...

Em cũng hơi ghen tị và thấy bất công với những người đàn ông khác thôi.
Lẽ ra Ông Trời phải chia đều .

Trời cho anh ấy nhiều quá ( Ngoại hình - Trí tuệ vừa khôn vừa khéo - may mắn - tiền bạc - vợ đảm - 1 gia đình đẹp với 3 con cả nếp tẻ )

dieuco

Xe tải
Ngoại hình gương mặt thần thái Anh ấy toát lên một vẻ ấm áp để đặt lòng tin, phong thái điềm tính rất tri thức, rất văn hóa.

Bầu Kiên mắt rất gian

Khi xây khu Royal city.

Trời cho anh ấy nhiều quá ( Ngoại hình - Trí tuệ vừa khôn vừa khéo - may mắn - tiền bạc - vợ đảm - 1 gia đình đẹp với 3 con cả nếp tẻ )
Mợ ơi!
Ko ai là hoàn hảo cả :D

TONGIA

Xe lừa
Mong anh em Ộps mua chạy.
Rồi kiểm chứng giùm

Nam Bim325

Xe tăng
Em không hiểu tại sao, nhiều cụ akay a V thế nhỉ
Quan điểm của em, giàu và muốn kinh doanh gì kcmn, chỉ có dị ứng với bọn giàu hơn mình và hay nổ hoặc lên mặt dạy đời như a Khải silk, a Quảng nổ à a Qua thôi
Bổ sung thêm tí, là quên ngay thuyết âm mưu trang bị xe cho cơ quan nhà nước đi cccm à, cơ quan ăn lương ngân sách đôi khi đầu tư mua 1 con xe thì có thể nhưng nuôi hàng năm mà tốn quá là không chịu nổi đâu. Điều đó lý giải tại sao cơ quan nhà nước trung thành với a Toyota thần thánh là vậy
Đoạn nói về xe công cụ nói không chuẩn ah, em không thiếu tiền, hãy cho em 1 lý do...................... tiêu.

X0000

Xe điện
Theo em các cụ không ghét vin vô cơ mà ghét vin nó móc túi dân dù trực tiếp hay gián tiếp qua cơ chế hay chính sách ... , chứ cty Việt mà kinh doạn tốt bằng nội lực em nghĩ dân ủng hộ lắm
Cơ chế, chính sách nó có chạy thì cũng có lợi cho toàn bộ các doanh nghiệp trong nước chứ có phải mỗi nó đâu, ví dụ ngành sản xuất, lắp ráp ôtô chẳng hạn

7579

Xe điện
Cơ chế, chính sách nó có chạy thì cũng có lợi cho toàn bộ các doanh nghiệp trong nước chứ có phải mỗi nó đâu, ví dụ ngành sản xuất, lắp ráp ôtô chẳng hạn
Cụ có chi tiết KH phát triển CN phụ trợ của Vin tại Việt Nam rồi ạ? :( . Em thấy cái Vin phát triển nhất là bds mà em biết nhiều nhà thầu rất kêu khi làm cho Vin đấy Cụ.

X0000

Xe điện
Đoạn nói về xe công cụ nói không chuẩn ah, em không thiếu tiền, hãy cho em 1 lý do...................... tiêu.
Em nói quá chuẩn đấy cụ, xin đầu tư 1 lần đã khó nhưng còn có thể được. Chứ mua về nuôi con xe quá tốn, chả ông nào dám mua. Vì ngân sách thường xuyên cho hoạt động của các cơ quan nhà nước là giới hạn, nên tiết kiệm khoản này (nuôi xe) để còn có tiền chi cho khoản khác.

niceshot

Xe container
Cái showroom vinfast. hôm chủ nhật e đi mua xe máy chỉ vợ. Tiện đường ghé thăm thú.

Khú khú.
Vắng như chùa bà đanh.
Khác hàng toàn tranh nhau mua xe VF mà có quan tâm đến cái xe nó ntn đâu nên cần gì vào xem showroom nữa cụ. Vắng là đúng rồi!

X0000

Xe điện
Cụ có chi tiết KH phát triển CN phụ trợ của Vin tại Việt Nam rồi ạ? :( . Em thấy cái Vin phát triển nhất là bds mà em biết nhiều nhà thầu rất kêu khi làm cho Vin đấy Cụ.
À ý em là Vinfast được lợi nhờ chính sách thì nhẽ Trường Hải, Toy, ... không được lợi à???
Mảng xây dựng thì em thấy Vin rất chặt chẽ trong hợp đồng, nên mấy ông thầu làm ăn láo nháo, hoặc năng lực không đảm bảo là sấp mặt ngay cụ à.

Bimmer

Xe điện
Bọn Ý thiết kế công nhận đẹp, hao hao giống mấy con XC của Volvo. Máy 6.2 thì chắc là hàng Mỹ. 455 ngựa quá khủng, ngang với Porsche Cayanne Turbo, SQ7, X5M, GL63, nằm trong hàng performance SUV rồi.

hoangdong1269

Xe buýt
Thật ra là Vin làm em nhìn thấy sự nghiêm túc. Nhưng khi em thấy cách định giá con spark đổi logo thành Faldi là em quên luôn lòng yêu nước rồi.

Ps: Thời buổi này mà các anh ấy cũng định giá lòng yêu nước em cũng chịu.
Giá mà anh ấy lobby đc chính sách. Đưa giá Faldi bản full về 250 là em cũng yêu nước đấy

moonlife

[Tịch thu bằng lái]
Thuế dòng xe trên 6.0 rất cao. Vin là trùm lobby chính sách lại chạy đc cái mác sản xuất thì thuế như ngửi. Cạnh tranh tốt luôn trong mâm SUV hạng sang trên 5 tỷ.
Em dự giá ấy bán tầm 2- 3 tỷ là có khách.

7579

Xe điện
À ý em là Vinfast được lợi nhờ chính sách thì nhẽ Trường Hải, Toy, ... không được lợi à???
Mảng xây dựng thì em thấy Vin rất chặt chẽ trong hợp đồng, nên mấy ông thầu làm ăn láo nháo, hoặc năng lực không đảm bảo là sấp mặt ngay cụ à.
Cụ đã trực tiếp nhận thầu và làm thành quyết toán với Vinhomes chưa? Cái cụ nói về cs phát triển cn ôtô ở vn a, đã và đang làm cỡ hơn 20 năm rồi cụ à, kết quả thi cụ đã thấy. Còn riêng Vin, em đek tin nền công nghiệp Việt nam được hưởng lợi. Cái duy nhất chắc là nhân công lđ.

cun01

Xe container
Mặt hướng ra sông, chổng mông vào nội thành.
Em cũng NGHE NÓI như vậy nhưng kg biết thực hư ra sao, các bác có biết thực hư ra sao kg?
Sự kiện xe Vin Phét ra mắt thế giới trọng đại như thế, hơn nữa lại còn ăn giải chả nhẽ cụ chỉ nghe nói là sao ???
Em e là cụ khiêm tốn rồi. Vớ vẩn cụ lại chả góp phần rất tích cực vào sự kiện trọng đại này ấy chứ :D

neverfg

Xe điện
E ủng hộ VF phát triển thật mạnh để e có cơ hội mua xe của các hãng khác với giá rẻ hơn.

Vũ Đức

Xe tăng

Bầu Kiên mắt rất gian

Khi xây khu Royal city.

Vâng.VN có anh Vượng là hồng phúc của dân tộc ta đó cccm...
Sắp hoá rồng hết cả rồi.