[Funland] Gấu! Sợ gì mà không dám nói xấu

Gấu nhà em lâm trận xong lên đỉnh tóe loe, xong em hỏi f ê không? Ả trả lời ráo hoảnh không, chẳng được gì.
Trong khi đó mình xúc 3 tấn than.

New car 2023

Xe container
Em xin lỗi các mợ, nói thì bảo là nói xấu vợ hay nói xấu về chị em. Em lái xe thì chuẩn tay lái lụa, mấy đời xe mà chưa tham gia boxing bao giờ ấy vậy mà nhiều khi chở gấu đi trên đường nó chả biết xe pháo là gì mà phán chỉ đạo mình như đúng rồi.

Nhục nhất là khi nó bảo mình đưa đi mua đồ đâu đó, địa chỉ đường đi thì nó chả nhớ rõ gì, cứ đi qua thì nó bảo anh ơi rẽ chỗ này mà,…. Gần đến nơi gì nó không nói gì, uỵch phát nó bảo đây rồi hàng này, shop kia thì bố thằng nào xử lý kịp. Những lúc ấy em chỉ muốn đập đầu vào kính lái thôi, điên lắm. Bách nhục các cụ ah :))
Ý bác là chở baby đi xốp ping, nói tránh sang nóc nhà hử?

hamcuare!

Xe container
Gấu e chả có dì để chê ;))

tungLam.nwl

Xe tăng
Em lái gấu ngồi cạnh cứ lèo nhèo, sao anh dí sát xe người ta thế, sao phanh gấp thế...? Em tức mấy hôm ngồi cạnh cũng nói lại y những câu đó thì được trả lời là "đấy thế anh mới hiểu cảm giác ngồi bên cạnh của em". Thôi đành im luôn cho lành.

sskkb

Xe tăng
Cụ xúi dại em ah. Nói thế nóc nhà nó lại chả múa lân cmn luôn trong xe ấy chớ =))
Em đã lừa đc vợ em đi học lái xe rồi =)) thêm vài buổi em bổ túc mắng nữa là đã lấy đc bằng, giờ cuối tuần đi cafe là em bắt lái, em ngồi cạnh mắng lại cho bõ ghét :))

cuc_cu

Xe tăng
Vợ em thuộc dạng có nhan sắc (Top 20 thí sinh trong cuộc thi chọn làm gương mặt đại diện của 1 hãng hàng không tại Việt Nam), ngày xưa cũng vì em xấu lạ mà vợ em yêu em vãi luôn. Cứ tưởng cầm cup vô địch, kiếm đc cô vợ vừa ngoan - vừa xinh - vừa hiền. Nhưng đúng đời ko như mơ, giờ cuộc đời em đúng kiểu bế tắc vì vợ em ghen vãi nhái.... mọe, vừa hôm thứ 6 n bắt em thức đến 2h30 sáng để tra khảo vì tội thả tim facebook với ins gái.

Mà ko hiểu sao, lúc bình thường dịu dàng thế mà đến lúc tra khảo thì như 1 con người khác, mặt mũi như cái thớt, xinh xắn méo thấy đâu chỉ thấy toát mồ hôi hột. Nghĩ cay! =((

Chỉnh sửa cuối:

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Em nói thật, trong cuộc sống vợ chồng có gì các cụ cứ viết nên đây chứ có gì mà ngại. Mình viết ở đây như viết Nhật ký, được Chã Thích Là Bụp và tập thể Ban lãnh đạo MOD xem kiểm duyệt và lưu giữ cẩn thận như thư viện, sau này còn giữ được tư liệu, rỗi rãi mang ra đọc chơi không sướng ah.

Các cụ cứ để trong lòng làm gì cho u uất, tích tụ lâu ngày khéo lại đổ bệnh. Nếu thậm thụt, lén lút viết lách ở nhà chẳng may vô tình con mẹ sề nó đọc được, đốt bố nó đi thì phí công toi. Sau này già lẫn rồi nhớ thế đếch nào được, rồi lấy gì mà xem :))

matizvan2009

Xe ba gác
Em xin lỗi các mợ, nói thì bảo là nói xấu vợ hay nói xấu về chị em. Em lái xe thì chuẩn tay lái lụa, mấy đời xe mà chưa tham gia boxing bao giờ ấy vậy mà nhiều khi chở gấu đi trên đường nó chả biết xe pháo là gì mà phán chỉ đạo mình như đúng rồi.

Nhục nhất là khi nó bảo mình đưa đi mua đồ đâu đó, địa chỉ đường đi thì nó chả nhớ rõ gì, cứ đi qua thì nó bảo anh ơi rẽ chỗ này mà,…. Gần đến nơi gì nó không nói gì, uỵch phát nó bảo đây rồi hàng này, shop kia thì bố thằng nào xử lý kịp. Những lúc ấy em chỉ muốn đập đầu vào kính lái thôi, điên lắm. Bách nhục các cụ ah :))
Em chở người nhà. Nếu không thông báo địa điểm ghé trước 500m là em không ghé.

pooka

Xe container

Giống hệt gấu nhà em. Toàn đến ngang hàng rồi mới bảo đến rồi ơ kìa. Dừng lại được thì quá mất 5-10 mét. Đường vắng còn đỡ, gặp nơi đường phố đông lại là đường một chiều thì đúng là khổ.

pooka

Xe container
Em nói thật, trong cuộc sống vợ chồng có gì các cụ cứ viết nên đây chứ có gì mà ngại. Mình viết ở đây như viết Nhật ký, được Chã Thích Là Bụp và tập thể Ban lãnh đạo MOD xem kiểm duyệt và lưu giữ cẩn thận như thư viện, sau này còn giữ được tư liệu, rỗi rãi mang ra đọc chơi không sướng ah.

Các cụ cứ để trong lòng làm gì cho u uất, tích tụ lâu ngày khéo lại đổ bệnh. Nếu thậm thụt, lén lút viết lách ở nhà chẳng may vô tình con mẹ sề nó đọc được, đốt bố nó đi thì phí công toi. Sau này già lẫn rồi nhớ thế đếch nào được, rồi lấy gì mà xem :))
Cứ kể xấu kể khổ đi. Gấu nó mà múa lân trong nhà với trong xe thì lên đây ăn vạ chã
Cụ xúi dại em ah. Nói thế nóc nhà nó lại chả múa lân cmn luôn trong xe ấy chớ =))

huyenpt.108

Xe tải
cháu thì thường khi rẽ sẽ hay quay đầu nhắc trước khoảng 10-20m . có hôm cầm oto đi, đến ngã 4 sở quên không nhắc, đi sai làn . chú ấy bị phạt mất 5 lít =))

kienvinh

Xe lăn
Còn quả này nữa cụ êy. Xe em tuần nào cũng rửa sạch sẽ, hút bụi rất cẩn thận, thía mà cứ lên xe là nó chê xe bẩn với hít hít - hà hà đánh hơi như chóa béc giê bảo mùi lạ. Mịa, mình có chở hay gái gú quái gì trên xe đâu mới kay. Trong khi về quê lên thì nó tha từ chủi cùn, dế rách, thôi thì tương cà mắm muối đủ cả, rồi gà mổ sẵn buộc không chặt để nước chảy lênh láng ra tấm lót cốp xe, ... em bảo thế này hôm sau hút mùi vỡ mồm, bao giờ cho hết thì nó thản nhiên bảo ơ có thấy mùi gì đâu.

Bố khỉ :)):)):))
Cụ ủy mị quá roài.

cmyk77

Xe điện
Vợ em thì chả xấu gì mỗi tội làm em sợ vcđ ....... :((......ko dám nói xấu.

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Em chả có gì để nói thì có bất bình thường không mợ Ki comiki