[Funland] Gấu! Sợ gì mà không dám nói xấu

thuongnho

Xe buýt
Chả bù lúc mới quen nhau, mỗi lần đưa tay định gãi hộ lưng (ko cần biết "đối tác" có ngứa hay ko?) thì cứ bị gạt tay ra, "ứ...ứ..." hoặc "Anh làm cái gì đấy?". Ghét thế cụ nhỉ? >:)
Chắc tại cụ hay tranh thủ gãi ra phía đằng trước lưng 🤣

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Thế đã ăn thua gì. Trước gấu nhà em mỏi cổ nhờ em xoa cho, em còn xoa từ cổ theo sống lưng xuống tận dưới xương cụt cơ. Giãy nảy người lên bảo cổ đâu ở dưới đấy mà xoa ? Mịa, may em có tý chuyên môn về y dược nên bảo “chữa bệnh là phải trị tận gốc” em ah =)) =))=))

DaDieuchienxu

Xe container
Mình vốn là người cầu toàn mợ ạ. PN vốn hay e thẹn, đi vs bạn trai, đôi khi ngứa ko dám nói.
Mà ngứa đâu phải nói mới gãi trúng nơi cần, đằng này ko nói thì cứ triển theo chu trình ốc sên thôi. >:)

muca

Xe tăng
Em xin lỗi các mợ, nói thì bảo là nói xấu vợ hay nói xấu về chị em. Em lái xe thì chuẩn tay lái lụa, mấy đời xe mà chưa tham gia boxing bao giờ ấy vậy mà nhiều khi chở gấu đi trên đường nó chả biết xe pháo là gì mà phán chỉ đạo mình như đúng rồi.

Nhục nhất là khi nó bảo mình đưa đi mua đồ đâu đó, địa chỉ đường đi thì nó chả nhớ rõ gì, cứ đi qua thì nó bảo anh ơi rẽ chỗ này mà,…. Gần đến nơi gì nó không nói gì, uỵch phát nó bảo đây rồi hàng này, shop kia thì bố thằng nào xử lý kịp. Những lúc ấy em chỉ muốn đập đầu vào kính lái thôi, điên lắm. Bách nhục các cụ ah :))
Xin phép cụ em copy còm này của cụ đee gửi Zalo cho vợ em. Đồng cảm với cụ :))

DaDieuchienxu

Xe container
Sáng sớm, mình vào đếm xem số cụ phát biểu trong thread này tình hình dư lào? :D
Chúc sức khỏe các Ộp phơ & nhất là cụ chủ thread luôn đc an lành trước các biện pháp trừng phạt sấm sét của đội ngũ Gấu/ ngan/ sư tử.....>:)

80A

Xe tải
Từ đợt có nghị định 100, động viên gấu đi học cái bằng lái xe, nhỡ đi đâu có chén rịu thì có ng lái về, mà thi lấy bằng 2 lần rồi đều trượt, vừa rồi lại tăng độ khó nên nản hẳn rồi.
Đi trên xe thì rất hay ăn vặt, mọe lần nào về em cũng phải dọn, nào là giấy chùi trong hộc cửa xe, vụn bánh quy, vỏ cam quýt, hướng dương trên ghế... cứ bảo đi xe buồn mồm :D

Chỉnh sửa cuối:

MuathuHN252

Xe cút kít
Gấu nhà đầu 5 đến nơi mà sáng gọi hơn hò đò. Mà có gọi cũng chỉ dám lay chân cái là phi thân ngay ra ngoài tầm cước.
Ngưỡng mộ gấu cụ quá. Em có những hôm đêm mất ngủ, nhà 2 đứa bé, ck có khi con nôn mà chẳng biết luôn. Ngủ say tít thò lò, sáng ra mới hơn 6h, có khi quay sang đét vk 1 phát vào đùi kêu: dậy. Có những quả đét mà e ứ nc mắt luôn vì quá đau. Bảo ck là đau nhưng ông chỉ cười sau lại vậy. Ko dạy nổi

Supercub_90

Xe điện
Ngưỡng mộ gấu cụ quá. Em có những hôm đêm mất ngủ, nhà 2 đứa bé, ck có khi con nôn mà chẳng biết luôn. Ngủ say tít thò lò, sáng ra mới hơn 6h, có khi quay sang đét vk 1 phát vào đùi kêu: dậy. Có những quả đét mà e ứ nc mắt luôn vì quá đau. Bảo ck là đau nhưng ông chỉ cười sau lại vậy. Ko dạy nổi
Nhất mợ rồi còn gì, lấy được chồng mạnh mẽ =)) =)) =)) =)) . Lão ấy mà đét nhẹ như xoa có khi mợ còn buồn hơn, chả làm ăn được gì :D

nhank14

Xe tải
Gấu nhà tôi đủ hết những tật xấu các cụ trên này kể (Combo quả ngủ ngáy nữa)!

mamtom7981

Xe buýt
Gấu thế cụ, tối ra sofa ngủ ah cụ
Mình kèm lái thì phải chửi chứ cụ,
Mấy khi được như thế đâu, sau này làm gì còn cơ hội để mà chửi nữa đâu cụ.

cuc_cu

Xe tăng
Đấy....hôm qua va-lung-tung em đã cẩn thận xúc ngay 1 con nhẫn vàng hồng đính kim nhân tạo đẹp vãi nhái kèm 25 bông hồng đẹp mê hồn. Ngỡ tưởng mang về tặng vợ sẽ vui lắm vui vừa, ấy thế mà vừa tặng xong vợ em bảo ....nhẫn cũng đẹp, nhưng hình như giống giống cái nhẫn anh tặng nyc....anh vẫn tơ tưởng đến nyc à???

Cay tập 2 :( - các cụ chỉ em cách để vợ em nó bớt ghen được ko? :(

Website
www.facebook.com
Đấy....hôm qua va-lung-tung em đã cẩn thận xúc ngay 1 con nhẫn vàng hồng đính kim nhân tạo đẹp vãi nhái kèm 25 bông hồng đẹp mê hồn. Ngỡ tưởng mang về tặng vợ sẽ vui lắm vui vừa, ấy thế mà vừa tặng xong vợ em bảo ....nhẫn cũng đẹp, nhưng hình như giống giống cái nhẫn anh tặng nyc....anh vẫn tơ tưởng đến nyc à???

Cay tập 2 :( - các cụ chỉ em cách để vợ em nó bớt ghen được ko? :(
Cho thành NYC, à quên, vợ cũ.

cuc_cu

Xe tăng

DaDieuchienxu

Xe container
- các cụ chỉ em cách để vợ em nó bớt ghen được ko? :(
Làm đc chuyện này thì như cụ hái đc sao trên trời! :(
Lý luận của cánh PN rất buồn cười: "Còn ghen là còn yêu, chừng nào thấy tui ko còn ghen, để mặc ông muốn đi đâu thì đi, làm gì thì làm, lúc ấy cuộc đời ông sẽ vô cùng tăm tối, chỗ ngủ của ông may ra đc cái phản thịt ngoài chợ mà nằm!" :-o
Họ ví bản thân như Đấng cứu thế đ/v đàn ông, ko có họ thì đàn ông chết chắc!

Khoai Cún

Xe tăng
Em không cụ ah. Mình mà cài pass là nó cho mỗi nơi một mảnh luôn, xót của lắm :((
Thảm thế nhờ, em thấy cụ phán bên đầu tư các kiểu các kiểu hoành tráng, đang tính ib học hỏi kinh nghiệm đây, đọc đến post này ngậm ngùi ghê.

Website
www.facebook.com
Thảm thế nhờ, em thấy cụ phán bên đầu tư các kiểu các kiểu hoành tráng, đang tính ib học hỏi kinh nghiệm đây, đọc đến post này ngậm ngùi ghê.
Haiza, nói và làm có liên quan đến nhau đâu ơ kìa....