[Funland] Gấu! Sợ gì mà không dám nói xấu

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Thế chưa mệt bằng có cụ bị gấu bắt xxx ngày valentin, xong gấu nhìn kỹ sản phẩm rồi gầm lên: Dành nửa tháng cho ngày hôm nay mà sao loãng thế này.
Ôi xời, nhà nào chả thế. Thỉnh thoảng các mụ ấy cũng lẩm bẩm, quái lạ sao lại loảng thế, chắc lại chim chuột bên ngoài dồi. Lúc đấy mình phải phủ đầu ngay, nhiều thì nó chả loảng, ít nó mới cô đặc chớ. Như dòng sông ấy, đầy thì nhiều nước và trong khi cạn nó quánh lại toàn bùn. Nói chung đội đấy lừa cũng dễ thôi cụ êy =))

MuathuHN252

Xe cút kít
Thế chưa mệt bằng có cụ bị gấu bắt xxx ngày valentin, xong gấu nhìn kỹ sản phẩm rồi gầm lên: Dành nửa tháng cho ngày hôm nay mà sao loãng thế này.
Ơ có vụ này ah. E ko bh để ý loãng đặc ít nhiều gì gì luôn

MuathuHN252

Xe cút kít
Ôi xời, nhà nào chả thế. Thỉnh thoảng các mụ ấy cũng lẩm bẩm, quái lạ sao lại loảng thế, chắc lại chim chuột bên ngoài dồi. Lúc đấy mình phải phủ đầu ngay, nhiều thì nó chả loảng, ít nó mới cô đặc chớ. Như dòng sông ấy, đầy thì nhiều nước và trong khi cạn nó quánh lại toàn bùn. Nói chung đội đấy lừa cũng dễ thôi cụ êy =))
Ah. Em vừa ngộ ra dc 1 chân ái rồi

MuathuHN252

Xe cút kít
Con ốm, em đã xếp sẵn 1 balo quần áo sữa khăn các thứ phòng đêm ko ổn vác đi viện. Mẹ lo chả dám ngủ, nằm lướt dt, lâu lâu con trở thì vỗ vỗ lưng cho con, sờ xem liệu có sốt cao ko còn dậy lấy nc lau. Nghe kĩ tiếng thở xem liệu có gì bất thường ko.
Ở nơi xa ấy, ko biết rằng Sói nhà có đang nói xấu vk ko.... Xấu hay đẹp thì cũng là vk mình là mẹ của các con mình thôi cc ạ. Và cũng là do các cụ chọn thôi, nên h cấm kêu ca

Yaris_2009

Xe tăng
Chủ đề sợ vợ có lẽ là chủ đề tốn tài nguyên nhất cái quán Cafe này, sơ sơ vài trăm thớt chỉ mỗi vấn đề sợ vợ, sợ từ năm 2006 đến bây giờ.

Ngồi ngẫm lại mà cay ko chịu được, nói các mợ bảo phét, trước khi lấy vợ chuyện tình của em phải viết thành 1 cuốn tiểu thuyết có tầm 2x chapter, chẳng qua giờ vợ em mà biết là mụ ý đốt nhà, ko thôi em viết ra xuất bản bán có mà thành hiện tượng văn học.

Em hồi ý hay hát bài này lắm, cuối cùng ai mà ngờ được bỗng dưng lấy vợ, hu hu

Chỉnh sửa cuối:

Trang Nguyen

Xe điện
Thớt này cũng nói về gái, cc cũng ko cãi nhau nhưng mà nó lạ lắm 😜

TN1805

Xe điện
Tôi hóng thớt " Sói ! Sợ gì mà không dám nói xấu " của các Mợ OF, dự là sẽ đông vui hơn thớt này. :))

tuanzs

Xe container
Các cụ dũng cẩm thật đấy, dám nói xấu vợ bô bô trên này.
Em thì chịu, hãi lắm, nhìn mấy ông bẹn nói là sợ vợ lắm mà nể, đến cả sợ vợ em còn không dám nói ra cơ, nó mà biết thì toi. ;))

MuathuHN252

Xe cút kít
Các cụ nhà ta thâm thật, cứ đến ngày lễ là nói xấu vk, qua thớt nói xấu Ck thì các chị em toàn khen

Hổ Con

Xe tăng
Em xin lỗi các mợ, nói thì bảo là nói xấu vợ hay nói xấu về chị em. Em lái xe thì chuẩn tay lái lụa, mấy đời xe mà chưa tham gia boxing bao giờ ấy vậy mà nhiều khi chở gấu đi trên đường nó chả biết xe pháo là gì mà phán chỉ đạo mình như đúng rồi.

Nhục nhất là khi nó bảo mình đưa đi mua đồ đâu đó, địa chỉ đường đi thì nó chả nhớ rõ gì, cứ đi qua thì nó bảo anh ơi rẽ chỗ này mà,…. Gần đến nơi gì nó không nói gì, uỵch phát nó bảo đây rồi hàng này, shop kia thì bố thằng nào xử lý kịp. Những lúc ấy em chỉ muốn đập đầu vào kính lái thôi, điên lắm. Bách nhục các cụ ah :))
Sao giống nhau đến thế, chẳng bao giờ biết nói là sắp đến hay ở bên phải trái để ta chuẩn bị. Cứ ung dung ngồi chơi xong uỵch phát bảo đến rồi. Ha ha